[Funland] U23 năm 2020 đã kéo NHM trở lại mặt đất

Phuclongchau

Xe điện
Sai lầm kiểu này tính từ giải seagame là 2 phát rồi ạ.Bắt không dính là do lưỡng lự đấm hay bắt dính.
2 phát thành bàn trên tổng số 6 trận,hiệu quả quá còn gì,chưa kể vô số pha ra vào không hợp lý,cho nó nghỉ các tuyển được rồi,Văn Toản nó chắc chắn hơn nhiều

faceid15

Xe buýt
Thắng thua trong thể thao em thấy rất bình thường, quan trọng nó có sạch hay ko cụ ạ.
Sạch thì cũng sạch thôi, giờ lương thưởng cầu thủ cũng cao, Tây Ta Kiều cạnh tranh cũng nhiều nên không sạch là ăn gạch ngay.

Thổ Phỉ

Xe điện
Quả đấy quá nghiệp dư, phán đoán sai điểm rơi, nửa bắt nửa đấm nên lúc đấm thành ra trượt. Sau quả đấy tinh thần toàn đội xuống thấy rõ, quả thẻ đỏ của ĐT cũng do ức chế mà ra.
Sau quả đấy thấy toàn đội mặt ông nào cũng như bánh đa ngâm nước rồi thì còn đá đấm gì nữa.

hưvô

Xe lăn
Các cụ có câu: Cần cù bù thông minh. Còn ku này thì bác thấy khả năng cần cù ra sao so với các đồng đội khác???? Mà mấy cãi lỗi này có khi nó là năng lực, bản chất của ku đó thì uốn khó nhắm :D
Hehe, cu Dea Gea còn sai tè le cụ ơi ;)) :D

daiminh

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ mẹ nó hết chỉ chú trọng, tập trung vào giải vô địch các hành tinh thôi!

Chỉnh sửa cuối:

Rockport Avior

Xe tăng
Bóng đá vẫn luôn vậy, có thắng có thua, vừa vô địch xong lại thua ngay là bình thường.
Nhưng với thực lực các cầu thủ của ta bây h, không hy vọng nhiều vẫn là đúng đắn.
Mình phải công bằng biết mình đang đứng ở đâu chứ.
Sợ nhất các cháu vô đick, thủ nghẹo lại nổ tung trời điếc nhỹ!

Gato2009

Xe điện
Em buồn, nhưng không nhiều lắm bởi lực lượng của mình rất mỏng, nhiều cụ cứ viện là do mình dồn sức vào seagames lên mới ra nông nỗi này, nhưng theo em thì với lưc lượng này thì cũng rất khó làm nên chuyện.
Em cho là ở 1 góc độ nào đó mình vẫn thành công bởi với lực lượng như vậy mà hoà được 2 ông lớn tây á, trận cuối nếu Dũng ko sai lầm thì rất có thể mình sẽ thắng, và cái quan trọng nhất là độ lì, độ cứng cỏi của các em đã phát triển rất tốt. Việc em quan tâm là sau đợt này tâm lý của thầy Park như thế nào,thái độ của dân Việt thế nào, thái độ của vff như thế nào, nếu vff hiểu và có cư xử đúng đắn...với sự kiện này thì mọi việc không có gì đáng ngại.

raisomoon

Xe tăng
Sạch thì cũng sạch thôi, giờ lương thưởng cầu thủ cũng cao, Tây Ta Kiều cạnh tranh cũng nhiều nên không sạch là ăn gạch ngay.
Cụ lại nhầm, giờ lương thưởng các em cũng cao, nhưng nhu cầu lại lớn hơn trước nhiều. 1 bàn thua ăn 1 con GLC nó cám dỗ lắm :D

xukixuka

Xe tải
SG bao nhiêu năm rồi có được đâu bày đặt bỏ, mà với đội hình này thì bỏ là bị chửi gấp nhiều lần. Và cũng kho dễ để có cái HCV sg nữa đâu nha, năm nay Thái nó chệch choạc nên mới ăn dc đấy.

Phuclongchau

Xe điện
Ư
Ở seagame cách đây 1 tháng, ku đấy mắc nhiều lỗi sơ đẳng, bóp chym đồng đội, tăng độ khó cho game. Tuy nhiên, giải đó VN đã ẵm huy chương cao nhất làm hơn 90tr ng hâm mộ nhanh quên đi nhg vấn đề đó. Điều làm em hơi gợn là sau giải đó, duy chỉ có 1 mình ku đó đc 1 roanh nhưn thưởng trọn cho 1 con 4B dòng xoang choảnh. Trong khi đó, trong đội có biết bao nhiêu cầu thủ thật sự xuất sắc trong giải đó ko đc như vậy , nó đối lập hoàn toàn với ku Pi.

Và rồi hôm nay, nhg sai lầm của hơn 1 tháng trc lại diễn ra trong một giải đấu khác, quan trọng hơn rất nhiều. Chắc chắn sẽ không có một con Mẹc nào đc "thưởng" cho ku Pi một cách công khai như thế nữa.

Liệu có mùi thum thủm gì trong bàn thua do lỗi đc cho là sơ đẳng này không nhỉ?
2 thằng đồng hương nó tự sướng với nhau ấy mà,kệ chúng nó thôi

Fiat2007

Xe buýt
Nói thật thủ môn làng cũng dễ dàng đẩy quả từ quá xa hôm qua. Nếu đá gần, mạnh thì còn châm trước được, chứ tuyển thủ quốc gia mà như thế thì.....

dasaev

Xe buýt
Nói thật, nhà em nể phục về trình độ của ông Park, thành công của bóng đá VN hiện nay có công lao lớn của ông ấy. Tuy nhiên riêng vụ TM. BTD thì ông Park rất bảo thủ (và có thể có những nguyên nhân nào khác chăng?)

rockyvnn

Xe buýt
Mới vô địch SG, tới đá vòng loại WC. Giải này chủ quan, khách quan khoai thế về sớm ăn tết là hợp lý quá còn gì =D>=D>=D>

Phuclongchau

Xe điện
2 trận đầu e nó bắt cũng hay nhưng chỉ 1 sai lầm là ko thể tha thứ. Tiến Dũng nói chung là cũng có chút năng khiếu nhưng tài năng thì ko phải. Trúng gió tốt nó thổi vận lên ầm ầm như chú gì đá tận bên Bỉ.

e nó bị cái lỗi bắt bóng bổng cực kém, khả năng chọn điểm rơi có vấn đề.Thủ môn ko bắt đc cú sút của đối phương là chuyện thường nhưng sai sơđăngr có hệ thống như ông này mà vẫn đc lên tuyển thì chắc do tụi Shope nó lobby.

Ông thầy thực ra nên chọn Văn Toản. Thấy ko phải thiếu nhân tố trên hàng ghế dự bị mà đợt này ông thày dùng người bị loạn. Tấn Sinh trận ra quân có lỗi nhưng cu đó có năng lực vậy mà ông rút ra thay toàn chú đâu đâu. Cả đội hình trận cuối xoay đủ hướng thì đá sao nổi???
Ôi thủ môn tuyển cuốc da mà lại bắt bóng bổng và chọn điểm rơi kém thì là...không biết chơi bóng rồi còn gì,bảo sao xưa Thanh Hóa cho ngồi dự bị dài là phải,cụ Park vẫn cứ hoài niệm tý Thường Châu nên làm chúng nó ảo tưởng tài năng

Phuclongchau

Xe điện
tấn tài có năng lực hy vọng giải sau sẽ tiến bộ nhiều. Giống Trọng Hoàng giai đoạn đầu lên tuyển đá rất tối nhưng dần dần thành qua hay.
Có năng lực nhưng lối đá kg đều,trận được trận thì lờ vờ vô trách nhiệm,nói chung nhìn cái thái độ thi đấu của Tấn tài là không ổn rồi

nicholas1618

Xe điện
Ôi thủ môn tuyển cuốc da mà lại bắt bóng bổng và chọn điểm rơi kém thì là...không biết chơi bóng rồi còn gì,bảo sao xưa Thanh Hóa cho ngồi dự bị dài là phải,cụ Park vẫn cứ hoài niệm tý Thường Châu nên làm chúng nó ảo tưởng tài năng
nay báo chí cũng phân tích chú này bị 3 yếu tốhạn chế thứ nhất chiều cao, thứ 2 kỹ thuật và 3 là tâm lý. Bắt clb thôi tầm quốc gia mà thủ môn tâm lý kém, hàng thủ thì loạn kiểu này đá sao nổi. Cơ bản ông thầy dùng người giải này ko ổn.

Thổ Phỉ

Xe điện
Hehe, cu Dea Gea còn sai tè le cụ ơi ;)) :D
Là con người, là cầu thủ thì làm sao tránh được sai lầm. Cái vấn đề nó ở đây là HỆ THỐNG bác hiểu chửa? Nếu 1, 2 lần thì ok, nhưng với 1 lỗi giống hệt như thế, bác xem ku đó từ CLB đến tuyển dính bao phát rồi :D

battai

Xe buýt
Bóng đá có thắng, có thua nên hãy rút ra bài học kinh nghiệm từ sai sót để có sự chuẩn bị tốt hơn và bước vào các giải sau.