[Funland] V.League 1 – 2022

piano

Xe điện
Trong này các cụ đều khá lớn tuổi, có công ăn việc làm, xem đội này, đội kia cho vui, hoặc chán thì nghỉ xem. Nhiều khi cho vé, cho xe tận nơi đưa đón còn ko buồn coi ấy chứ. Cố gồng chửi nhau để kiếm tương tác hài quá.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cá nhân cháu thấy thể thức thi đấu năm vừa rồi hay và gay cấn các cụ thấy sao
Em cũng thấy thế. Nó giảm xác suất những trận buông ảnh hưởng đến chất lượng thực sự của thứ hạng đi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Muốn thu thêm tiền bản quyền thì điều dễ nhất là cải thiện chất lượng hình ảnh. Nhiều sân chọn góc máy quay chán ko tả nổi.
Bản quyền bán rẻ với hợp đồng cả chục năm rồi thì phải. Không biết đã hết hạn chưa cụ ạ. Em nhớ láng máng hình như năm 2022 mới hết hạn thì phải.

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Em cũng thấy thế. Nó giảm xác suất những trận buông ảnh hưởng đến chất lượng thực sự của thứ hạng đi.
Em thấy nên làm như ngoại hạng Anh chia tiền theo thứ hạng trên bảng xếp hạng nữa không có gì thôi thúc bằng tiền

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
VTV cũng chậm cải thiện thật mà clb cũng ko bố trí được. Không biết HAGL năm nay nghe nói cải tạo mặt sân thì có bố trí chỗ quay tử tế không? không thì loanh quanh lại mấy vụ cãi nhau lại nhìn mãi ko ra vì góc máy xấu.
Máy quay nó còn liên quan đến độ cao đặt máy nữa cụ ạ. Sân thấp thì khó có thể tìm chỗ ngon lắm. Như AFF Cup vừa qua đấy.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em thấy nên làm như ngoại hạng Anh chia tiền theo thứ hạng trên bảng xếp hạng nữa không có gì thôi thúc bằng tiền
Được như NHA thì có phải giải nào cũng làm được đâu. Bọn Anh nó quá giỏi trong lĩnh vực này. Giờ ta thuê được chuyên gia Anh về làm VLeague có khi khác ngay. :D

fanmu1234

Xe container
Em ấn tượng Tô Văn Vũ, cầu thủ này có nền tảng thể lực và kĩ năng sút xa cực tốt hơn hẳn ông thần Văn Thanh
Em nghĩ gọi cu Smith này lên tuyển để thêm sức cạnh tranh hàng hậu vệ.

Ông Park bảo thủ quá. Quanh đi quẩn lại vẫn là lứa Thường Châu và AFF 2018

• Vodka
Reactions: FFX

piano

Xe điện

Cá nhân em tin những cầu thủ đang đá chính vẫn là những gương mặt tốt nhất của bóng đá vn ở thời điểm hiện tại.
Có điều cá nhân em thấy tuyển đá càng lúc càng nhạt nhẽo, những gương mặt cũ mèm. Tuyển cũng hơi thiếu những cá tính mạnh, độc đáo, hoang dã như Tô Văn Vũ, hay Trần Phi Sơn. Chắc các cầu thủ hiện tại cũng chai pin rồi. Món ngon mà ăn mãi cũng nhàm.
Thèm cảm giác Thường Châu quá :( Bóng đá là môn giải trí, rõ ràng TC chỉ là giải u23, nhưng cảm xúc đem tới cho dân Việt có khi còn hơn cả dân Brazil khi vô địch WC nữa. Xem bóng đá cũng chỉ để tìm những giây phút thế này.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cá nhân em tin những cầu thủ đang đá chính vẫn là những gương mặt tốt nhất của bóng đá vn ở thời điểm hiện tại.
Có điều cá nhân em thấy tuyển đá càng lúc càng nhạt nhẽo, những gương mặt cũ mèm. Tuyển cũng hơi thiếu những cá tính mạnh, độc đáo, hoang dã như Tô Văn Vũ, hay Trần Phi Sơn. Chắc các cầu thủ hiện tại cũng chai pin rồi. Món ngon mà ăn mãi cũng nhàm.
Thèm cảm giác Thường Châu quá :( Bóng đá là môn giải trí, rõ ràng TC chỉ là giải u23, nhưng cảm xúc đem tới cho dân Việt có khi còn hơn cả dân Brazil khi vô địch WC nữa. Xem bóng đá cũng chỉ để tìm những giây phút thế này.
Cụ cứ xem cảnh anh em tuyển thủ tập trung liên miên, mà toàn bị cấm trại theo kiểu bong bóng nên tâm lý các kiểu cũng không được tốt lắm. Thể thao nó cũng phụ thuộc vào cảm xúc nhiều. Xa nhà lâu ngày, toàn quanh đi quẩn lại trong phạm vi nhỏ hẹp, đồ ăn không phù hợp... Nói chung là cũng ức chế phết đấy. Em tính ra cũng phải đến 6 tháng nay sống như vậy rồi. Chưa ai bị điên đã là may lắm rồi.

FFX

Xe buýt

Đồng quan điểm với cụ, thêm thủ môn Lê Giang hoặc Phillip Ng nếu kịp nhập tịch

tratida

Xe container
Trong này các cụ đều khá lớn tuổi, có công ăn việc làm, xem đội này, đội kia cho vui, hoặc chán thì nghỉ xem. Nhiều khi cho vé, cho xe tận nơi đưa đón còn ko buồn coi ấy chứ. Cố gồng chửi nhau để kiếm tương tác hài quá.
kiếm tương tác thì phải biết chửi ai, nâng bi ai cụ ơi :)). xã hội phân vai rồi, cứ diễn theo xã hội mới có nhiều tương tác được.

Dan du an

Xe ba gác
Đúng là khía cạnh làm hàng để ra tiền thì nhạt quá rồi. Nhưng đầu bếp cũng không có khả năng làm món khác đâu. Chờ thay đầu bếp thì cứ chờ đi cụ ạ. Mà đội doanh nhân giờ cũng nhạt với bóng đá rồi thì càng khó.

tratida

Xe container
Máy quay nó còn liên quan đến độ cao đặt máy nữa cụ ạ. Sân thấp thì khó có thể tìm chỗ ngon lắm. Như AFF Cup vừa qua đấy.
có TẦM và có quan TÂM khắc làm được. Mấy cái sân phủi nó còn biết làm.

tratida

Xe container
bản thân cụ thì sao? còn em vẫn đóng tiền vé theo mùa đều

piano

Xe điện
Đúng là khía cạnh làm hàng để ra tiền thì nhạt quá rồi. Nhưng đầu bếp cũng không có khả năng làm món khác đâu. Chờ thay đầu bếp thì cứ chờ đi cụ ạ. Mà đội doanh nhân giờ cũng nhạt với bóng đá rồi thì càng khó.
Đội tuyển đoàn kết, hlv tốt, cầu thủ lễ phép lịch sự có chuyên môn tốt, ko săm mình, đầu tóc gọn gàng. Đại loại giống 1 ca sĩ được ăn học bài bản, hát đúng nhịp, đúng nốt, đúng lời, và chỉ thế thôi...
Với em thì rất ít trận em đủ kiên nhẫn để xem đội VN đá đủ 90 phút, vì coi ngán lắm rồi.
Xem bóng là phải như trận Indo vs Sing ở bán kết ấy :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chiều nay Giải Viettel mở rộng khởi tranh. Mời cccm đón xem.
15:00 ngày 04.01.2022
Viettel vs Thanh Hóa
Nam Định vs Hải Phòng

Trực tiếp tại fanpage của CLB Viettel

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Đội tuyển đoàn kết, hlv tốt, cầu thủ lễ phép lịch sự có chuyên môn tốt, ko săm mình, đầu tóc gọn gàng. Đại loại giống 1 ca sĩ được ăn học bài bản, hát đúng nhịp, đúng nốt, đúng lời, và chỉ thế thôi...
Với em thì rất ít trận em đủ kiên nhẫn để xem đội VN đá đủ 90 phút, vì coi ngán lắm rồi.
Xem bóng là phải như trận Indo vs Sing ở bán kết ấy :))
Trận Indo vs Sing công nhận hay cụ nhỉ. CĐV trung lập cũng phải đi từ trạng thái này đến trạng thái khác. Quá hấp dẫn.

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Em mong là cụ Park gọi thêm các cầu thủ mới để tăng tính cạnh tranh, không có cạnh tranh thì không khá được. Còn vụ mời các cầu thủ Việt kiều thì bọn VFF quá lề mề, thậm chí là vô trách nhiệm.

• Vodka
Reactions: FFX

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cựu tiền đạo của CLB Nam Định Oussou Konan qua đời ngày 03.01.2022 tại quê nhà do bị ám sát bằng 1 ly rượu độc. R.I.P. :(