update dự án của Sun Group 3 mặt Hồ Tây.

Citronella

Xe buýt
Thế thì chắc nó cho bay cả ngõ 127 sát nách mới được quần thể to thế ạ. Chứ nếu là bãi trông xe số 125 thì chỉ một tòa là cùng. Nếu giá mềm hơn Sun Thụy Khuê thì có khi em cân nhắc.

cadan

Xe container
Ít nhất là đường Văn Cao hay hơn hẳn Hoàng Hoa Thám (các ông nhạc sỹ được uu tiên hơn ông thủ lĩnh nghĩa quân thì phải, toàn đường đẹp). Đối diện Quần Ngựa thì được cái cũng thoáng, ko bị nút giao thông kinh khủng như V mê trô pô lit đầu Liễu Giai.

Tài mới

Xe tăng
Chỗ này đẹp quá nhưng em không hiểu đi về thành phố thì cưỡi lên đầu nhau mà đi hả các cụ.

Cụ nói em mới biết. Gúc thử thấy to đấy chứ.

May cho cái V Mêtropolit là DA này chưa xây, chứ ko thì dân tình dễ nhao sang đây, thoáng hơn hẳn. Tất nhiên chăc chính chủ ĐT còn phải giữ miếng cho cái S Thụy Khuê

---
https://vnsland.net/sun-grand-city-125-van-cao-residence-cdt-sun-group-van-cao.html

Dự án Sun Grand City 125 Văn Cao Residence hay với tên gọi “Chung cư Sun Group Văn Cao” của tập đoàn Sun Group Văn Cao là dự án căn hộ chung cư cao cấp đạt chất lượng tiêu chuẩn quốc tế với những ưu thế vượt trội về tiện nghi đẳng cấp mà không nơi nào có được. Đó là sự đẳng cấp tuyệt đối trong từng khâu thiết kế trong dự án tầm cỡ thế giới này.

Chung cư Sun Group Văn Cao được triển khai trên khung đường êm ả tuyệt vời nhất Hà Nội, nơi đây đi kèm với tên tuổi của cố nhạc sĩ đứng đầu giới nghệ thuật Việt Nam với những sáng tác đi vào lịch sử của dân tộc thời đại trước, mang vẻ vang đến cho làng nghệ sĩ VN thời bấy giờ , nhạc sĩ Văn Cao.

Phối cảnh của dự án chung cư Sun Group Văn Cao

Tổng quan dự án chung cư Sun Grand City Văn Cao Residence
  • Tên của dự án: Sun Grand City 125 Van Cao Residence | Chung cư Sun Group Văn Cao
  • Chủ đầu tư dự án: Tập Đoàn Sun Group Văn Cao
  • Tổng diện tích xây dựng: đang cập nhật..
  • Quy mô của dự án: đang cập nhật..
  • Đơn vị thi công: đang cập nhật..
  • Hình thức sở hữu: đang cập nhật..
  • Vị trí dự án: 125 Văn Cao, Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
  • Đơn vị quản lý: đang cập nhật..
Vị trí dự án chung cư Sun Group Văn Cao
Chung cư Sun Grand City 125 Văn Cao tọa lạc tại một vị trí tuyệt vời giữa lòng thủ đô với địa thế đẹp cùng với khả năng di chuyển nhanh không hề bị ách tắc, nơi đây có vị thế là gần bệnh viện và công viên trong thành phố, cách các trung tâm giải trí, kinh té và chính trị một khoảng cách tương đối gần.

Vị trí đắc địa của dự án Sun Group Văn Cao

+Liên kết vùng của chung cư Sun Group Văn Cao

• Cách bệnh viện Công Thương: 200 m
  • Cách bệnh viện Quân y 354: 700m
  • Đối diện Cung Thể thao Quần Ngựa
  • Cách Đại học Luật, Đại học Ngoại Thương, Đại học Ngoại giao: 2km – 2,5km
Cái hình này của SUn lương yên cụ đưa vào đây là sao?
Sun 125 Văn cao chỉ có 1 tòa mà đưa hình k đúng sự thật rồi

Còn cái Giảng võ 10 tòa 40 tầng( Hóng ) xây lên và về ở nữa thì Nút kim mã liễu giai xác định luôn. 125 VĂn cao vẫn ổn hơn chút. rồi giai đoạn thì công tuyến tài điện nữa thì ôi thôi...

cadan

Xe container
Cái hình này của SUn lương yên cụ đưa vào đây là sao?
Sun 125 Văn cao chỉ có 1 tòa mà đưa hình k đúng sự thật rồi
Thì em gúc gồ ra cái trang rao bán kia, copy lại để cụ gì giải đáp băn khoăn thôi. Khả năng là tòa 125 này còn chưa có thiết kế phối cảnh nên hình Săn Thụy khuê bị mượn đỡ. Cá nhân em cũng ko thích các đại dự án hàng mấy trăm hay mấy nghìn căn hộ, trung tâm TM hay tổ hợp giải trí người ra vào, khách vãng lai nườm nượp như cái chợ. 1 trong những yếu tố của đẳng cấp là mức độ riêng tư.

Thì em gúc gồ ra cái trang rao bán kia, copy lại để cụ gì giải đáp băn khoăn thôi. Khả năng là tòa 125 này còn chưa có thiết kế phối cảnh nên hình Săn Thụy khuê bị mượn đỡ. Cá nhân em cũng ko thích các đại dự án hàng mấy trăm hay mấy nghìn căn hộ, trung tâm TM hay tổ hợp giải trí người ra vào nườm nượp như cái chợ.
Sorry cụ. E tưởng cụ có thông tin như thế.Em chuyên bán cho Sun Group đây. thông tin 125 là tòa 27 tầng duy nhất 1 tòa thôi và tông quan chưa được CĐT cho puplic đâu ạ. có 1 căn siêu vip 3 mặt thoáng nhìn thẳng Hồ Tây.
Và quan trọng giá thì không dưới 50tr/m là chắc đơn giản giá khu vực đấy đã cao và dự án tieu chuẩn cao cấp xịn đó ạ

Citronella

Xe buýt
Thế nên em túc tắc chờ cả Lương Yên và Văn Cao này. Còn mấy cái tiền to như Thụy Khuê và Quảng An em ko cho vào đầu. Nhưng nếu được lựa chọn thì em nghiêng về Văn Cao hơn.

Còi to 70

Xe buýt
Cụ cho em hỏi. Không biết qui định treo ảnh và thông tin dự án trước công trường còn hiệu lực không mà em qua chỗ này mấy lần chẳng thấy thông tin mẹ gì. Thằng thi công Denta, mấy hôm trước treo mấy cái ảnh dự án nó làm đê tự sướng nay cũng che cmnr. Nếu còn qui định cụ nào phọt lên báo cho nó lòi thông tin ra để anh em đỡ phải hóng. Làm dự án mà cứ úp úp mở mở như mèo dấu cứt ý nhỉ. Chắc hồ sơ chưa nuột cụ nhỉ.

LaiXeLanDau

Xe máy
Em thấy mấy web của sale toàn lấy ảnh dự án này đập vào dự án khác, tự nhiên bán hàng cao cấp mà cứ như treo đầu dê bán thịt chó hơi phản cảm.
Trong các render thì chỉ có của Sun Grandcity Thụy Khuê và Sun Ancora Lương Yên là chính thức. Còn mấy dự án còn lại của Sungroup tại Hà nội vẫn chưa chốt, vd như ở Văn Cao hay ở Láng Hạ. Riêng ở Hồ Tây thì có đến 2,3 render. Gần nhất render em ngắm được là 9 tòa xếp hình ruộng bậc thang, nhìn thấy xấu và cảm giác ngột ngạt quá. Em thích dự án cao cấp thì phải mật độ ít và yên tĩnh tí, chứ 9 tòa nhồi trong 1 khoảnh đất vàng thì cũng thành bình dân.

thtung51

Xe tải
Cụ cho em hỏi. Không biết qui định treo ảnh và thông tin dự án trước công trường còn hiệu lực không mà em qua chỗ này mấy lần chẳng thấy thông tin mẹ gì. Thằng thi công Denta, mấy hôm trước treo mấy cái ảnh dự án nó làm đê tự sướng nay cũng che cmnr. Nếu còn qui định cụ nào phọt lên báo cho nó lòi thông tin ra để anh em đỡ phải hóng. Làm dự án mà cứ úp úp mở mở như mèo dấu *** ý nhỉ. Chắc hồ sơ chưa nuột cụ nhỉ.
Chã có hiệu lực gì đâu cụ. Cụ nhìn cái Sun Lê Phụng Hiểu, rồi cái 53 Lê Đại Hành của HUID gì gì đó (em nhớ ko chuẩn nữa), có thấy treo biển hiệu gì đâu. 53 Lê Đại Hành xây chán chê mới có cái ảnh, nhưng còn khá hơn Sun lê phụng hiểu, xây tới giờ mà hàng xóm liền kề còn chả biết nó xây KS hay CC. Cao cấp nó phải thế cụ ạ, cả block có 25 căn để bán, thiếu gì khách, và có khi bán mie hết rồi chứ lại chả.

thtung51

Xe tải
Thế nên em túc tắc chờ cả Lương Yên và Văn Cao này. Còn mấy cái tiền to như Thụy Khuê và Quảng An em ko cho vào đầu. Nhưng nếu được lựa chọn thì em nghiêng về Văn Cao hơn.
Mợ Citronella đang hàng xóm ở Sun Ancora sao lại bán đi nhòm ngó Văn Cao. Văn Cao còn xa vời lắm mợ ơi, giấy phép chưa, bản vẽ chưa, mợ định dư lào???

Citronella

Xe buýt
Mợ Citronella đang hàng xóm ở Sun Ancora sao lại bán đi nhòm ngó Văn Cao. Văn Cao còn xa vời lắm mợ ơi, giấy phép chưa, bản vẽ chưa, mợ định dư lào???
Hi hi em ngó nghiêng mà cụ :) vì hiện tại em ở gần đó 4-5 năm nên cũng quen khu này. Ngày nào em chả đưa lũ con đi học qua Văn Cao và cả Vinhomes Metropolis. Vụ Lương Yên thì do tình cảnh là họ hàng nội ngoại thích rồi gần phố cổ. Em thì vẫn mài răng để đóng Lương Yên đúng tiến độ còn em cũng update thông tin các dự án vì cùng chủ đầu tư là Sun Group. Em cũng chỉ hy vọng Lương Yên ok cụ ạ.

QXPro

Xe tải
Dự án này Sun Group rất kín tiếng. Đây là một render của Sun Grand City Quảng An. Trong lễ động thổ Sun nó để tấm hình này ở phông chương trình:

Nếu thực sự Sun nó xây theo render này thì toà nhà sẽ là một tháp đôi supertall cao 69 tầng, cao thứ ba Hà Nội sau Vietinbank Tower và Keangnam Landmark 72.

Nhưng cũng có tin đồn là thực tế sẽ dùng render này, thấp hơn:

Grand 2016

Xe tăng
Cả 2 render đều xấu. NHà sát hồ thì phải phù hợp cảnh quan. Hồ Tây có Quy chế quản lý QH nên cao trên 50 tầng là cực khó. Sun Grand Thụy Khuê cũng có hơn 20t thôi

QXPro

Xe tải
Biết đâu bất ngờ, vì hiện tại ở quận Tây Hồ chưa có 1 cao ốc điểm nhấn nào cả.

thtung51

Xe tải
Các cụ phải hết sức bình tĩnh, hiện tại Sun Quảng An còn chưa xin được giấy phép xây thì sao đã ngã ngũ được bao nhiêu tầng???

pinkwind9.0

Xe tải
Em thấy là quây tôn làm móng rầm rầm rồi mà các cụ.

dự là sắp tới dự an này bùng nổ doanh số khi ra mắt

nguyenquangpt

Xe tăng
đi qua thấy vị trí kv này đẹp quá, cụ nào có bảng hàng post ngắm chơi ah :)))