[Thảo luận] ức mấy con xe Bus quá nên em làm liều !

ducvu

Xe tải
"tránh voi chẳng xấu mặt nào" nghe thì em cũng làm vậy, nhưng em cũng hỏi ngược lại nếu ai cũng làm vậy thì sao nhỉ????, em vốn lái lành lắm nhưng đôi khi vẫn phải "điên tiết có tổ chức" ạ. Vodka cụ cái. Nhưng cụ nhớ cần thận và chỉ dọa thôi nhá.

lookati

Xe tải
Bác đúng là cay quá hóa lửa, quá nguy hiểm!
Ngộ nhỡ nó cũng điên lên, dí cho cụ một phát thì lại bao cái phiền hà, rắc rối *-)

R300808

Xe hơi
các bác ạ hôm qua em lên sân bay đi đên đoạn gần Melinh plaza ( cách một đoạn khá xa ) em đi làn ngoài cùng bên tay trái đang phi tầm 70km/h thì đằng sau có thằng xe bus nó inh ỏi , em định bụng là qua ngã tư phía trước thì sẽ nhường ( ngã tư quay đầu chứ ko phải chôt đèn xanh đỏ trên đường đi sân bay ) ấy thế mà đên đúng ngã tư đó thằng Bus nó vượt phải chèn xe em lao vào đúng giũ hai làn đường em phanh dúi dụi ko thì xe lao thằng vào giải phân cách 2 làn đường rồi , em đi với 1 thằng bạn hai thằng tím tái người .... cay quá em làm liều . em lập tức đánh lái đuổi theo nó , gần đến xe nó thì em chuyển sang số thể thao ( xe em là vịt 2.0 ) về số đạp thốc ga vượt nó trong nháy mắt ! thế là em đi trước đầu xe nó từ từ giảm tốc còn 40 và nó cứ trang sái thì em sang trái , phải em phang phải , thằng bạn có nhiệm vụ thông báo tình hình trái phải của nó , rồi cứ xa xa là em phanh hự 1 cái ! nó ko chịu nổi nên đên Melinh plaza nó chui tọt vào trong đó dừng lại ,ông bạn em ghế phụ cho biết thấy xem đi khá xa nó lại đánh lái ra đi tiếp , nghe thế em lại dừng lại chờ nó , nó lại dừng lại , chờ 5p ko thấy nó đi em mới bớt cay nên đi thẳng , biết hành động này là rất ko tốt nhưng lúc ấy đường khá vắng nên ko ảnh hưởng tới ai ngoài thằng đó . mà thú thực là thằng xe bus chết tiệt đó thâm thật , mình non tay hoặc sơ xẩy là nó cho mình bẹp một bên hoặc lao thằng lên giải phân cách rồi . :'(
Không vấn đề gì đâu cụ ạ, bọn đấy nên dạy cho chúng nó bài học nếu có thể. Nhà cháu có lần đi ra từ khu Trung Tự, xe thì đi chậm, xin xỏ đàng hoàng, thằng bus bất chấp mình gần như nhập vào làn rồi mà còn lao sát sạt sườn xe cháu, bên ấy có gấu ngồi co hết cả chân tay lên vì sợ. Cháu chim cú quá làm phát rùa bò om cho đến tận đường Giải Phóng mới tha cho.
vodka cụ (b)

dajkachu0t

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hạ hỏa, cả đời thằng này chỉ đi lái xe thuê thôi cụ ạ, sẽ có ngày sau khi hết ca làm việc, chỉ có 1 mình nó đánh xe về bãi nó sẽ bị cont chèn cho lao vào cột điện ----> cột điện đổ -----> đứt dây điện -----> chập cháy cả xe và thằng dog đó sẽ bị cháy như con chó thui thôi cụ ạ. Loại lái xe này mà bọn xe buýt cũng tuyển nhỉ, 1 mạng nó chết không sao chứ xe khách có bao nhiêu khách mà nó đùa kiểu vậy thì phải đập chết ạ
bác này nói ác thật.....

Matizcoi

Xe cút kít
chắc nó tưởng bắt nạt được người lành, gặp ngay phi đội đông người có tí máu mặt :D

1cent

Xe tải
Đọc xong mấy cái ức chế của các cụ, em chỉ muốn vác dao ra đường tìm bọn hung thần.
Gặp thằng nào chọc chết thằng đấy.
Hừ... hừ...
Em đi mài dao đây...:mad: :mad: :mad:

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em nghĩ tại cụ chưa muốn cho vượt nhưng cũng không có tín hiệu gì thông báo nên nó mới vượt phải cụ đúng không ? Đành rằng bọn bus đi rất láo nhưng thôi, lần sau cụ cũng rút kinh nghiệm nhé (b)

NX1199

Xe hơi
Em nghĩ tại cụ chưa muốn cho vượt nhưng cũng không có tín hiệu gì thông báo nên nó mới vượt phải cụ đúng không ? Đành rằng bọn bus đi rất láo nhưng thôi, lần sau cụ cũng rút kinh nghiệm nhé (b)
cụ nói cũng chí phải , đang lẽ đúng thủ tục thì em nên ấn tam giác ( cảnh báo nguy hiểm nhan hai đèn ) thì mới là chuẩn , nhưng nói thật là em dám khẳng định đến 99% là có đến 4 đèn nhan cảnh báo thì nó cũng cố mà vượt , uh đành rằng nó vượt thì thôi đó là chuyện nhỏ , nhưng vượt xong nó đánh lái kèm mình vào dải phân cách thì đúng là bất nhân !

mà thui ông công ông táo rồi , giao thông hỗn loạn ! chúc các cụ lái xe an toàn và bình tĩnh ! cụ nào non tay hay yếu tim nên cất xe trog Gara để mùng một đi cho nó sướng đời ^^

lái đêm

Xe buýt
May cho Cụ hôm đó 2 thằng nghiện phụ lái nó đói thuốc quá nên nghỉ , chứ không thì .... không thì .....:77::77::77::77::77::77::77:

mazda626

Xe buýt
Lịt ***, oánh bỏ *** bọn chóa đi cụ chủ thớt..EM vote cụ cái...(b)(b)Sao cụ ko vào Melinh cùng bọn chó, đánh bỏ *** nó đi cụ....EM ra đường chỉ cần gặp thằng buýt nào va chạm với xe khác, bất biết đúng sai em oánh chết *** chúng nó ngay..em cay bọn chóa đấy lắm...:102::102:Các cụ thông cảm với nàh e nhé..
Một lần vợ cả e đòe thằng cu 3 tuổi đi xe máy, đướng Xuân thủy - Cầu Giấy gio tan tầm đông quá, vợ cả e đã đi sát vỉa hè rồi, thằng chóa nó còn láng xe vào ép vợ em kẹt cứng giữa xe và giải phân cách, tý nữa thì....:77::77:Thằng cu nhà em khóc ầm cả đường, nó sợ quá..Từ đấy thằng cu nhà em bị ám ảnh, cứ đi gần xe buýt lại bảo, bố ơi đi nhanh lên ko xe buýt nó đâm đấy...Lịt *** nhà nó, em hỏi vợ có nhớ biển số xe ko?số tuyến cũng được...nhưng vợ e ko nhớ mới cay..(xe ko vào bến nhé, nếu vào bến e đã thông cảm cho chúng nó)..

small_best

Xe lăn
Đi đường nhiều khi cũng bực mình lắm, nhưng cố gắng nhịn cụ ạ, 1 điều nhịn 9 điều lành mà

Ngoc Phan XLS

Xe container
cụ nói cũng chí phải , đang lẽ đúng thủ tục thì em nên ấn tam giác ( cảnh báo nguy hiểm nhan hai đèn ) thì mới là chuẩn , nhưng nói thật là em dám khẳng định đến 99% là có đến 4 đèn nhan cảnh báo thì nó cũng cố mà vượt , uh đành rằng nó vượt thì thôi đó là chuyện nhỏ , nhưng vượt xong nó đánh lái kèm mình vào dải phân cách thì đúng là bất nhân !

mà thui ông công ông táo rồi , giao thông hỗn loạn ! chúc các cụ lái xe an toàn và bình tĩnh ! cụ nào non tay hay yếu tim nên cất xe trog Gara để mùng một đi cho nó sướng đời ^^
Cụ nói chí phải! Với bọn Hung Thần Buýt này em bật hazard cháy cả đèn nó vẫn đè bằng chết mình để vượt phải! Bó tay với cái xã hội này rồi!:mad:

Chúc các cụ năm mới vui vẻ, phát đạt! Cố gắng kiếm nhiều tiền để không ngại Buýt nữa (Em mà lắm xiền là em cứ đường ta ta đi, chết thì chắc là không với tốc đọ rùa bò trong phố, để dạy cho bọn nó một bài học)!

kuphuong

Xe buýt
xe nó to gan nó cũng to nó lại uống thuốc liều nữa :))

kduc

Xe Cứu Trợ
Đọc xong mấy cái ức chế của các cụ, em chỉ muốn vác dao ra đường tìm bọn hung thần.
Gặp thằng nào chọc chết thằng đấy.
Hừ... hừ...
Em đi mài dao đây...:mad: :mad: :mad:
Em mang đá mài cho cụ đây:P

mexe1971

Xe tải
Nó vào Mêlinh Plaza mà 2 cụ ko vào đập chết m nó đi lại còn lượn ở ngoài chờ làm gì?

Mexanhxanh

[Tịch thu bằng lái]
khổ em cũng có định bon chen với mấy ông hung thần đấy đâu ! mà lúc đó là gần ngã tư rồi cho vượt là nguy hiểm cho mình nên em định qua ngã tư mới cho vượt .
Tính cụ nóng giống tính iem, nhiều khi tắc đường, các bố đằng sau còi inh ỏi, iem còn dự là tắt máy, mở nắp capô lấy quả dao quắm và quả rìu của xe Jeep ra sửa xe mình.:)):)):)):))

giangsuki

Xe ngựa
Tính cụ nóng giống tính iem, nhiều khi tắc đường, các bố đằng sau còi inh ỏi, iem còn dự là tắt máy, mở nắp capô lấy quả dao quắm và quả rìu của xe Jeep ra sửa xe mình.:)):)):)):))
Cụ ơi nếu lần sau em mà còi đằng sau cụ, cụ cứ sửa xe cụ nhé chứ đừng ra sửa em với xe :'(:'(:'(