[Thảo luận] uýnh nhau mà làm gì

cogane

Xe buýt
Phải ngồi sau vô lăng mới thấy sự điên tiết khi gặp những thằng đi xe máy như thế. Trời nắng nóng mà gặp những tình huống như thế không bốc hỏa mới lạ.
em tưởng cụ đi trong thành phố luyện được bí kíp kiềm trế rồi :D

vancongnam

Xe tăng
Quá nhiều bài về vụ này rồi.

Matxech

Xe container
Hom qua e đi đại lải bị môt cu con khoảng 12-13 t đi xế độp đánh võng trước mặt e vuot qua 1 đoạn xong xuống xe túm cu cậu lai doạ lên xe chú đưa về nhà cho bố mẹ biết cu cậu sợ xanh mặt xin rối rít

mazad3

Xe buýt
thằng hai bánh đi như đường làng đánh là đúng rồi thằng nào cấp bằng cho thằng hai bánh này cũng là thằng ngu

bike79

Xe tải
Cụ đi 2 b nói với nhà cháu có chửi cụ 4b mấy câu, mà cụ ấy đã ra khỏi xe oánh e rồi. E ful tí. Ở bất cứ tình huống nào cũng nên bình tĩnh và kiềm chế các cụ nhỉ. Cụ đi 4b hạ hỏa đi nhé! Cuối tuần e mời vodka.

running

Xe tải
Những tình huống kiểu này e gặp cũng vài lần. Cũng bực mình nhưng nên kiềm chế. Trời nắng mình ngồi trong xe còn có điều hòa chứ xe máy các cụ í đầu trần còn nóng hơn mình. Người ta dân lao động chân tay, ra đường cốt vì miếng cơm manh áo thôi chứ chả cần 1 chữ luật nào trong đầu cả, đôi khi thích thì làm theo cảm tính, đi ko đúng là vòng lại kể cả trên đường cao tốc luôn. À đấy, e còn khiếp mấy quả cao tốc mà có mấy anh hùng núp ở giải phân cách lùm cây cứ tí lại phi ra đường mà thót cả tim. Hôn hít các cụ í thì xác cmnd luôn. Còn đi trong phố thì khá quan ngại các cụ ôn con đầu tóc xanh đỏ, đèo 3,4 lách lách bên xe rồi vọt lên đầu thi thoảng còn vên cả đ.í.t vào mặt mình trêu ngươi, mình mà nóng lên lôi thôi lại gặp e Luyện phẩy thì nhọ. Nói chung là kiềm chế vì sự an toàn của chính mình và cho mọi người thôi, e ko ủng hộ nói chuyện bằng thôi sơn đi tìm má.

anduy

Xe hơi
Những tình huống kiểu này e gặp cũng vài lần. Cũng bực mình nhưng nên kiềm chế. Trời nắng mình ngồi trong xe còn có điều hòa chứ xe máy các cụ í đầu trần còn nóng hơn mình. Người ta dân lao động chân tay, ra đường cốt vì miếng cơm manh áo thôi chứ chả cần 1 chữ luật nào trong đầu cả, đôi khi thích thì làm theo cảm tính, đi ko đúng là vòng lại kể cả trên đường cao tốc luôn. À đấy, e còn khiếp mấy quả cao tốc mà có mấy anh hùng núp ở giải phân cách lùm cây cứ tí lại phi ra đường mà thót cả tim. Hôn hít các cụ í thì xác cmnd luôn. Còn đi trong phố thì khá quan ngại các cụ ôn con đầu tóc xanh đỏ, đèo 3,4 lách lách bên xe rồi vọt lên đầu thi thoảng còn vên cả đ.í.t vào mặt mình trêu ngươi, mình mà nóng lên lôi thôi lại gặp e Luyện phẩy thì nhọ. Nói chung là kiềm chế vì sự an toàn của chính mình và cho mọi người thôi, e ko ủng hộ nói chuyện bằng thôi sơn đi tìm má.
Cụ nói chuẩn kiềm chế được thì cũng đỡ đc nhiều rắc rối ko đáng có cho người khác và cho mình vodka cụ 1 ly

hungbv

Xe buýt
Dân lao động, người a ít học nên chạy xe nguy hiểm. Cụ oto thì có học nhưng hành xử cũng đâu có kém gì anh vô học. Tuy nhiên em vẫn ủng hộ hành động của cụ oto, xã hội đôi khi vẫn cứ phải có người động thủ thì mới dạy được những thành phần không chịu học như thế.
Cụ chắc là cụ oto có học chứ?

Gianadai

Xe tải
E mà như tay lái xe oto kia thì e cũng nện, nhưng phải đi ngay sau cú tung cước

mrhenry85

Xe đạp
Thằng đi xe máy có lỗi nhưng chưa j phang người ta như thế cũng chẳng có tí văn hóa nào cả ợ. Chưa kể cụ xe tả cũng đang cản trở lưu thông cho xe sau

minh91

Xe container
Em là em thích cách giáo dục của cụ bán tải rồi ợ.
Với thằng ngu phải dạy bằng cách đấy nó mới học được

Hổ Nhà

Xe tải
các cụ cứ bảo chuẩn, ông nào cũng nóng , ngộ nhỡ gặp phải 2b dân có máu anh chị thủ hàng trong người lại xiên cho vài cái. va chạm và 2b và xiên nhau nhiều roài mờ, nói chung các cụ nhịn đc càng tốt hạn chế động thủ
Nếu lỡ chân ga thì Ông xe máy chui vào gầm....Lúc đó ai là người chịu lỗi cho CỤ đi Ô tô ạ?