[Funland] V/v GFC xin rút lui khỏi giải OF Cup 2015

minhquoc

Xe điện
Bình tĩnh một chút, chậm lại một xíu mới thấy giải OF năm nào cũng Hay. E ủng hộ các cụ chém, băm thật lực. Các ông Chã, mod, admin có nhìu việc để làm như .... Thanh tra :P

Cuabien

Xe điện

Em không biết đá bóng, chả hiểu luật nhưng hay đi cổ vũ lắm ! :))

Vui là chính theo tinh thần Ofer ạ ! :))

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn

Bóng đá giờ là tổng hoà của 7 môn phối hợp.
Đêm khuya em ngại vác máy ra kỳ cạch gõ dài. Mai sẽ có thông báo gửi các đội. Mong các đội chú ý đọc bài :)

Car Lover

Xe tải
E cũng đồng tình với cụ. Giải OF là giải phong trào, vui vẻ là chính, chúng ta hãy nhắm tới tiêu chí ấy. Mặc dù còn có sạn nọ kia, BTC cũng cố gắng để duy trì giải nhg thế mới là OF mà. Đến cả V-lít còn sạn bỏ cmn ra nói gì đến giải nghiệp dư.
Dù ở giải nào hạng nào, đội bỏ cuộc là đội thiệt. Ko nói về giải thưởng nhg sẽ thiệt thòi về tinh thần.
A nghĩa ạ, chất như nào bên Sing a biết e rồi. A có thể quên e, nhưng e là e chưa bg quên a nên a đừng còm gì vào đây nữa.

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Đối với em, đội nào bỏ giải cũng đáng tiếc, tiếc vì ae ko đc chơi vì 1 phút bốc đồng. Tiếc cả cho những đội đang đi trên đôi chân người khác. Nhưng ko có bất kỳ lý do nào khiến em ko tiếp tục với giải. Có thể còn có sạn trong khâu tổ chức, nhưng rất vui vì cuối tuần tổ chức đc những trận bóng cho ae ra sân.

bulutit

Xe buýt
Website
www.haisontravel.com
Đối với em, đội nào bỏ giải cũng đáng tiếc, tiếc vì ae ko đc chơi vì 1 phút bốc đồng. Tiếc cả cho những đội đang đi trên đôi chân người khác. Nhưng ko có bất kỳ lý do nào khiến em ko tiếp tục với giải. Có thể còn có sạn trong khâu tổ chức, nhưng rất vui vì cuối tuần tổ chức đc những trận bóng cho ae ra sân.
Thế là iu ;)

OSRosi

Đi bộ
Năm nay éo biết là năm thứ bao nhiêu của giải bóng đá OF nhưng lần đầu tiên em đưa đội gà mái đi cổ vũ cho anh em KFC và lần đầu tiên em nhìn thấy càu thủ đội bạn chả làm sao nhưng lăn ra sân ôm mặt khóc to vãi lái. Em chả ưa thể thao nhưng nhìn thấy thằng đàn ông khóc vì éo bị sao vui kinh khủng ! :))
Thế mà gọi là th đàn ông khóc hở cụ :))))) vãi cả khóc ạ :))

Cuabien

Xe điện
A nghĩa ạ, chất như nào bên Sing a biết e rồi. A có thể quên e, nhưng e là e chưa bg quên a nên a đừng còm gì vào đây nữa.
Lánh đạo KFC bị nhắc lại quá khứ rồi đây, kiểu này có khi có clip sex nào chưa bị tung lên mạng thì phải. =))

Ivan Good Hope

Xe tăng
Năm nay éo biết là năm thứ bao nhiêu của giải bóng đá OF nhưng lần đầu tiên em đưa đội gà mái đi cổ vũ cho anh em KFC và lần đầu tiên em nhìn thấy càu thủ đội bạn chả làm sao nhưng lăn ra sân ôm mặt khóc to vãi lái. Em chả ưa thể thao nhưng nhìn thấy thằng đàn ông khóc vì éo bị sao vui kinh khủng ! :))
Chắc tại cụ ko ưa thể thao nên thấy thế.
Khi nào chơi, sống và đam mê nó thì sẽ hiểu tại sao có những game thắng mà ko thấy vui.
Và nhiều cuộc chiến khác tuy thua nhưng vô cùng...sướng

trang1912

Xe tải
Việc GFC bỏ giải em ko có ý kiến gì, đó là việc của GFC
Tôi kh
Fffc có 1 qủa penalty, Gfc cũng có 1 quả
GFC có 1 thẻ đỏ, FFFC có 2 cái
Đội trưởng Gfc nên cân nhắc trước khi phát ngôn.

Bóng đá là môn thể thao dành cho đàn ông, ko dành cho đàn bà. Thắng là thắng, thua là thua ko lèm bèm, kể cả thua những đội đá ko hay bằng mình, đó mới là bóng đá, là những người đàn ông mạnh mẽ.
Xin tham gia giải, sau đó xin rút lui khỏi giải ko phải là hành động của những người tôn trọng giải đấu, tôn trọng btc, kể cả có bị xử ép, kể cả bị những tiếng còi ko chính xác, người mạnh mẽ là ng vượt lên hoàn cảnh khó khăn, chứ ko phải là dỗi, kiểu tôi ko cần, tôi ko chơi nữa.

Nghe như Thanh Hoá xin bỏ V league. Em nói thật, hơi hài, nghe hơi giống chuyện trẻ con.

Cá nhân em thấy trọng tài hôm nay bắt được, khá nghiêm khắc xét trên tiêu chí sân chơi phong trào.

Ý kiến của riêng em, cũng muốn nghe thêm ý kiến các đội khác
Em nói thật là em ko muốn xúc phạm bất cứ ai trên cái 4r này.
Nhưng đọc cái cmt này của cụ thì... xin lỗi cụ trước, đây giống giọng Chí Phèo hơn là cap 1 đội bóng, người phụ trách từ chuyên môn, kỷ luật, tài chính và hình ảnh của đội bóng đó.

Em đá bóng 25 năm nay, thắng nhiều lắm lắm, thua thì còn nhiều hơn, rách sụn, đứt dây chằng gối, thoát vị đĩa đệm cũng vì đam mê bóng mà Chưa Bao Giờ em mong kiếm được 3 điểm từ những đội bóng bỏ giải, chiến thắng đó ko kiếm được từ mồ hôi và đam mê thì ko có ý nghĩa gì, không khác việc em đi đá thắng bọn trẻ con mẫu giáo
Bạn đá bóng 25 năm chắc bạn không phải nói nhiều thế đâu. Nói lắm mệt người.

kenu97

Xe container
Sao lại ko đc cmt nữa???? A cmt rất khách quan và chỉ nói về tinh thần thôi chứ ko công kích hay chỉ trích đội nào.

Hiện chưa biết e là ai nhg chuyện xưa có gì mà phải "nhắc nhở" như là dọa nhau thế e. Tên và nick a ở mọi nơi đều là 1 ko có gì ohair giấu.
Cho a xin cái tên e đc ko

manhhung1901

Xe điện
Ọp phơ chính cống khi tham gia giải bóng đá là phải thế này chứ...Nick từ hai ko mười hai mà có 1 bài viết duy nhất.

Cuabien

Xe điện
Chắc tại cụ ko ưa thể thao nên thấy thế.
Khi nào chơi, sống và đam mê nó thì sẽ hiểu tại sao có những game thắng mà ko thấy vui.
Và nhiều cuộc chiến khác tuy thua nhưng vô cùng...sướng
Em thì chả quan trọng thắng hay thua cụ ạ, thắng thua hết trận vẫn ra quán bia uống cho nó sướng cái thằng người. Sống và đam mê thì em cũng ham lắm, thà thiệt tí mà được đam mê thì em chả quan tâm đến thắng hay thua mà sẽ lấy đúng tiêu chí vui là chính để chơi chứ không bao giờ chơi kiểu ăn thua lấy thành tích làm gì ! :v

kenu97

Xe container
Lạ nhỉ, đá 25 hay 30 năm thì ko đc nói nhiều à. Tranh luận và nói chuyện cho xôm sao lại ko đc nhỉ????

manhhung1901

Xe điện

Car Lover

Xe tải
Sao lại ko đc cmt nữa???? A cmt rất khách quan và chỉ nói về tinh thần thôi chứ ko công kích hay chỉ trích đội nào.

Hiện chưa biết e là ai nhg chuyện xưa có gì mà phải "nhắc nhở" như là dọa nhau thế e. Tên và nick a ở mọi nơi đều là 1 ko có gì ohair giấu.
Cho a xin cái tên e đc ko
E k doạ ai ở trên này cả a nhé, e k muốn bất cứ ai hùa theo 1 bên. Bên e quyết định bỏ và thông báo vì còn tôn trọng 2 đối chưa đá. E là người ở cùng a tại Jaland Daud.