[Funland] Unicity ở dây có ai làm?

Tiểungưnhi88

Xe điện
Ôi chỉ e cách với, chỉ 30p mà eo đã đẹp, e chỉ ước eo đẹp thui ạ!
Em đẹp thì chỉ lắc vòng lắc 1 vòng ko đủ cho 2 vòng vào. Eo đẹp hơn gái 16. Chăm chỉ trong 8 tháng ngày 30 phút.
Phụ nữ đẻ xong rồi mới lắc.

Vietex

Xe điện
Ôi chỉ e cách với, chỉ 30p mà eo đã đẹp, e chỉ ước eo đẹp thui ạ!
Ngay đối diện nhà em đây, 2 vợ chồng đều làm xxx. Cô vợ bán cái này. Ngày nào tầm 5 rưỡi về là đi tập gym, tập xong về nấu cơm. 2 con để mẹ ck chăm nên dù 2 con mà dáng đẹp như đôi mươi. Còn có do thuốc không thì em khẳng định không.

Vietex

Xe điện
Em kể trg hợp 1 chị ở cơ quan em.
Đầu tiên là lân la chỗ 1 chị khác, nói đứa con chị béo quá, chị giảm cân cho nó, chứ không đi học bạn bè trêu nó, tội nó ra và sau đó là giới thiệu.
Thứ hai là mang cái sữa bột của bọn này ra pha uống rồi tự nói đây là bữa sáng, rồi 1 cốc này dinh dưỡng bằng mâm cỗ 15 món. Chả ai thèm nói gì luôn. Không biết chị ấy có hiểu chất dinh dưỡng là những chất gì không nữa.

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Bọn unicity này cũng vào VN được mấy năm rồi đấy, cũng đa cấp lùa gà bán TPCN thôi mà. Mà em thấy mấy thằng đầu sỏ đa cấp cũng nhảy từ thương hiệu đa cấp này sang thương hiệu đa cấp khác thôi. Mả mẹ chúng nó!

sakai_yo

Xe lăn
Bọn unicity này cũng vào VN được mấy năm rồi đấy, cũng đa cấp lùa gà bán TPCN thôi mà. Mà em thấy mấy thằng đầu sỏ đa cấp cũng nhảy từ thương hiệu đa cấp này sang thương hiệu đa cấp khác thôi. Mả mẹ chúng nó!
Đầu não bọn này có cháu nội cụ Đại tướng quê 73 ạ, ngoài ra còn có cặp vc huê hậu thân thiện nữa.

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Đầu não bọn này có cháu nội cụ Đại tướng quê 73 ạ, ngoài ra còn có cặp vc huê hậu thân thiện nữa.
Có Võ Hoài Nam. Vợ chồng sau là hoa hậu Dương Thuỳ Linh và con của giám đôc ngân hàng BIDV a Thắng. Nhưng e thấy team toàn người đẹp. Các lead giờ cứ 500-600tr/tháng. Chị Linh 920tr/tháng. Toàn đi du lịch ăn ngon mặc đẹp. Đội dưới cũng đông và đẹp lắm ạ. E còn ham 5 tháng nữa dùng vài sản phẩm tách đường sau khỏi bị tiểu đường mỡ máu các cụ ạ

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Em kể trg hợp 1 chị ở cơ quan em.
Đầu tiên là lân la chỗ 1 chị khác, nói đứa con chị béo quá, chị giảm cân cho nó, chứ không đi học bạn bè trêu nó, tội nó ra và sau đó là giới thiệu.
Thứ hai là mang cái sữa bột của bọn này ra pha uống rồi tự nói đây là bữa sáng, rồi 1 cốc này dinh dưỡng bằng mâm cỗ 15 món. Chả ai thèm nói gì luôn. Không biết chị ấy có hiểu chất dinh dưỡng là những chất gì không nữa.
Vâng đội này toàn người đẹp cụ nhỉ, ko đẹp thì nói ai nghe được, nên em cũng tò mò lắm. Vì tập mà bụng nhỏ khó quá đi

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Em đẹp thì chỉ lắc vòng lắc 1 vòng ko đủ cho 2 vòng vào. Eo đẹp hơn gái 16. Chăm chỉ trong 8 tháng ngày 30 phút.
Phụ nữ đẻ xong rồi mới lắc.
Để tới em thử ạ, chứ cứ lèo phèo nẫu mề quá ạ, với béo xồ xề già nhanh lắm ạ!

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Mợ lên youtube search bài tập bụng của Hana Giang Anh hoặc Lê Bống, xen kẽ các buổi tập bụng là vác giầy ra đường chạy 3-5km. Tuần 3 buổi tập bụng 3 buổi chạy, 1 ngày nghỉ ngơi cho cơ thể phục hồi.
Vâng e cũng tín đồ của Hana Giang Anh ạ, mà bài của Giang Anh nặng phết, em chỉ thấy là cái bụng thực sự khó đẹp ạ!

Vietex

Xe điện
Vâng đội này toàn người đẹp cụ nhỉ, ko đẹp thì nói ai nghe được, nên em cũng tò mò lắm. Vì tập mà bụng nhỏ khó quá đi
Theo em trước hết mợ mua mấy bộ sexy lady về mặc, 2 dây, cổ sâu, cổ bồng các kiểu. Nếu mợ không nghĩ mợ đẹp thì ai thấy mợ đẹp. Phải muốn cho ng khác thấy 3 vòng mình đẹp thì mới có động lực giữ cho chỗ đó đẹp chứ mợ.
Thứ 2 là nhà mợ rộng thế, mợ lắp kính full tường 1 phòng ngủ, đầu tư bộ loa Marshall vừa nhìn đẹp vừa nghe hay, mở youtube tập nhảy Rumba hàng ngày.
Thứ 3 là ăn uống đủ chất. Mợ xem link này nhé: https://vnexpress.net/chong-vao-bep-nau-an-giup-vo-giam-12-kg-4304204.html

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Theo em trước hết mợ mua mấy bộ sexy lady về mặc, 2 dây, cổ sâu, cổ bồng các kiểu. Nếu mợ không nghĩ mợ đẹp thì ai thấy mợ đẹp. Phải muốn cho ng khác thấy 3 vòng mình đẹp thì mới có động lực giữ cho chỗ đó đẹp chứ mợ.
Thứ 2 là nhà mợ rộng thế, mợ lắp kính full tường 1 phòng ngủ, đầu tư bộ loa Marshall vừa nhìn đẹp vừa nghe hay, mở youtube tập nhảy Rumba hàng ngày.
Thứ 3 là ăn uống đủ chất. Mợ xem link này nhé: https://vnexpress.net/chong-vao-bep-nau-an-giup-vo-giam-12-kg-4304204.html
hihi, kế hoạch thật chi tiết ạ
1. Em sẽ mua các quả đẹp về để ngắm ạ
2. Em sẽ làm phòng tập thật đẹp ạ (cái này em tính rồi ạ, có phòng tập riêng, sáng yoga, chiều Hana, mỗi ngày 1 tiếng, 3 ngày thì tập đan xe chạy quanh nhà hoặc sắm máy chạy bộ luôn ạ, sắm quả tập hỗ trợ bụng luôn ạ
3. Ăn uống thì em chưa bg ăn ít, đi đâu cũng là người ăn lắm ạ. Mỗi cái em là team ăn lắm cơm ạ, mà cái này bảo ăn ít, gì có thể ít nhưng cơm em phải ăn lắm vì sở thích ạ!
Cụ đợi sau em sẽ vào share kết quả ạ, nhưng cái Unicity em tò mò cái tách đường chắc em sẽ dùng 1 sản phẩm của nó cho thoả trí tò mò ạ!

Vietex

Xe điện
hihi, kế hoạch thật chi tiết ạ
1. Em sẽ mua các quả đẹp về để ngắm ạ
2. Em sẽ làm phòng tập thật đẹp ạ (cái này em tính rồi ạ, có phòng tập riêng, sáng yoga, chiều Hana, mỗi ngày 1 tiếng, 3 ngày thì tập đan xe chạy quanh nhà hoặc sắm máy chạy bộ luôn ạ, sắm quả tập hỗ trợ bụng luôn ạ
3. Ăn uống thì em chưa bg ăn ít, đi đâu cũng là người ăn lắm ạ. Mỗi cái em là team ăn lắm cơm ạ, mà cái này bảo ăn ít, gì có thể ít nhưng cơm em phải ăn lắm vì sở thích ạ!
Cụ đợi sau em sẽ vào share kết quả ạ, nhưng cái Unicity em tò mò cái tách đường chắc em sẽ dùng 1 sản phẩm của nó cho thoả trí tò mò ạ!
Em k rành về dinh dưỡng lắm nhưng em không hiểu tách đường có tác dụng gì không vì hoa quả tự nhiên nhiều loại ngọt, cơm ăn vào cũng chuyển hóa thành đường. Tránh sao cho hết đường được ạ. Hơn nữa đường là chất cần thiết cho hoạt động của não bộ.

Tiểu đường là do rối loạn chuyển hóa đường gây ra cơ thể không hấp thu đủ đường, tức là thiếu chứ không phải thừa đường.

Còn cân nặng tăng là do lượng calor hấp thụ nhiều hơn calor sử dụng, được tích lại thành mỡ. Và lượng calor khác hoàn toàn khái niệm chất dinh dưỡng nhé.

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Em k rành về dinh dưỡng lắm nhưng em không hiểu tách đường có tác dụng gì không vì hoa quả tự nhiên nhiều loại ngọt, cơm ăn vào cũng chuyển hóa thành đường. Tránh sao cho hết đường được ạ. Hơn nữa đường là chất cần thiết cho hoạt động của não bộ.

Tiểu đường là do rối loạn chuyển hóa đường gây ra cơ thể không hấp thu đủ đường, tức là thiếu chứ không phải thừa đường.

Còn cân nặng tăng là do lượng calor hấp thụ nhiều hơn calor sử dụng, được tích lại thành mỡ. Và lượng calor khác hoàn toàn khái niệm chất dinh dưỡng nhé.
Dạ thế giờ mình muốn già ko bị tiểu đường đột quỵ, thì ko biết dùng gì cụ nhỉ, (đương nhiên mình sẽ tập thể dục mỗi ngày và ăn uống hợp lý ạ)
Mà mấy năm nay em cứ đi tìm sản phẩm đào thải mỡ nội tạng để ko tích mỡ (tránh các nguy cơ máu nhiễm mỡ, gan nhiễm mỡ, mỡ nội tạng). Và tìm sản phẩm giúp cân bằng để mình ko bị tiểu đường khi 5-60 tuổi í, vì tiểu đường là chán lắm cụ ạ.

maixuanhuong

Xe tăng
Có chữ City em cứ tưởng đa cấp bán nhà. Mà sao không thấy mô hình đa cấp bán nhà , bán chung cư ......v.v. nhỉ. Toàn bán thứ vớ vẩn.
Đa cấp bán nhà, bán đất có Thái Luyện, Thái Lĩnh đấy thôi cụ. Nhưng đã bị hốt đi rồi.

CRV7

Xe tải
Thu nhập cao thế thì giá trị vào sp còn j nữa. Hàng hoá toàn thổi phồng, ko có hoặc có giá trị rất thấp.

thinhtd

Xe container
Em có đứa bạn trên fb bán cái này. Post bài nhiều quá em bỏ theo dõi. Nay các cụ chém xung quá em lại vào tường nó xem thế nào. Thấy phất lên phết.

dogolegia

Xe điện
Website
dogolegia.vn
Em có đứa bạn trên fb bán cái này. Post bài nhiều quá em bỏ theo dõi. Nay các cụ chém xung quá em lại vào tường nó xem thế nào. Thấy phất lên phết.
Ôi mua nhà mua xe đi du lịch ác lắm cụ ạ. Mấy chị Tuệ, Linh Xu lương toàn 500-600tr/tháng cơ mà cụ. Giờ ở level cao chỉ cần đào tạo hệ thống, mặc đẹp, dùng đồ chuyển hoá, khoe mông và cơ bụng đẹp cụ ạ. Để sau em dùng thử 1 vài sản phẩm xem sao ạ. Nhà em em cũng cho mn dùng bộ thải độc rồi cụ ạ!

thinhtd

Xe container
Ôi mua nhà mua xe đi du lịch ác lắm cụ ạ. Mấy chị Tuệ, Linh Xu lương toàn 500-600tr/tháng cơ mà cụ. Giờ ở level cao chỉ cần đào tạo hệ thống, mặc đẹp, dùng đồ chuyển hoá, khoe mông và cơ bụng đẹp cụ ạ. Để sau em dùng thử 1 vài sản phẩm xem sao ạ. Nhà em em cũng cho mn dùng bộ thải độc rồi cụ ạ!
Vâng. Đứa bạn em nó mới làm mấy tháng. Thấy cái lịch uống của nó dày, mà nhiều món phết.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Cụ xem thầy Huấn nói nhé, cấm có sai.

boy_spott

Xe điện
Em vẫn dùng vitamin của cty này