Update con camera hành trình của em mới mua và hỏi chỗ đi dây

trausutmui

Xe đạp
các cụ tìm kiếm sản phẩm là ra nơi bán mà, em kg tiện nói ra ạ

Chỉnh sửa cuối:

K&K

Xe buýt
các cụ alo số thằng ku em này nhé 0903281137 , em mua ở chỗ Lê Thanh Nghị đúng site muagiagoc.vn rồi nhưng h kg vào đc. Các cụ nhớ nói là OFfer nhé hehe
Cụ cho a e xin cái giá cụ mua đi. Tks cụ

trausutmui

Xe đạp
giá bán là 3tr850k cụ à kèm thẻ nhớ 8gb, em có thẻ sẵn rồi thì trừ đi 235k.

Chỉnh sửa cuối:

Caterpillar

Xe tăng
Con này giống hệt của Awu mà cụ ?

cartoys

Xe tải
37A Triều Khúc, Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội
Sáng thứ tư rảnh rỗi không có việc gì làm em rảnh ngồi chụp cái camera hành trình của em lên cho các cụ xem nhé.
Con này là con thứ hai em mua , thực sự là con thứ 3 nhưng con X3000 vừa mua em cho thằng em em rồi để update lên con HD car DVR 900 này.
Hôm qua đọc topic bác hoangdole thấy hình ảnh con này chất lượng quá và một phần cũng thấy con này là con của bác awu mà hồi xưa em lùng mãi kg mua đc >:)
Đầu tiên up cái hộp và phụ kiện trong hộp lên
Bao gồm máy, giá đỡ, đĩa, sách hướng dẫn, dây sạc USB , dây VGA và dây sạc tẩu thuốc được thiết kế rất dài để thuận lợi cho việc đi dây.

Vỏ hộp nhỏ nhỏ ghi thông số của sp
ở dưới có bảng tính dung lượng thẻ thì có thể ghi bao nhiêu phút tương ứng.

Sản phẩm nhỏ gọn hơn các loại khác rất nhiều chỉ nằm trong lòng bàn tay em, màn hình 1.5" với 4 phím quay, chuyển chế độ và lên xuống.

Mặt trước là hệ thống ống kính với bốn đèn hồng ngoại , trông lens pro phết

Mặt trước nè, bao gồm nút nguồn và chụp ảnh , em đã test thử khi đang quay chỉ cần ấn nút chụp ảnh là tự động chụp luôn kg cần chuyển chế độ.
Cổng AV Out và cổng sạc chân nhỏ thiết kể ở trên em nghĩ để thuận tiện cho anh em đi dây gọn luôn lên trên rồi luồn mép kình xuống dưới đấu vào nguồn hoặc DVD trên xe.
Mặt sau thì có nút reset và MIC

Điểm em yêu của con này thứ nhất là hình ảnh quá chuẩn, thứ hai nó có show đc km ngay trên VIDEO luôn, thứ ba là lắp vào xe trông rất gọn kg bị khuất tầm nhìn tý nào cả.
Lắp vào thì nó thế này

So với cái cũ của em nè

Kế đền là clip quay ban ngày và ban đêm, con này có thể chia clip đc thành từng file nhỏ 1' 2' 5' 10' 15' hoặc kg chia luôn.
Em test thử thì quay chuẩn full HD thì 1 clip 5 phút ngốn khoảng 200MB , mức đó là rất ổn rồi, con cũ của em quay HD720 mà 1 clip 2phut đã 250MB rồi .
Video có hiện ngày tháng và show km tiện để đối chấp với xxx bắt tốc độ (nếu mình đi đúng @-))
Quay ban ngày
[YOUTUBE]ttE-cPim-HI[/YOUTUBE]
Quay ban đêm
[YOUTUBE]rFLlsqwgorQ[/YOUTUBE]

Từ h đến cuối tuần em còn rảnh, em định đi dây cho gọn, sẽ mang máy ảnh đi chụp ảnh từng công đoạn lên show các cụ luôn ạ.
Cụ nào làm dịch vụ nhắn em phát em qua quảng cáo luôn cho, anh em giao lưu luôn. :)>-
Nom cụ này như quảng cáo ý nhỉ. Sao mod không phạt thẻ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

thick4b

Xe tải
Oài . Con này ở chỗ cụ chủ thớt mua chém những 2.850k ~:> dã man quá ( muagiagoc.vn ). Các cụ cẩn thận kẻo trở thành gà nhé.
http://gmark.vn/san-pham/p80596-Camera-hanh-trinh--hop-den-oto-DVR-X3000-tich-hop-2-camera-va-GPS.pupai
Em thấy em này cũng có vẻ hợp lý, cụ nào mua thêm cái thẻ nữa là ok. Em của cụ chủ thì ngon quá rồi, 4 củ cũng phải cân đong đấy các cụ nhở?

Toyota Celica

Xe container
Con này mua chưa tới 1tr5 :( về việt nam bán tận 2tr9 :)

trausutmui

Xe đạp
http://gmark.vn/san-pham/p80596-Camera-hanh-trinh--hop-den-oto-DVR-X3000-tich-hop-2-camera-va-GPS.pupai
Em thấy em này cũng có vẻ hợp lý, cụ nào mua thêm cái thẻ nữa là ok. Em của cụ chủ thì ngon quá rồi, 4 củ cũng phải cân đong đấy các cụ nhở?
Hic cái bọn này đợt trc em cũng hẹn đến mua này , đến tận nhà trong ngõ sâu ở Vĩnh Tuy nó hẹn em là anh ngồi chờ ở hàng nước chờ em, em ngồi nửa tiếng nó lại alo bảo em kg về được hẹn anh khi khác. Xong chiều em ở cty hẹn nó bảo mang qua cho em xem thì nó lai bảo : Cái nào chả giống cái nào anh cứ chuyển tiền rồi em Ship cho anh. Pó tay cùng trong Hà Nội mà nó bắt Ship. Em nghi có mùi
Em sang bên giá gốc mua 2 củ 850 nhưng cái thẻ đã 250k rồi , offer 2 loét nữa lại còn đc bảo hành tử tế

ngoaidg

Xe hơi
em thấy hay đấy .em cũng đi làm 1 chú lắp mới được.

toiditimem

Xe tải
Website
www.shopkorea.com.vn
Hic cái bọn này đợt trc em cũng hẹn đến mua này , đến tận nhà trong ngõ sâu ở Vĩnh Tuy nó hẹn em là anh ngồi chờ ở hàng nước chờ em, em ngồi nửa tiếng nó lại alo bảo em kg về được hẹn anh khi khác. Xong chiều em ở cty hẹn nó bảo mang qua cho em xem thì nó lai bảo : Cái nào chả giống cái nào anh cứ chuyển tiền rồi em Ship cho anh. Pó tay cùng trong Hà Nội mà nó bắt Ship. Em nghi có mùi
Em sang bên giá gốc mua 2 củ 850 nhưng cái thẻ đã 250k rồi , offer 2 loét nữa lại còn đc bảo hành tử tế
Đọc mấy bài của cụ này thì hình như cụ vừa mua vừa bán ^#(^

laodatma

Xe điện

trausutmui

Xe đạp
Các cụ nói thế oan cho em rồi, em mà kg làm đúng thế này em là con các cụ luôn ý.
Thôi em cứ xóa hết tất cả các link thông số các cụ hỏi em ở trên cho công bằng

trausutmui

Xe đạp
Mà em đang thừa cái còn lại , cụ nào cần pm em nhé

Xác nhận là con này cực ngon nhé các kụ
Có nhược điểm là màn hình của nó bé tí, phải đấu ra màn hình to có sẵn trên xe nhìn cho dễ
Chất lượng video thì siêu nét.

newsongoku

Xe đạp
Các cụ xem con của em nhé. Chuẩn HD, nhìn biển số nét căng.

[video=youtube;nTe7n0nmju8]http://www.youtube.com/watch?v=nTe7n0nmju8[/video]

luklak

Xe điện