[Funland] U50 Sọi và sinh lý

quy la tien

Xe điện
Nó là kỹ thuật đx cụ ạ! Ông nào đi xe đạp thể thao mà lười đạp (kiểu đạp ngắm cảnh) thì sức nặng cơ thể tì nên yên nhiều dẫn đến mạch máu háng, đường tiết liệu bị tì đè. Đồng thời, khi đạp xe nó làm nóng *** (nóng tinh hoàn), nếu đx nhiều quá (kiểu như vận động viên chuyên nghiệp) có tăng nhu cầu TD nhưng lại ảnh hưởng đến việc sinh tinh trùng.
Thế nên khi đạp xe nên mặc quần bảo hộ loại tốt. Hàng chính hãng họ có ghi rõ thời gian ngồi đx liên tục cho mỗi loại. Quần bảo hộ đx cho nam giới giúp háng ít bị tì đè, cố định cụm trym để nó hạn chế kích ứng nhiệt; và với phụ nữ tác dụng bảo vệ cũng như thế.
Em đạp xe đều, tuyền dùng đồ rộng chút cho thoải mái, sáng tối 18-22km như vắt chanh, trộm vía nhiều khi xuống xe pháo ngẩng cao đầu…, khoản kia vẫn OK nhất là 3 L khen nức nở, trả bài đầy đủ; em u60!

buicongchuc

Xe ba gác
Em đạp xe đều, tuyền dùng đồ rộng chút cho thoải mái, sáng tối 18-22km như vắt chanh, trộm vía nhiều khi xuống xe pháo ngẩng cao đầu…, khoản kia vẫn OK nhất là 3 L khen nức nở, trả bài đầy đủ; em u60!
Cứ thế này u100 chưa chắc cụ đã quytien :))

enghoang

Xe tăng
tê hết rổi ngểng đếch gì, chém

buicongchuc

Xe ba gác
Em ít bia rượu, không thuốc lá .
Em cũng ít bia rượu, không thuốc lá, năm thì mười hoạ phì phèo điều xì gà ngon gọi là thưởng thức. Đi đâu em ghét nhất đội cà khịa bia rượu, thích uống em sẽ tự khắc đổ vào mồm dù tửu lượng em cũng tầm 10-15 cốc bia mới ngà ngà.

quy la tien

Xe điện
tê hết rổi ngểng đếch gì, chém
Chả chém làm giề, ban đầu em cũng nghĩ thế nhưng vào cuộc thì…, hay hồi Xuân nhỉ (cũng dăm bẩy năm dồi- hồi gì dài thế!)

Dacia90

Xe tăng
Điều độ mới tốt, vô độ hại thận e ạ. Nữ cũng có ng mắc bệnh ham muốn vô độ này đấy. Chị thấy hp là sự hoà hợp, thăng hoa của cảm xúc, hai tâm hồn hoà quyện cùng thể xác... còn xxx kiểu đếm slot thì... k phải mình, chắc mỗi ng một quan điểm nhưng chị đọc nhiều bài báo nói bí quyết sống thọ là cs k tình dục đấy.
Sinh hoạt đều đặn là cả nam và nữ ngủ ngon, ăn uống ngon miệng. Cơ bản nam giới U60 vẫn chén tốt, còn nữ giới hạ bài rồi.

beSuSu

Xe điện
Mấy ông Ck mà khỏe quá như chị em chúng mình cũng chịu sao dc chị nhỉ. Ko biết sao lại cứ ham, cứ thích càng khỏe càng tốt
Mọi ng ko chú ý phân biệt đc: ham muốn nhiều và khoẻ.
Đa số là hm nhiều, còn chất lg mỗi lần có đc gọi là khoẻ hay ko thì nó là vde khác.

Em thì thấy những ng chất lg tốt, khoẻ thì ít khi thể hiện, trầm tính điềm đạm hơn những ông hm nhiều nhưng chất lg tệ.

Lúc nào cũng sồn sồn, gặp ai cũng sồn sồn nhưng ko thể đưa vợ lên đỉnh là ko hiếm gặp.
Lại còn cố chấp bảo lên đỉnh chỉ có trong phim cơ :))

lạc lối

Xe điện
Con trym cứ phải tuổi 40 đổ ra mới đến độ chín , phang quất nhịp nhàng trầm bổng như nhạc betoven xong lại kiêm luôn cổ động viên bóng đá ... các bým thủ cứ gọi là phê nhấc người

Chelski

Xe điện
Cụ đạp đều được như vậy là tim mạch, huyết áp tốt đấy, mắt cá chân và đầu gối kg bị nhói .....Nhưng chú ý cái yên xe, nếu kg chuẩn sẽ tham gia đội anh "Hải dóng" . Em cũng đạp nhưng không đều như cụ, thỉnh thoảng Hồ Tây, đang đo kích thước và nhờ đứa bạn thửa cho cái yên xe để đặt cả cụm pháo vào đạp cho yên tâm..

quy la tien

Xe điện
Cụ đạp đều được như vậy là tim mạch, huyết áp tốt đấy, mắt cá chân và đầu gối kg bị nhói .....Nhưng chú ý cái yên xe, nếu kg chuẩn sẽ tham gia đội anh "Hải dóng" . Em cũng đạp nhưng không đều như cụ, thỉnh thoảng Hồ Tây, đang đo kích thước và nhờ đứa bạn thửa cho cái yên xe để đặt cả cụm pháo vào đạp cho yên tâm..
Pháo cụ chắc 3 L tấm tắc nhể!
Fun tý chứ em dùng quần rộng thoải mái nên giờ gần chục năm đạp xe thấy ổn, vẫn làm chủ tốt lên xuống nhịp nhàng!

Xe bọ xít

Xe container
Điều độ mới tốt, vô độ hại thận e ạ. Nữ cũng có ng mắc bệnh ham muốn vô độ này đấy. Chị thấy hp là sự hoà hợp, thăng hoa của cảm xúc, hai tâm hồn hoà quyện cùng thể xác... còn xxx kiểu đếm slot thì... k phải mình, chắc mỗi ng một quan điểm nhưng chị đọc nhiều bài báo nói bí quyết sống thọ là cs k tình dục đấy.
Mợ nghiên cứu về mặt khoa học thì chỉ duy trì nòi giống sẽ sống thọ hơn là vừa duy trì nòi giống vừa cuộc sống TD à