Tỷ giá USD khi mua xe?

phuonglv

Xe đạp
Đọc mãi chả hiểu bác MagicMan hỗ trợ gì cho anh em mua Forte nhỉ???

mazda626

Xe buýt
Vâng bác nói thế cũng đúng ! em mua và bán nếu hợp lý thì mới làm được ạ. Theo ý em thì bác cứ vác tiền VIỆT đến show room rồi họ sẽ gọi nơi bán USD cho bác. Chứ chỉ vì đắt và rẻ thì em nghĩ không nên ạ. Em hỗ chợ cho dịch vụ chuyển tiền nên mới giao dịch USD cho khách thôi ạ.s
Hôm trước có mợ gọi điện cho em bảo lấy USD mang sang SHOW cho mợ. Khi em báo tỷ giá thì mợ không lấy.... Em chịu thua luôn. Vì giá đấy của em là giá hợp lý ạ. mà nếu chẳng may có cao hơn vài chục nghìn đồng( trên tổng số) thì các bác ở OF cũng ủng hộ cho em chứ. Vì nhân viên bên em chỉ làm theo lệnh.Mà các bác đều là khách lạ cả ( chỉ quen với mỗi em) nên công chạy đi giao cho các bác có cao hơn tý xăng dầu thì cũng cho nhân viên thôi ạ.
Theo em nếu các bác là người giao dịch với ngoại tệ thì mới căn cơ đến tỷ giá nhiều ạ, chứ đắt hay rẻ hơn tý chút mà hài lòng thì cũng nên tạo điều kiện để làm quen đúng không ạ.Em nghĩ sao nói thế . các bác ủng hộ nhé.
em ko hiểu cụ nói thua luôn là sao???
Giá cao hơn, đắt rẻ vài chục nghìn mà cụ nói ủng hộ cụ thì em cũng chịu, ko hiểu cụ làm dịch vụ kiểu gì nữa....pó tay với cụ ạ....:77::77:
EM rất muốn làm quen voi cụ, và muốn giao lưu, nên t6 21/8, em bảo kế toán bên em check tỷ giá chõ cty em vãn giao dịch, sau đó, em có liên lạc với cụ đẻ xem tỷ giá của cụ thê nào.. Nhưng nói thâạ với cụ, em chán luôn...
1. Giá của cụ cao hơn người ta 1 giá.
2. Chỗ cty em vẫn giao dịch, 300$ họ sẵn sàng mang đến tận nơi...trong khi liên lạc vơi chỗ cụ, em báo cần mua khoảng 10K, cụ bảo ít, nên em phải ra chỗ cụ,,,:)):))
3. EM là cty kinh doanh, nên việc bớt vài chục K với em rất quan trọng..chứ ko thể nói cao hơn vẫn ủng hộ cụ được...:^):^)
em nói thẳng (b)Có gì ko phải, cụ bỏ quá cho em...

v12266

Xe hơi
Mình mua GETZ hồi họ tính theo tỷ giá Liên Ngân Hàng trên website VCB quy đổi ra VND mà,ai cho phép tính ra giá chợ đen đâu các bác:ohmy:

phuonglv

Xe đạp
Mình mua GETZ hồi họ tính theo tỷ giá Liên Ngân Hàng trên website VCB quy đổi ra VND mà,ai cho phép tính ra giá chợ đen đâu các bác:ohmy:
Chắc bác mua xe lắp ráp trong nước, còn nhập khẩu hình như toàn tính giá chợ đen hay sao ấy:^)

totorauxom

Xe điện
Bác cứ update liên tục giá đô lên đây xem có rẻ như bác bảo không nào?

MagicMan

Xe buýt
Website
www.dotraco.vn
Bac Mazda noi như vâỵ là không đúng rồi. Hóa ra bác nói em là chê ít kô làm hay sao?nếu chỉ vì kiểm tra giá cuả em thì kô cần đâu bác.Bác đã có chỗ quen thì đương nhiên ngươì cuả bên bán sẽ đem đến cho bac..bên em là dịch vụ chuyển tiền.mua ban ngoaji te la hỗ trợ thôi bác.bác ném đá vào tim em rôì.

Tien_TCFC

Xe điện
Bác cứ update liên tục giá đô lên đây xem có rẻ như bác bảo không nào?
Mạ, Mụ nói thế khó bỏ Bu, người ta có thể làm ăn 100 phương chứ có phải nguyên phương OF này đâu :21::21:

totorauxom

Xe điện
Hì, thì cứ coi như bước chân vào đây là phải yêu tiên anh em hàng đầu đã, coi như giới thiệu sản phẩm ấy mà, keke