[Funland] Update cuộc đua lên quận của 5 huyện Hà Nội

ipconfig

Xe tải
Tí chén xong bát phở tôi phi ra livestream cho các bác xem :)

binh77

Xe tăng
Ko thấy thông tin gì các cụ nhỉ, báo chí cũng im re.

bocumang

Xe tải
Liệu có mang vào xong cất đi không nhỉ
Dễ lắm cụ ạ. Chỉ có cụ Tổng ra chỉ thị những doanh nghiệp nào làm không đúng theo kế hoạch dẫn đến trì trệ dự án treo lãng phí tài nguyên đất thì cho vào lò. Em đề xuất công viên kim quy, Tổ hợp chăm sóc sức khỏe TH, công viên phần mềm Vintech, thành phố thông minh cho vào tầm ngắm

congngo

Xe điện
Dễ lắm cụ ạ. Chỉ có cụ Tổng ra chỉ thị những doanh nghiệp nào làm không đúng theo kế hoạch dẫn đến trì trệ dự án treo lãng phí tài nguyên đất thì cho vào lò. Em đề xuất công viên kim quy, Tổ hợp chăm sóc sức khỏe TH, công viên phần mềm Vintech, thành phố thông minh cho vào tầm ngắm
Cái công viên Kim Quy nó khởi công từ lúc đứa cháu em học lớp mầm, chở nó đi qua hàng rào dán ảnh tùm lum em bảo khi nào có công viên cứ mỗi thứ bảy bác cho đi chơi. Thế mà giờ nó học cấp 2 rồi vưỡn chửa thấy cái công viên đâu.

lanhpham

Xe điện
Cái công viên Kim Quy nó khởi công từ lúc đứa cháu em học lớp mầm, chở nó đi qua hàng rào dán ảnh tùm lum em bảo khi nào có công viên cứ mỗi thứ bảy bác cho đi chơi. Thế mà giờ nó học cấp 2 rồi vưỡn chửa thấy cái công viên đâu.
Múc đích muốn nhét thêm nhà vào để bán, e đọc được cái suy nghĩ của bọn ló

muabenem123

Xe lăn
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Múc đích muốn nhét thêm nhà vào để bán, e đọc được cái suy nghĩ của bọn ló
Cái này đền bù gần 100% rồi các cụ. Lý do là điều chỉnh quy hoạch nọ kia. Nhưng sâu xa là xin đối ứng 1 dự án KDT đối diện bên kia đường Hoàng Sa (thuộc Vĩnh Ngọc). Khả năng ko xin đc nên chưa làm. Nếu nó mà xin dc khu đối ứng này thì cái CV kim quy chả là j với nó cả. :D. Chắc các cụ cũng biết khu Vĩnh Ngọc nó mới là đất làng thôi mà giá đã thuộc loại đắt nhất ĐA r. Nó mà còn làm KDT nữa thì còn cao hơn. :)

đường Cổ Nhuế, Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
4)Đan Phượng - 2025 => loanh quanh vẫn đang đi tìm tầm nhìn

Bí thư Hà Nội: Cần tầm nhìn, giải pháp để Đan Phượng lên quận vào 2025

em quê Phúc Thọ, xã em thì giáp Đan Phượng, rất là quan tâm và quan ngại việc này.
Đan Phượng Mất tầm nhìn mới ảo ma

đường Cổ Nhuế, Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

muabenem123

Xe lăn
4)Đan Phượng - 2025 => loanh quanh vẫn đang đi tìm tầm nhìn

Bí thư Hà Nội: Cần tầm nhìn, giải pháp để Đan Phượng lên quận vào 2025

em quê Phúc Thọ, xã em thì giáp Đan Phượng, rất là quan tâm và quan ngại việc này.
Đan Phượng Mất tầm nhìn mới ảo ma
Tân Tây Đô,kdt đầu tiên và vị trí đẹp của ĐP, có thể nói là bộ mặt của ĐP mà bn chưa có nước sạch cụ ơi.

bocumang

Xe tải
Cái này đền bù gần 100% rồi các cụ. Lý do là điều chỉnh quy hoạch nọ kia. Nhưng sâu xa là xin đối ứng 1 dự án KDT đối diện bên kia đường Hoàng Sa (thuộc Vĩnh Ngọc). Khả năng ko xin đc nên chưa làm. Nếu nó mà xin dc khu đối ứng này thì cái CV kim quy chả là j với nó cả. :D. Chắc các cụ cũng biết khu Vĩnh Ngọc nó mới là đất làng thôi mà giá đã thuộc loại đắt nhất ĐA r. Nó mà còn làm KDT nữa thì còn cao hơn. :)
Thế này khác nào tống tiền nhà nước à? Có mỗi công viên mà làm mãi không xong nên quốc hữu hoá nhà nước làm, hứa hão làm chậm tiến độ, cụ Tổng về quê đi qua nhìn thấy nó mãi không xong có sốt ruột không? Hay cụ đi đường cầu Đông trù nhỉ

muabenem123

Xe lăn
Thế này khác nào tống tiền nhà nước à? Có mỗi công viên mà làm mãi không xong nên quốc hữu hoá nhà nước làm, hứa hão làm chậm tiến độ, cụ Tổng về quê đi qua nhìn thấy nó mãi không xong có sốt ruột không? Hay cụ đi đường cầu Đông trù nhỉ
Nhà nc cũng khó làm lắm cụ ơi. E thấy nhà nc thực sự có nguồn thu lớn trong khoảng 5 năm trở lại đây do tăng có khoản thu thuế/ngân sách.... Trước đó toàn làm BT, đổi đất lấy hạ tầng thôi. CV kim quy cũng nằm trong số này mà. BT mới bỏ thôi. :). Vả lại nếu xem quy hoạch thì CV kim quy thuộc hàng top ĐNA đấy cụ ạ. To tiền phết đấy. Nên làm xong mà thu về bạc cắc bạc lẻ là các ô ko chơi đâu.

Lethanh1607

Xe hơi
Sau Gia Lâm là đến lượt ông nào đủ tiêu chí nhỉ các bác