[Funland] U23 năm 2020 đã kéo NHM trở lại mặt đất

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em buồn, nhưng không nhiều lắm bởi lực lượng của mình rất mỏng, nhiều cụ cứ viện là do mình dồn sức vào seagames lên mới ra nông nỗi này, nhưng theo em thì với lưc lượng này thì cũng rất khó làm nên chuyện.
Em cho là ở 1 góc độ nào đó mình vẫn thành công bởi với lực lượng như vậy mà hoà được 2 ông lớn tây á, trận cuối nếu Dũng ko sai lầm thì rất có thể mình sẽ thắng, và cái quan trọng nhất là độ lì, độ cứng cỏi của các em đã phát triển rất tốt. Việc em quan tâm là sau đợt này tâm lý của thầy Park như thế nào,thái độ của dân Việt thế nào, thái độ của vff như thế nào, nếu vff hiểu và có cư xử đúng đắn...với sự kiện này thì mọi việc không có gì đáng ngại.
Nói thẳng ra thì việc mình dừng bước chẳng phải là thảm họa. Chỉ có quả thua của Dũng là thảm họa mà thôi. Em ước cụ Cảnh trở lại làm HLV thủ môn quá, vì cụ ấy nhìn thủ môn tốt.

raisomoon

Xe tăng
Là con người, là cầu thủ thì làm sao tránh được sai lầm. Cái vấn đề nó ở đây là HỆ THỐNG bác hiểu chửa? Nếu 1, 2 lần thì ok, nhưng với 1 lỗi giống hệt như thế, bác xem ku đó từ CLB đến tuyển dính bao phát rồi :D
Thua toàn bàn thắng vàng - mà vàng đúng nghĩa đen luôn í. Cũng biết chọn trận để sai lầm lắm đấy chứ ko ngu đâu =)) =)) =))

Phuclongchau

Xe điện
Em này khả năng theo chân Tấn Trường sẽ khó có cơ hội trên tuyển,đặc biệt là hết tuổi đá u!
Tấn Trường nó rời tuyển kg phải vì năng lực mà là vì bán hàng còn ku Pee bay khỏi tuyển là do năng lực yếu kém

nicholas1618

Xe điện
Có năng lực nhưng lối đá kg đều,trận được trận thì lờ vờ vô trách nhiệm,nói chung nhìn cái thái độ thi đấu của Tấn tài là không ổn rồi
xưa mấy chú Tiến Linh, Chinh đen đá cũng thái độ kém, giờ thay đổi rất tốt. Tấn Tài trẻ nên kiểm soát cảm xúc còn kém, cái này vài bài giáo huấn là ổn, nhưng thực lực thì rất khó để thay đổi.

một điểm nữa cháu thấy nên để Đình Trọng, Thành Chung làm đội trưởng chứ chú Hải thấy ko dẫn dắt lối chơi đc.

Hiendai

Xe tăng
Chả có gì phải buồn. Ngay từ dạo trước em xác định Seagames và giải này chỉ được chọn 1.
Chuẩn đấy cụ. Điểm rơi phong độ ở SG rồi. Giải này đá như thế này tạm coi là vẫn giữ được đẳng cấp (là mãi mãi) nhưng phong độ nhất thời thì xuống thật.

sudichat2002

Xe container
Ngược lại mới đúng, SG cần ăn 1 HCV cho nó chẵn mồm, chưa bao giờ đc.
Còn giải U23 này thì chủ chốt là lứa 19-20, và những ông 22-23 chưa lên Tuyển QG lần nào đi đá mới là hợp lý.
Nó như thịt chó phải chấm mắm tôm nó mới chuẩn mồm, éo vô địch SG là éo đc, còn U23 thì dù gì mình từng á quân rồi, mình là ngựa ô chứ méo phải ngựa chiến, cái gì nó cũng từ từ, nhõn có 2 năm mà đòi lên chiếu trên ngay thì tuổi gì, thất bại để nhìn lại bản thân cho hoàn thiện, thế thôi
Ở 1 diễn biến không liên quan, lão thớt đã cướp được tý tài sản nào của chị ruột và bố mẹ chưa...

Phuclongchau

Xe điện
nay báo chí cũng phân tích chú này bị 3 yếu tốhạn chế thứ nhất chiều cao, thứ 2 kỹ thuật và 3 là tâm lý. Bắt clb thôi tầm quốc gia mà thủ môn tâm lý kém, hàng thủ thì loạn kiểu này đá sao nổi. Cơ bản ông thầy dùng người giải này ko ổn.
Thì cụ pác vẫn bị hoài niệm Thường Châu nên mới sử dụng cả ở SG lẫn giải này mà chứ về CLB thì dự bị từ 2017 tới giờ,thế là đủ hiểu

Thổ Phỉ

Xe điện
Thua toàn bàn thắng vàng - mà vàng đúng nghĩa đen luôn í. Cũng biết chọn trận để sai lầm lắm đấy chứ ko ngu đâu =)) =)) =))
Em thấy vẫn ngu. Lẽ ra vẫn có thể để người hâm mộ có tý thông cảm đc thì phải "vô ý" tạo ra cái lỗi khác, đừng có 10 lỗi như 1 =))

hp220606

Xe tải
Liệu Dũng đợt này về có đại gia nào tặng du thuyền không các cụ?

Cụ nghĩ tài hôm qua tha Triều Tiên quả pen là như nào?
E thật chứ Việt Nam tại sao đá giải nào cũng bị TT bóp theo e có mấy nguyên nhân thế này:
Thứ nhất cầu thủ Việt Nam hay tiểu xảo giờ còn đỡ nhiều đấy.
Thứ hai ông Park nhiều lúc cũng phản ứng thái quá, k chuyên nghiệp, trận gặp Jordan có pha dường như ông ấy định ôm quả bóng ném vào TT biên. Còn nhận thẻ đỏ, thẻ vàng thì k bàn đến nữa
Rất tiếc tiểu xảo của cầu thủ thì 1 số báo, rồi trên F lại đăng lên có vẻ rất hả hê, coi như tài lẻ vs trưởng thành của cầu thủ. Ông Park cũng vậy ăn thẻ đỏ nhưng đc cho là bảo vệ cầu thủ, BĐ thế giới mà thế về nó k phạt tiền mới là lạ. Nhìn như Hiddink sư phụ của ông Park hành xử trong trận hoà tức tưởi của Chelsea vs Barca xem, nếu là ông Park chắc bóp cổ chết tươi tay Ovrebo rồi. Về chuyên môn ông Park đã có công k nhỏ với BĐVN nhưng về hành xử có lẽ LĐ nên nhắc nhở ông ấy.
Hệ quả trong mắt TT như nào thì mọi người đã rõ, quả chạm tay của Triều Tiên hôm qua từ TT biên đến TT chính rất dứt khoát nói No. Các cụ để ý từ ĐT đến lứa U cứ đá phạt góc là TT rất hay phải nhắc nhở cầu thủ của chúng ta, toàn những pha va chạm trước khi thực hiện đá phạt rất vô bổ nhưng tại sao pha chạm tay cầu thủ của chúng ta phản ứng lại hời hợt như vậy.

Phuclongchau

Xe điện
xưa mấy chú Tiến Linh, Chinh đen đá cũng thái độ kém, giờ thay đổi rất tốt. Tấn Tài trẻ nên kiểm soát cảm xúc còn kém, cái này vài bài giáo huấn là ổn, nhưng thực lực thì rất khó để thay đổi.

một điểm nữa cháu thấy nên để Đình Trọng, Thành Chung làm đội trưởng chứ chú Hải thấy ko dẫn dắt lối chơi đc.
Hải đá ở tuyển QG khác hẳn đấy cụ ạ,giải này cậu cô đơn quá

thongnv

Xe điện
Nó như thịt chó phải chấm mắm tôm nó mới chuẩn mồm, éo vô địch SG là éo đc, còn U23 thì dù gì mình từng á quân rồi, mình là ngựa ô chứ méo phải ngựa chiến, cái gì nó cũng từ từ, nhõn có 2 năm mà đòi lên chiếu trên ngay thì tuổi gì, thất bại để nhìn lại bản thân cho hoàn thiện, thế thôi
Ở 1 diễn biến không liên quan, lão thớt đã cướp được tý tài sản nào của chị ruột và bố mẹ chưa...
cụ nói nó lại chuẩn quá... đúng là ngựa ô chứ không phải ngựa chiến. bỏ SG để dành sức cho U23 Châu Á nghe nó cứ thế éo nào ấy =)))

Roman

Xe điện
Chuyên gia bóp chim đồng đội những lúc quan trọng.

Loi_dang_ky

Xe tải
E cũng thấy Dũng giải này chơi ổn, nhưng bàn thua hôm qua thì ngớ ngẩn quá.

goodbyept

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ có ai để ý giải này thiếu bạn phiên dịch Lê Huy Khoa không ? Bạn này phải nói cực máu lửa và hợp cạ với a Park nên truyền lửa cho cầu thủ cực tốt
Giải này thay bằng ku phiên dịch mới, trẻ, đẹp giai nhưng cứ đều đều, thiếu lửa. A Park cũng chán chả truyền được tí nhiệt nào cho cầu thủ nên toàn ngồi im chịu trận. Có hò hét lắm mà qua mồm ku phiên dịch nó cứ đều đều thì tụt hết cả hứng

xukixuka

Xe tải
Vì chúng nó đá dc nên bỏ qua, lần trước vì ảnh hưởng của các bạn hagl đá quá hiền ( thằng nào láo ông Đ đuổi ngay) nên mới hạn chế bớt đá láo. Nhưng bản chất nó vẫn cỏn đó, ko nghiêm cái là nó xuất hiện lại thôi.