Thông báo V/v thu hồi danh hiệu "Người OF" hết thời hạn

Trạng thái
Thớt đang đóng

stone_lamp

Xe điện
Ủng hộ Quỹ OF vì cộng đồng thì ko bao giờ hết tuổi đâu cụ ơi.
Em ủng hộ nhiều phết đấy, đấu giá tranh, đấu giá nhiều thứ linh tinh từ 2008 cơ, tiền cũng vài chục đấy nhưng hồi đó hình như ko có màu hay danh hiệu, em cũng thật là ko nhớ

Sứa.

Xe điện
Em ủng hộ nhiều phết đấy, đấu giá tranh, đấu giá nhiều thứ linh tinh từ 2008 cơ, tiền cũng vài chục đấy nhưng hồi đó hình như ko có màu hay danh hiệu, em cũng thật là ko nhớ
Tại cụ ko lấy biên lai thôi ;)) ae cũ hồi đấy sau trình biên lai vẫn đc truy lĩnh danh hiệu đấy :D

Nov

Xe điện
Đấy, cụ thấy ko, cụ ủng hộ mà ko cần nhớ, các cụ khác chắc cũng như vậy, đấy là hành động từ Tâm.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Thông báo: V/v thu hồi danh hiệu Người OF hết thời hạn

Thưa các bác, trong thời gian qua, thông qua Quỹ OF vì cộng đồng, Diễn đàn đã thường xuyên tổ chức các hoạt động đấu giá, quyên góp, ủng hộ các chương trình SABC, góp đá xây Trường Sa, cứu trợ thiên tai, lũ lụt, dịch bệnh...
Để vinh danh, ghi nhận đóng góp của các thành viên trong các hoạt động trên, BĐH đã gắn danh hiệu Người OF theo nick (với thời hạn 3 năm cùng một số quyền lợi kèm theo như quyền để chữ ký có hyperlink và hình ảnh) đối với các thành viên có đóng góp tích cực.
Nằm trong chuỗi các hoạt động Sinh nhật OF 18+, BĐH sẽ rà soát và thu hồi đối với các danh hiệu Người OF quá thời hạn 3 năm. Kính báo các bác!

Một lần nữa, BĐH xin trân trọng cảm ơn những đóng góp của các bác đối với các phong trào của OF và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các bác trong các hoạt động tới đây của OF.

Trân trọng,

Admin Group, BĐH, Quỹ OF vì cộng đồng
Thế là em còn 1 năm nữa để cân nhắc gia hạn :)

Khongtrucloi

Xe tải
Ơ, thế là những người anh em của em bị thu biển hết ráo nhỉ. ;))

Hoàng tử đỏ

Xe container
Chính xác là vậy, lỗi này thuộc về các Admin đã không thực hiện quy định trong phần nội dung đưa ra đấu giá. Vì gỡ, thu hồi thì chỉ Admin mới làm được.
Lỗi này, theo lão New car 2023 là phải kiểm điểm nặng, ngoài việc tường trình, rút kinh nghiệm sâu sắc, phải hạ phân loại tháng 6 này, đến cuối năm phải cắt thi đua, cụ Chã nhá.

Khongtrucloi

Xe tải
Em tưởng là Anh hùng lao động chứ?
Cũng không rõ là vinh danh vì cái gì nữa cụ.
Ông thì đi quét sơn phản quang lên cây, làm cho điểm đó không còn là điểm đen giao thông nữa, nên được vinh danh.
Ông thì nấu cháo từ thiện đằng đẵng bao năm, được vinh danh.
Ông thì đóng góp các bài viết có giá trị, được vinh danh.
Ông thì đóng góp tài chính cho quỹ of VCĐ, được vinh danh.
Em gặp 4 trường hợp như này trên of, không rõ còn trường hợp nào nữa không.

Trạng thái
Thớt đang đóng