User guides/manuals cho Kia morning

mybin63

Xe tải
Các bác ạ em tìm quyển hướng dẫn sử dụng cho Kia morning (xe em SLX) bằng tiếng Anh (vì theo xe chỉ có quyển tiếng Hàn thôi ạ |-) ). Có bác nào biết ở đâu có mách cho em với.

Nếu em nhớ không nhầm (chắc em nhầm heheh...:D ) thì hình như cũng đã từng có bác hỏi như em và cũng đã có câu trả lời, nhưng em tìm bài cũ không thấy đâu cả. Nếu bác nào nhớ nó nằm đâu thì cho em xin cái link phát. Thanks các bác nhiều ạ!(y)

superdream

Xe buýt
Các bác ạ em tìm quyển hướng dẫn sử dụng cho Kia morning (xe em SLX) bằng tiếng Anh (vì theo xe chỉ có quyển tiếng Hàn thôi ạ |-) ). Có bác nào biết ở đâu có mách cho em với.

Nếu em nhớ không nhầm (chắc em nhầm heheh...:D ) thì hình như cũng đã từng có bác hỏi như em và cũng đã có câu trả lời, nhưng em tìm bài cũ không thấy đâu cả. Nếu bác nào nhớ nó nằm đâu thì cho em xin cái link phát. Thanks các bác nhiều ạ!(y)
Không có ai giúp bác ấy với à
Em thì trình còi nên ko dám thưa thớt, nhưng cũng mới chạy KIA buổi sáng thấy cũng chẳng có j phức tạp mấy, bác cứ đọc hết cái thớt Kia-Huyndai và liếc qua thớt HD-SD là OK thôi mà.

mybin63

Xe tải
Hì hì cám ơn bác, thực ra em nó AT và cũng đơn giản nên em mày mò vần vò em nó chán rồi cũng... phải... ra thôi a. Nhưng mà do em nghĩ là nếu có manual thì vẫn tốt hơn, rảnh đọc vỡ... ra được nhiều hơn... nên em mới hỏi thế. Bác nào có cho em xin cái nhé...(y)

superdream

Xe buýt
Hê hê, hình như KiaMorning toàn các bác chạy xe taxi hay sao mà chẳng có thời gian quan tâm đến em nạy Em cũng đang thắc mắc đây tại sao em nó ngốn những 11-12L/100Km đường Hà nội (em đi giờ không tắc, tốc độ đều 40-50Km/h) cho dù chạy hết sức nhẹ nhàng, điều hòa bật nấc gió và lạnh nhỏ nhất
Có bác nào đi lâu rồi cho em biết cái

mybin63

Xe tải
Ôi bác đi đường HN mà toàn 40-50km/h đều đều thì tay lái của bác lụa thật đấy. Em cũng thấy nhiều bác bàn luận về cái sự ăn xăng của KM, AT rồi MT, nhưng chạy trong tp thì kệ nó đi bác ơi. Dừng đèn đỏ, hay dừng lại ở ngã 4 rồi thốc ga lên thì tốn là phải rồi, một km đường nội thành có bao nhiêu cái đèn đỏ như thế? Vả lại hơn kém có 2-3 lít xăng, thì cũng bình thường thôi mà... bác đừng lo quá, nếu xe bác là xe mới

mike

Xe máy
Hê hê, hình như KiaMorning toàn các bác chạy xe taxi hay sao mà chẳng có thời gian quan tâm đến em nạy Em cũng đang thắc mắc đây tại sao em nó ngốn những 11-12L/100Km đường Hà nội (em đi giờ không tắc, tốc độ đều 40-50Km/h) cho dù chạy hết sức nhẹ nhàng, điều hòa bật nấc gió và lạnh nhỏ nhất
Có bác nào đi lâu rồi cho em biết cái
toàn taxi thì yếu tố tiết kiệm xăng là quan trọng thế nên 10l/100km trong nội thành là tiết kiệm nhất rồi, chạy thử landcruiser xem bác sẽ thấy lên gấp 3 ngay, :-|. Tiện đây bác nào có manual KM 2012 tiếng việt hoặc anh cho xin cái, quyển của mình toàn gạch li ti đọc ko nổi, :-<! tks trước các bác