[Funland] UAE vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

Vô Dụng

Xe tăng
Cụ chuẩn . Bọn nó pressing căng nhưng lỗi từ vị trí Hoàng bò ko làm giảm áp lực cho dưới được. Bọn UAE ko phải vớ vẩn nên những chệch choạc phải trả giá cao làm các cầu thủ phải tập trung cao hơn. Nhân sự như này chắc chắn cũng làm ông Park phải tìm cách điều chỉnh chứ nhìn từ các trận trước đã thấy nhiều vị trí đc tin tưởng từ trước đã ko còn được như trước. Lần đi UAE này lưu tâm Hoàng Đức, Tuấn Anh, Minh Vương, Văn Thanh bên cạnh Quang Hải, Tiến Linh, Quế Hải vẫn giữ phong độ rất tốt.
Hi vọng v3 chúng ta có sự cải thiện đội hình. Các cầu thủ đã lì đòn hơn rất nhiều.
Em công nhận hôm nay mình khá lỗi ở 2 cánh của TH và VH, nó cũng khiến phần nào đó mình để lỡ nhịp tấn công cũng như phòng thủ, nói chung khá đáng tiếc.

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
nhiều cụ tiếc tình huống có thể có quả Penalty của CP quá. chả có nhẽ cứ mặc định Penalty là bàn thắng sao? có thể đá hỏng hoặc thủ môn phá chứ. Thua thì thôi, trách gì vài tình huống. Cuối trận chơi hay quá còn gì, Thêm 10 phút chắc UAE đái ra quần.
chúc mừng ĐT Việt Nam và cccm đi cửa Cụ.
Thêm 1p nữa có khi cũng són rồi ấy chứ

ntvinh1602

Xe buýt
Anh ấy thổi ngay, quả này hơi nặng tay, cả trận, anh ấy luôn đưa ra quyết định có lợi cho UAE.
Trận trước mình được ăn ngon quả pen văn toàn thì trận này bù lại thôi, lúc mình được pen có lợi thì sao không kêu họ thiên vị :))

barcaboy

Xe đạp
Em xem 25 phút cuối hiệp 2 cũng thấy sướng so với 75 phút đầu các cụ ạ, nhưng mà em nghĩ là phương án nhân sự của mình chỉ đá kiểu đó được thôi (cuối trận dâng lên bất ngờ) chứ Công Phượng với Minh Vương quẩy ngay đầu trận lúc chúng nó còn sung thì chưa làm gì đã bị chúng nó vờn cho ra bã rồi. Hiệp 2 công nhận chúng nó sức cũng xuống nên ko còn press được như lúc sung nữa, mấy quả lên bóng sút đẹp nhưng mà cũng thiếu lực nhiều so với hiệp 1. Em thấy trận này hay rồi, sau này vòng 3 cũng phải đá thế này là cố phòng ngự từ xa chủ động từ đầu rồi cuối thì tinh thần dân cao mà đẩy đội hình lên kết liễu thôi chứ không đá kiểu phủ đầu đôi công được

doctor76

Xe ba gác
Người OF
1 số cầu thủ đã xuống phong độ rõ rệt, lẽ ra họ
1. Văn Hậu
Nếu quả Tấn Trường bị pen thì tình huống Công Phượng phải xứng đáng 2 quả và em chưa thấy trọng tài nào cắt còi khi đang có tình huống tấn công
Đúng rồi cụ, riêng ở NH Anh hay Châu Âu nói chung, bao giờ trọng tài cũng chờ kết thúc pha tấn công, phát bóng lên mới thổi, có khi họ bù thêm hơn 1 phút.
Đây trọng tài thổi rất bẩn khi thấy cầu thủ Vn đang dốc bóng và đội. UAE chỉ còn 2 cầu thủ.

TieuFu

Xe container
Trọng Hoàng ko còn đủ thể lực để chơi cả trận
Em rẩt quý TH Nhưng phải nói vậy
Chận rồi, tuổi tác lên ngôi! Cơ mà lại phải bố trí đội hình kiểu ko có TH !

Cô_đơn

Xe tải
Trước cũng nghĩ MV không bằng VĐ, cơ mà xem thì thấy ngược hẳn ! Không đâu, nhẽ do Kiatisac phím đểu ! :))
Văn Đức e luôn hy vọng nhưng kỳ này Đức Kotj ko như kỳ vọng . Trận này Trọng Hoàng, Hậu đá ko đúng sức. Hoàng chuyền non nhiều. Tiếc là hai bàn thua đều có lỗi của Hậu (trận mã vs Uae) . Dù sao đội dự bị mình cũng ngon , có niềm tin, các bạn ấy lại dc trải nghiệm trận cầu nhiều áp lực. E tin vòng 3 xong sẽ thêm trưởng thành nữa . 1 răng- 1 rắc cùng vào ạ. Uzebeck bị loại chưa ko biết

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trọng Hoàng em thấy ổn. Văn Hậu mới là lủng. Cánh ít bị công mà nó khoét phát nào chết phát đấy.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
1 số cầu thủ xuống phong độ rõ rệt:
1. Văn Hậu
2. Trọng Hoàng
3. VĂn Đức

paulsteigel

Xe buýt
Website
www.sfdp.net
Dự vòng 3 bảng VN sẽ lại có UAE... haha
Hy vọng
Bảng 1: Nhật, Úc, Ả rập xê út, UAE, Ô Man, Việt Nam
Bảng 2: Hàn, Iran, Iraq, Trung Quốc, Syria, Leban
Và Việt nam sẽ ra về với vị trí thứ 3 xếp trên UAE, Ô man....
Keke!
Chúc mừng các em.

slaz8

Xe ba gác
Bàn thắng hay nhất trận thuộc về TL

hai rau pham

Xe buýt
Thua là đúng thực tế, thực lực! Trận này lỗi cá nhân nhiều....qua trận này ông Park rút kn nhiều đấy, về con người ( ối ông xem lại: văn đức, trọng hoàng, tấn trường....), về đấu pháp... để chiến vòng 3 tiếp