[Funland] UAE vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

Chĩm111

Xe điện
Chào người giầu, em đang thăm dò dầu khí ngoài xa
Kết hợp canh thằng hx đểu nhăm nhe câu trộm :))
Hê hê! Đấy là em còn bị Chã lùa mất nửa đàn trận vừa rồi đới cụ!
Trận sau còn cơ hội về bờ đấy ạ! Cụ chăm cày còm cho em, may thì được thêm giải XXX thì ngon, lại về ngay giữa hồ cụ rùa chứ chả chơi ý cụ!
Hôm nào cụ về bờ để em mời rượu uống cho phê nhá, chứ giờ mời cụ 1 ly, sóng biển nó oánh cho đổ hết ra ngoài, phí rượu lắm ạ!

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cũng căng đấy các cụ ạ.... Nghĩa là đến bộ đàm cũng ko dc dùng. Nt đt ko biết có bị kiểm soát không?

Theo văn bản do AFC ban hành, một quan chức bị đình chỉ ở một trận đấu sẽ bị cấm có mặt trong phòng thay đồ, đường hầm và các khu vực kỹ thuật của đội, trong đó có băng ghế dự bị.
Người này được ngồi trên khán đài, nhưng không được ở những nơi lân cận khu vực thi đấu. Việc này sẽ được giám sát chặt chẽ.

Ngoài ra, quan chức bị đình chỉ trong trận đấu sẽ không được liên lạc với những người có liên quan tới trận đấu bằng bất cứ cách nào. Họp báo sau trận hay trả lời phỏng vấn truyền thông trên sân cũng bị cấm. Nhưng họ vẫn được tham gia buổi họp báo trước trận.
Như vậy, nói nôm na la HLV Park Hang Seo sẽ chỉ được phép điều hành đội tuyển ở các hoạt động trước trận gặp UAE. Còn trong trận đấu, ông sẽ phải bị "tách biệt" hoàn toàn với ban huấn luyện cùng các cầu thủ.
Có thể quyền chỉ đạo trong trận gặp UAE sẽ được trao cho trợ lý Lee Young Jin.

XSim

Xe container
Thế này không biết HLV Park có thể nhờ ông nào truyền tin hộ được không các cụ? Ông này không phải trong đội nên theo như luật ghi sẽ không sao. Em nhớ Mourinho bị cấm bao trận rồi, vẫn trên khán đài chỉ đạo tốt, không biết luật châu Á có chặt hơn không :)

Quy định của Liên đoàn Bóng đá châu Á (AFC) ghi rất chi tiết về các hình thức kỷ luật trong trường hợp này. Theo đó, HLV Park bị cấm vào phòng thay đồ, xuất hiện ở đường hầm sân vận động, khu vực kỹ thuật - bao gồm cả khu vực dành cho cầu thủ dự bị. Ông có thể ngồi trên khán đài nhưng không được vào các khu vực tiếp giáp với mặt sân thi đấu, không được phép liên lạc hay tiếp xúc với bất cứ người nào liên quan đến trận đấu bằng bất cứ hình thức nào trong suốt trận đấu, không được tham dự họp báo sau trận và các hoạt động truyền thông liên quan được tổ chức trong sân.

N.Phoebe

Xe hơi
Thế này không biết HLV Park có thể nhờ ông nào truyền tin hộ được không các cụ? Ông này không phải trong đội nên theo như luật ghi sẽ không sao.
Hic em cũng vừa đọc được, vậy là chỉ được xem chứ không được chỉ đạo từ xa, mệt mỏi phết nhỉ.

nidea

Xe tăng
Hic em cũng vừa đọc được, vậy là chỉ được xem chứ không được chỉ đạo từ xa, mệt mỏi phết nhỉ.
Xời cho một ông ất ơ đeo tai nghe ngồi cạnh là xong thôi chứ có gì đâu cụ.

bau67

Xe container
Cũng căng đấy các cụ ạ.... Nghĩa là đến bộ đàm cũng ko dc dùng. Nt đt ko biết có bị kiểm soát không?
Có thể quyền chỉ đạo trong trận gặp UAE sẽ được trao cho trợ lý Lee Young Jin.
Làm 2 cái sim của UAE và 2 cái tai nghe, bật suốt trận.
Hỏi dì ? Tớ đang nghe nhạc của SNSD ! :))

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Trận này đội Việt nam mất thành viên quan trọng nhất là HLV Park. Ông Park vốn là người giỏi điều binh khiển tướng, thay người như thần. Không có ông, không biết VN team làm được gì nữa không?

VietCK

Xe tăng
Có vẻ Tuấn Anh sẽ khg đá đc trận gặp UAE 😞

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Xời cho một ông ất ơ đeo tai nghe ngồi cạnh là xong thôi chứ có gì đâu cụ.
Chắc sẽ có 1 trợ lý hoặc 1 cầu thủ không được đăng kí ngồi cạnh cụ Park. :D Mọi phương án A, B, C, D đều lên hết rồi, chỉ phòng trường hợp bất ngờ xẩy ra thôi.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Làm 2 cái sim của UAE và 2 cái tai nghe, bật suốt trận.
Hỏi dì ? Tớ đang nghe nhạc của SNSD ! :))
Đá vs chủ nhà chắc kiểm soát gắt. Nhưng VN còn lanh hơn Ích xà nên chắc nhiều mẹo giúp cụ Park :))

AcMilan90

Xe tăng
Giờ tất cả các đội đều mong anh Iran thua để V3 đỡ một đối thủ mạnh. Mà Iran thua thì top trên thực lực vượt trội VN sẽ là 4 đội: Nhật, Hàn, Úc, Arap Xê út. Lúc đó khả năng VN đạt vị trí thứ 3 là hoàn toàn có thể.

Văn Bản

Xe tải
Lần đầu tiên nhưng chắc không vấn đề Cụ ơi. Dàn trợ lý lâu năm cũng pro, hiểu ý nhau rồi

fanmu12345

Xe điện
Bọn này chắc gốc gác Châu Âu cũng nên, có cả tóc hạt dẻ chứ ko đen như mấy ông Ba Tư
Leban, Siry, Iran, Irac, Jordan là cùng 1 chủng tộc cụ ơi. Trong đó Iran, Irac là lãnh thổ đế quốc Ba Tư ngày xưa

• Vodka
Reactions: UFA

bau67

Xe container
Đá vs chủ nhà chắc kiểm soát gắt. Nhưng VN còn lanh hơn Ích xà nên chắc nhiều mẹo giúp cụ Park :))
Vâng Cụ ! Lên luôn khu cổ động viên Việt đỏ rực ngồi. Thằng nào lùm xùm áo dài trắng, khăn quấn đầu biết ngay ! =))

Trận này đội Việt nam mất thành viên quan trọng nhất là HLV Park. Ông Park vốn là người giỏi điều binh khiển tướng, thay người như thần. Không có ông, không biết VN team làm được gì nữa không?
Ông Park có làm việc một mình đâu cụ, cả ê kíp trợ lý nữa cơ mà.
Làm việc ăn ý bao năm nay, em tin trợ lý Lee chỉ đạo chẳng khác gì ông Park