[Funland] Ung thư vòm cổ họng, giai đoạn 2. Có thể chữa trị không?

mamadesign

Đi bộ
Ăn chay niệm phật đi chùa, va chúc bac có 1 tinh thần thật sảng khaỏi để đối chọi với bênh tật, đó là phuong pháp opt61t nhất

l0ng_py

Xe buýt
Ăn chay niệm phật đi chùa, va chúc bac có 1 tinh thần thật sảng khaỏi để đối chọi với bênh tật, đó là phuong pháp opt61t nhất
Cụ này nói đúng này nhưng theo quan điểm về y khoa thì ăn chay để giảm nguồn dinh dưỡng nuôi tế bào ung thư, niệm phật ngồi thiền là phương pháp điều hòa khí trong cơ thể và tĩnh tầm để tinh thần thoải mái, cụ vào thớt ung thư phổi giai đoạn IV - kiên cường chiến đấu mà đọc thêm thông tin, ở đó em cũng thấy có 1 vài sản phẩm hỗ trợ ung thư tốt cho người bệnh cụ ạ

super_driver

Xe tăng
Cụ cho em hỏi chỗ nhà cụ vidatox giá như thế nào ạ, em google mà giá nó loạn quá. Chỗ thì nói là hàng xách tay của người nhà nên giá rẻ, chỗ thì cao quá chênh nhau tới 3, 4 triệu/ lọ :(
Cụ vào thẳng website của HT Pharma mà check giá, nó đã độc quyền phân phối thì web nó giá chắc chuẩn nhất :D

blackberryvietn

Xe buýt
Cụ cho em biết thông tin triệu chứng bệnh của chị cụ cho đến khi đi khám được ko, em ko phải bác sĩ nhưng e cũng đang lo cái vòm họng của em quá.

l0ng_py

Xe buýt
Cụ cho em biết thông tin triệu chứng bệnh của chị cụ cho đến khi đi khám được ko, em ko phải bác sĩ nhưng e cũng đang lo cái vòm họng của em quá.
Đau đầu thường âm ỉ, lan toả, ù tai, Ngạt mũi, xỉ mũi ra máu, hoặc chảy máu cam, nổi hạch ở cổ. Duy Nhân cũng mắc bệnh này lúc giai đoạn 3 mà từ lúc phát hiện tới đợt rồi có 6 tháng. Cụ đi khám sớm đi

l0ng_py

Xe buýt
Các cụ có mua sản phẩm hỗ trợ gì trên thị trường thì nhớ kiểm tra rõ nguồn gốc và tem chống hàng giả của bộ công an nhé, nhiều người lợi dụng người bệnh để chuộc lợi lắm, đặc biệt là ở cổng viện K

cafebxl

Xe hơi
Giá niêm yết vidatox hiện giờ là 5950k, chắc chắn giá đấy là cao nhất rồi cụ mua ở đại lý gốc thì rẻ hơn vài trăm ngàn, nếu rẻ hơn quá nhiều thì là hàng nhái, cụ nào mà phát hiện thì báo luôn công an gô cổ tui nó lại

trongtoibds

Xe tải
Chị gái em mới 38 tuổi nhận được kết quả chuẩn đoán ung thư vòm cổ họng giai đoạn 2 được hơn 1 tuần nay. Chị ý rất hoang hoang và không chịu điều trị vì nghĩ mắc ung thư là đã xác định. Em nghĩ phát hiện ra ung thư khá sớm nên ngoài theo phác đồ điều trị của bác sỹ thì có thể kết hợp thuốc nam, thiền và thực phẩm hỗ trợ điều trị. Cụ nào có kinh nghiệm cho em xin ý kiến, thực sự cả nhà em rất lo lắng
Đi qua xin chân thành chia buồn với gia đình cụ trước và nhân tiện là mức độ ung thư đang ở giai đoạn nào cụ ah. Chúc bà chị của cụ mọi điều tốt lành

longsing

Xe buýt
Cụ vào thẳng website của HT Pharma mà check giá, nó đã độc quyền phân phối thì web nó giá chắc chuẩn nhất :D
Chính xác là 5950k các cụ nhé, đắt xắt ra miếng, thằng nào mà rao 3 ,4 triệu cụ cứ hẹn gặp rồi báo công an gô cổ chúng nó lại

titi_oto

Xe tăng

oto_cafe

Xe tải
Tuổi còn trẻ phát hiện sớm em nghĩ là được,em đọc ở đâu đó có bài viết trường hợp bệnh viện trả về nhưng về nhà uống nước rau xay,không ăn thịt cá mục đích là không cung cấp dinh dưỡng cho khối u ác tính đấy nữa,sau 9 tháng khối U đó teo đi,sau 3 năm thì hết.Với những người trẻ tuổi sức lực còn nhiều thì em thấy cũng có lý.

Anhnv13

Xe tải
Bác sỹ điều trị có khuyên sử dụng thêm sản phẩm hỗ trợ, gợi ý Vidatox và Ancan, có cụ nảo có người nhà sử dụng rồi cho em xin review hoặc cái địa chỉ, chứ em thấy mấy cái sản phẩm này cũng nhiều hàng trôi nổi lắm
nếu cụ có nhu cầu về fucoidan umino shizoku vỏ vàng e còn hai lọ nhé, cụ nghiên cứu tại đây
http://thuocfucoidan.info/
người nhà e dùng e nhờ mua bên Mỹ, e ko buôn bán thuốc, em bán như bán thanh lý cụ nhé
tks cụ

Anhnv13

Xe tải
Giá niêm yết vidatox hiện giờ là 5950k, chắc chắn giá đấy là cao nhất rồi cụ mua ở đại lý gốc thì rẻ hơn vài trăm ngàn, nếu rẻ hơn quá nhiều thì là hàng nhái, cụ nào mà phát hiện thì báo luôn công an gô cổ tui nó lại
cũng ko hẳn đâu cụ ơi, hiện tại fucoidan giá thị trường bán 6tr9 em bán rẻ hơn vài triệu đây, hàng ko xịn thì nhà e đấy các cụ đến mà đốt
Mẹ em bị bệnh nhưng ko qua khỏi, e mua 10 lọ giờ còn 2 nên vừa bán vừa tặng cho cụ nào có nhu cầu

Vidatox mẹ e cũng dùng rồi, nói chung là tăng cường chất lg cuộc sống, đến khi mất mẹ em ko phải tiêm liều mocphin nào, cầm cự đc 6 tháng từ khi phát hiện di căn :(

thtvuf

Xe điện
Tuổi còn trẻ phát hiện sớm em nghĩ là được,em đọc ở đâu đó có bài viết trường hợp bệnh viện trả về nhưng về nhà uống nước rau xay,không ăn thịt cá mục đích là không cung cấp dinh dưỡng cho khối u ác tính đấy nữa,sau 9 tháng khối U đó teo đi,sau 3 năm thì hết.Với những người trẻ tuổi sức lực còn nhiều thì em thấy cũng có lý.
Quan điểm hạn chế dinh dưỡng cho khối u bằng cách giảm dinh dưỡng cho cơ thể em không cho là hợp chuẩn. Nó không có dinh dưỡng thì nó xơi các thứ khác chứ chắc nó nhịn theo vật chủ? Quan điểm dinh dưỡng là có bệnh phải đủ dinh dưỡng cơ thể mới đủ sức kháng bệnh.

oto_cafe

Xe tải
Nó có 1 số chất cơ bản ví dụ như đường,chất gì đó có trong thịt mầu đỏ....mình không cung cấp cho nó thì nó cũng yếu dần đi tất nhiên cơ thể người bệnh cũng yếu theo thế nên mới cần 1 chế độ ăn cần nghiên cứu hợp lý,còn nước còn tát mà cụ,em thấy cũng logic nên chia sẻ vậy thôi chứ không phải dân pro trong lĩnh vực này nên cũng không dám chém sâu ạ.

movingon

Xe hơi
theo em biết thì có 4 giai đoạn, giai đoạn 2 thì khối u tầm 5 cm nếu chưa lan tới hạch bạch huyết mà mới ở trong họng và thanh quản thì cơ hội rất lớn, mới ở gđ 1 và 2 chắc xạ trị nhiều nên có thể bị rung tóc và buôn nôn nhưng đây là biểu hiện bình thường, để giảm mệt mỏi đau đớn và han chế khối u phát triển gia đình cũng có thể cho chị sử dụng 1 vài sản phẩm hỗ trợ nếu đc bác sỹ đồng ý

l0ng_py

Xe buýt
Đang thắc mắc là cái nọc bọ cạp đấy hỗ trợ mỗi ung thư vòm cổ họng thôi hay có hỗ trợ thêm bệnh ung thư nào khác không

mcpvietnam

Xe máy
Em nghĩ ung thư xuất phát từ các tế bào. Việc không cho phát triển các tế bào ung thư rất quan trọng. Vì vậy việc ăn uống kiêng là rất quan trọng ạ và kết hợp với uống thuốc đông-nam thì càng tốt

hacdaihung

Xe tăng
Quan điểm hạn chế dinh dưỡng cho khối u bằng cách giảm dinh dưỡng cho cơ thể em không cho là hợp chuẩn. Nó không có dinh dưỡng thì nó xơi các thứ khác chứ chắc nó nhịn theo vật chủ? Quan điểm dinh dưỡng là có bệnh phải đủ dinh dưỡng cơ thể mới đủ sức kháng bệnh.
Tế bào ung thư nó không phải là virus, nó không có chân và răng để chạy đi tìm thức ăn để xơi khi bị bỏ đói cụ ạ. Nhưng "nhịn ăn" không phải là phương pháp bỏ đói ung thư mà hiểu đúng phải là "ăn gì để bỏ đói ung thư?" và chỉ riêng ăn uống gần như không thể diệt được ung thư.

thtvuf

Xe điện
Cụ nghĩ thế nào về " di căn" ?
Nói chung nếu bị bệnh ta nên tìm bác sỹ chuẩn và hay tin tưởng vào họ, ngoại ra các biện pháp khác hỗ trợ về tư tưởng, về nâng cao sức mạnh đề kháng của cơ thể cũng rất tốt. Thanks