UK- Yêu từ cái nhìn đầu tiên

35N1169

Xe điện
Em thích nhất là những cánh đồng cỏ xanh ngát bất tận...

thienthanragsun

Xe tải

thienthanragsun

Xe tải
Mợ đọc chữ kí của anh rồi kí cho anh 1 chữ nhé
Thôi e sợ cụ lại mang về treo chuồng gà thì tội bọn nó ra kkkk.

Lại tiếp chuyện bọn e đi cố thêm mấy tiếng nữa về phía Ireland để ngắm đường tàu đẹp nhất thế giới, cá nhân e thì thấy nó chả đẹp hơn đoạn đèo Hải Vân của ta là bao nhiêu vì cũng một bên núi một bên biển, cơ mà ko kịp chuẩn bị máy ảnh với cả tàu có kính nên chụp vài cái bằng điện thoại.

Bên biển thì có...biển nhưng điện thoại e chụp lên xấu lắm trông cứ ngu ngu
Đây là Carrick Island, nghe đồn là chỗ này có đoạn đóng phim Harry Porter nhưng mà thực tình e cũng chưa xem phim bao giờ nên chịu, ấn tượng quả cầu bắc qua hai hòn đảo nhỏ, đi trên cầu cũng có tí run, hôm nào gió to quá thì ngta cấm ko được đi...

Nhìn chung phải di chuyển rất nhiều, thời gian chủ yếu là trên tàu xe, nhưng phải gọi là mãn nhãn...

CỬU VĂN LONG

Xe container

thienthanragsun

Xe tải
Châu Âu đẹp nhưng buồn :x em nhớ Châu Âu quá.
E sợ nhất là cảnh châu âu mùa đông, ảm đạm kinh người, nhưng dù sao thì e lúc nào cũng vui như tết nên cũng ko thấy buồn lắm hehe, cụ ở đây thế ạ
Tuyệt vọng cỡ nào em vẫn yêu
Cơ mà đấy ko phải e đâu, đấy là e sinh đôi của e thôi...

Chỉnh sửa cuối:

huyblog

Xe tải
Website
huyblog.violet.vn
Chào sún nhé! :)
Sợ Châu âu thì 2 anh em về bên này đi! :)

thienthanragsun

Xe tải
Chào sún nhé! :)
Sợ Châu âu thì 2 anh em về bên này đi! :)
Thầy Huy phải ko ạ? hehe, a Huy nhà e sắp về rồi, e học cũng xong rồi nhưng đi làm lấy ít kinh nghiệm đã rồi mới về hehe.

autodreaming

Xe hơi
Úi, sang UK e thấy cũng chán ko bằng HN, vào quán thì phải trả tiền mới lấy được đồ uống, uống xong lại phải ra lấy, chán. Chảng như HN búng tay cái có chân dài bê ra tận nơi, hehe. ở bển 9h tối ra đường chảng nhìn thấy ai, chỉ thấy ôt chạy ầm ầm chẳng như HN 10h dêm vẫn tắc đường, mà đấy là e sang tháng noel đấy. Ở bển buổi tối chỉ có mỗi quán bar và đánh bạc chảng như HN có karaoke, massage em út chọn bét nhè...... nói chung em yêu Việt nam của e hơn hehe

_F4_

Xe tăng
Em vừa tiễn con người yêu đi UK học 1 năm,đang buồn nẫu ruột. giờ lại thấy cái thớt này... :((

thienthanragsun

Xe tải
Úi, sang UK e thấy cũng chán ko bằng HN, vào quán thì phải trả tiền mới lấy được đồ uống, uống xong lại phải ra lấy, chán. Chảng như HN búng tay cái có chân dài bê ra tận nơi, hehe. ở bển 9h tối ra đường chảng nhìn thấy ai, chỉ thấy ôt chạy ầm ầm chẳng như HN 10h dêm vẫn tắc đường, mà đấy là e sang tháng noel đấy. Ở bển buổi tối chỉ có mỗi quán bar và đánh bạc chảng như HN có karaoke, massage em út chọn bét nhè...... nói chung em yêu Việt nam của e hơn hehe
E thì nói chung ở đâu ko quan trọng, quan trọng là với ai hehe, ở đâu có bạn là vui hết, chắc cụ đi vào cửa hàng nó refillable drink nên mới phải tự đi thế chứ về khoản service thì rõ là uk ăn đứt vn rồi, buổi tối thì dân tình thường đi bar pub, nhưng nếu mà cụ thích karaoke thì cũng nhiều lắm ạ....
Em vừa tiễn con người yêu đi UK học 1 năm,đang buồn nẫu ruột. giờ lại thấy cái thớt này...
Ôi một năm ng yêu cụ còn chưa kịp ngoảnh mặt đã hết rồi ấy mà, nhanh lắm, mà ng yêu cụ lớn thế, đã có con rồi cơ ah?:))

dht

Xe điện
kkk, đấy là cảm tưởng đầu tiên khi e đến nơi thôi, còn chủ đề topic này thì là như thế, thế bác nhìn mấy cái hình cái ko thấy yêu luôn ah?
Đấy gọi là sự thống nhất giữa các mặt đối lập ạ, e đoán thế hehe.
Cơ mà e nói chung e up hình vui thôi, e nghĩ ko nhất thiết chúng ta phải nói nặng lời với nhau như thế ạ
Đúng là vừa nhìn ảnh đã thấy yêu say đắm lắm :)

evka

Xe buýt
Mợ chụp ảnh đẹp. Mời mợ (b)

Tyhuu88

Xe buýt
Thanh bình và đẹp quá bao giờ mới tiền làm chuyến nhỉ!

thienthanragsun

Xe tải
Làm tí người cho xôm hehe

Lập sòng chờ tàu:))

Có ảnh sát hơn nhưng nhạy cảm quá ko tiện up hehe

Mấy anh chị Scot dẫn e đi ạ

Em em ạ:))

Chỉnh sửa cuối:

ozzy08

Xe tải
Ở luôn bên ấy mà làm công dân hạng nhất cho sướng,cụ/mợ ạ

Audioto

Xe tăng
kkk, đấy là cảm tưởng đầu tiên khi e đến nơi thôi, còn chủ đề topic này thì là như thế, thế bác nhìn mấy cái hình cái ko thấy yêu luôn ah?
Đấy gọi là sự thống nhất giữa các mặt đối lập ạ, e đoán thế hehe.
Cơ mà e nói chung e up hình vui thôi, e nghĩ ko nhất thiết chúng ta phải nói nặng lời với nhau như thế ạ
Mợ là chúa loanh quanh, không không có có, chạ hiệu dư lào :)
còn ảnh nào post hết lên nhá !