Update liền kề Vincity Gia Lâm

littlebull

Xe buýt
Nhìn cái ảnh câu cá ở hồ trông phản cảm vãi

tung1311 .

Xe container
Phản cảm thế nào cụ? K lẽ câu cá phải đóng comple cavat, vác ghế bành ra ngồi hay thế nào ạ?
mai e chụp cụ cái cảnh câu cá sát nhà e, ngồi ghế ghiếc, chén trà đàng hoàng chứ ai tư thế ngồi ỉa như thế

bjboyn00b

Xe điện

Em có căn này ở đặng xá, tòa thương mại ngay mặt tiền DX
Khu này nói về mật độ dân cư thì quá sướng, thang máy ko cần phải chờ , tòa em có 9 tầng, tầng 1 làm gửi xe máy , tính ra có 8 tầng, 2 thang máy, 1 tầng có 12 hộ , mật độ khoảng 48 hộ 1 thang, cư mà tầng 2, tầng 3 chả ai đi thang máy làm gì nên tính ra chỉ khoảng 36 hộ 1 thang , nhà em tầng 5
Căn em 2 phòng ngủ cửa sổ rộng
giá ở Vincity bàn giao gói full nội thất là 45-50tr/m2 ( không đồ điện tử ) . nếu thêm đồ điện tử cứ phải tính ra thành 55-60tr/m2 là ít
Cụ nào thích ở nhà thiết kế đẹp sẵn thì ới em nhé, nhà em là đồ mua mới 100% ko xài đồ cũ :D , giá tính ra có 30tr/m2 chả thiếu gì , sang VIncity có cách 1 tí, xem bắn pháo hoa từ VIN trong phòng ngủ suốt , khu ĐX hơn Vin 1 cái là nhiều cây xanh hơn , mật độ thoáng
Sau ăn ké tiện ích :D
Cụ nào ở bt vin mà muốn nuôi vk 3 thì quá phủ lý :))

Chỉnh sửa cuối:

tung1311 .

Xe container

Em có căn này ở đặng xá, tòa thương mại ngay mặt tiền DX
Khu này nói về mật độ dân cư thì quá sướng, thang máy ko cần phải chờ , tòa em có 9 tầng, tầng 1 làm gửi xe máy , tính ra có 8 tầng, 2 thang máy, 1 tầng có 12 hộ , mật độ khoảng 48 hộ 1 thang, cư mà tầng 2, tầng 3 chả ai đi thang máy làm gì nên tính ra chỉ khoảng 36 hộ 1 thang :)) , nhà em tầng 5
Căn em 2 phòng ngủ cửa sổ rộng
giá ở Vincity bàn giao gói full nội thất là 45-50tr/m2 ( không đồ điện tử ) . nếu thêm đồ điện tử cứ phải tính ra thành 55-60tr/m2 là ít
Cụ nào thích ở nhà thiết kế đẹp sẵn thì ới em nhé, nhà em là đồ mua mới 100% ko xài đồ cũ :D , giá tính ra có 30tr/m2 chả thiếu gì :)), sang VIncity có cách 1 tí, xem bắn pháo hoa từ VIN trong phòng ngủ suốt , khu ĐX hơn Vin 1 cái là nhiều cây xanh hơn , mật độ thoáng :))
Sau ăn ké tiện ích :D
Cụ nào ở bt vin mà muốn nuôi vk 3 thì quá phủ lý :))
thiết kế đẹp và thanh thoát quá. Đặng xá trước e nghe bị xuống cấp lắm hay sao mà nhỉ? Nhưng công nhận tk tỉ mỉ phết

bjboyn00b

Xe điện
thiết kế đẹp và thanh thoát quá. Đặng xá trước e nghe bị xuống cấp lắm hay sao mà nhỉ? Nhưng công nhận tk tỉ mỉ phết
Khu thu nhập thấp thôi cụ ạ , em là nhà TM , nhà TM chỉ có CT7,8,9 là đẹp, tuy nhiên họ bàn giao không có gì , em chỉ ưng nhất cái cửa ra vào, giống nhà VINCITY cái cửa, thiết kế không gian thì tối ưu hơn VIN, em phải làm lại toàn bộ từ cái ổ cắm

Chỉnh sửa cuối:

tung1311 .

Xe container
Khu thu nhập thấp thôi cụ ạ , em là nhà TM , nhà TM chỉ có CT7,8,9 là đẹp, tuy nhiên họ bàn giao không có gì , em chỉ ưng nhất cái cửa ra vào, giống nhà VINCITY cái cửa, thiết kế không gian thì tối ưu hơn VIN, em phải làm lại toàn bộ từ cái ổ cắm
Căn này cụ thuê TK hay tự TK ạ? Nếu thuê cho em xin contact nhé, sau này cần :)

littlebull

Xe buýt
Phản cảm thế nào cụ? K lẽ câu cá phải đóng comple cavat, vác ghế bành ra ngồi hay thế nào ạ?
Phản cảm cái hành vi câu cá.
Cụ có thấy ở đâu văn minh mà dân bu vào câu cá ở hồ như thế không ạ? Em không bàn đến chuyện "được phép" hay "không được phép" nhé

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Phản cảm cái hành vi câu cá.
Cụ có thấy ở đâu văn minh mà dân bu vào câu cá ở hồ như thế không ạ? Em không bàn đến chuyện "được phép" hay "không được phép" nhé
Đó là khu cđt cho câu cá mà cụ. Nói vậy cũng khó, bh sự kiện hàng nghìn người làm sao đủ chỗ cho tất cả, mà ai cũng muốn câu cá thì cụ thử nêu cao kiến làm sao cho nó nhìn văn minh hơn đi. Xét nét quá cũng k phải là hay đâu cụ. Ngta cũng làm chòi câu đàng hoàng, có ghế có ô nhưng bh đông quá thì cũng đành thôi chứ biết làm sao?
https://vtc.vn/chu-dau-tu-tha-50-tan-ca-xuong-ho-vinhomes-ocean-park-can-thu-thoa-suc-so-tai-d480024.html

Chỉnh sửa cuối:

Lavander

Xe tải
Ngay xưa cach đây 5-6 tháng ma co xiền mua lấy chuc căn liền kề sao biển gia rẻ thi giơ bán sướng phai biết, nhà em nhõn co 1 căn ma ngày ngay dăm bảy lượt môi giới goi co bán không!!!!

littlebull

Xe buýt
Đó là khu cđt cho câu cá mà cụ. Nói vậy cũng khó, bh sự kiện hàng nghìn người làm sao đủ chỗ cho tất cả, mà ai cũng muốn câu cá thì cụ thử nêu cao kiến làm sao cho nó nhìn văn minh hơn đi. Xét nét quá cũng k phải là hay đâu cụ. Ngta cũng làm chòi câu đàng hoàng, có ghế có ô nhưng bh đông quá thì cũng đành thôi chứ biết làm sao?
https://vtc.vn/chu-dau-tu-tha-50-tan-ca-xuong-ho-vinhomes-ocean-park-can-thu-thoa-suc-so-tai-d480024.html

Em cí nói rõ là KHÔNG bàn đến chuyện được cđt cho câu hay không, em chỉ nói đến văn minh xã hội thôi.
Vì em nghĩ cái kđt mới này là khu văn minh, ít nhất là mục đích của người ta là như thế.
Còn cụ bảo em xét nét thì thôi vậy, có bàn cũng ko có ảnh hưởng gì, để vậy cho nó văn minh

bjboyn00b

Xe điện
Em cí nói rõ là KHÔNG bàn đến chuyện được cđt cho câu hay không, em chỉ nói đến văn minh xã hội thôi.
Vì em nghĩ cái kđt mới này là khu văn minh, ít nhất là mục đích của người ta là như thế.
Còn cụ bảo em xét nét thì thôi vậy, có bàn cũng ko có ảnh hưởng gì, để vậy cho nó văn minh
Em thấy làm 1 cái cầu tầu gỗ kiểu bé bé cho dân câu nhìn rất văn minh lại tây

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Vì nó chưa bàn giao cụ ơi. Cái gì cũng phải có thời gian hoàn thiện chứ. Mà ngoài việc đấy e thấy các khâu khác tổ chức cũng tương đối ổn mà. Mn đều đánh giá tốt khâu tổ chức, chương trình và ca sĩ. Còn tất nhiên k thể hài lòng hết tất cả mọi người được, nhưng nên nhìn mặt tích cực cụ à.
Em thấy làm 1 cái cầu tầu gỗ kiểu bé bé cho dân câu nhìn rất văn minh lại tây
Cái gì đúng thì họ sẽ ghi nhận và tiếp thu thôi ạ. Mong là được như cụ nói

kleiner

Xe hơi
Dạo này liên kề nói chung ở oceanpark còn chênh không các cụ? Ko tính Hải Âu nhé. Bà chị đắt cọc chấp nhận chênh 1 tỷ cho căn SL ở khu HA mà sale trả lại cọc.

tung1311 .

Xe container
Dạo này liên kề nói chung ở oceanpark còn chênh không các cụ? Ko tính Hải Âu nhé. Bà chị đắt cọc chấp nhận chênh 1 tỷ cho căn SL ở khu HA mà sale trả lại cọc.
vẫn hót hòn họt nhỉ? E thấy khu này mà đông vui thì mỗi căn phải tầm 50tỷ, cuối năm nay chắc lên x2 trong tầm tay.

E đang ngồi trên núi :D

Làm sale bao lâu rồi mà tính không đổi nhỉ, chắc nhiều khách lắm đây nên vẫn giữ tính cũ.