[Funland] Tuyệt vời ca sĩ Thủy Tiên

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Hành động chỉ ngón tay vào mặt người khác đã là vô ý thức rồi chứ chưa nói gì đến người đáng tuổi ông bà mình. Ăn nói với người già thì toàn trống không. Cô này nên xem lại cách đối nhân xử thế

• Vodka
Reactions: SVC

trancannam

Xe điện
Thủy Tiên có anh Sang, anh Bình, Cẩm Tú......đứng sau nên không sao đâu.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Hành động chỉ ngón tay vào mặt người khác đã là vô ý thức rồi chứ chưa nói gì đến người đáng tuổi ông bà mình. Ăn nói với người già thì toàn trống không.
Quân xướng ca vô loài ít được dạy dỗ + xã hội nống lên nên được như vầy là tử tế lắm rồi mà cụ :D

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Quân xướng ca vô loài ít được dạy dỗ + xã hội nống lên nên được như vầy là tử tế lắm rồi mà cụ :D
Tuổi thơ bất hạnh bị lạm dụng tình dục và đánh đập nên sinh ra bản tính lầm lỳ và ngang ngược, thích nghe lời tâng bốc. Kẻ khen mình chưa chắc đã tốt với mình mà kẻ chê mình chưa hẳn đã có ý xấu

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Nếu giỏi là phải biết điểm dừng và biết kiểm soát!
3 Chưn khỏi chưa bác??

Vụ Thủy Tiên, khó bác ạ.
Nhận hình như 150 củ rồi.
Giờ cứ lom rom 10 triệu/hộ thì hết nhiệm kỳ tiếp theo, mới hết xiền.

Nên tôi đã tư vấn chị Tiên, xây mẹ nó 1 cái Quảng chường to xanh sạch đẹp, đáp ứng nhu cầu giải trí văn hóa tinh thần cho bà con.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
3 Chưn khỏi chưa bác??

Vụ Thủy Tiên, khó bác ạ.

Nên tôi đã tư vấn chị Tiên, xây mẹ nó 1 cái Quảng chường to xanh sạch đẹp, đáp ứng nhu cầu giải trí văn hóa tinh thần cho bà con.
Em bắt đầu tập phục hồi ạ,vẫn phải dùng chân....tròn hỗ trợ!
Cụ tư vấn vậy cẩn thận kẻo lại bị....truy tố...hi...hi..

Lenhhoxung1992

Xe tăng
3 Chưn khỏi chưa bác??

Vụ Thủy Tiên, khó bác ạ.

Hôm nay chỉ còn 1 triệu/ hộ thôi nhé. Vì cổ thông báo sắp hết tiền rồi

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay chỉ còn 1 triệu/ hộ thôi nhé. Vì cổ thông báo sắp hết tiền rồi
1 triệu à bác?
Cứ tính 10 triệu đi, cho nó máu.
100 tỷ (thay vì 150 tỷ - vì tôi không theo dõi) = 10.000 hộ.
Thế thì thời gian ký nhận + livestream cũng không đủ, bác ạ.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
1 triệu à bác?
Cứ tính 10 triệu đi, cho nó máu.
100 tỷ (thay vì 150 tỷ - vì tôi không theo dõi) = 10.000 hộ.
Thế thì thời gian ký nhận + livestream cũng không đủ, bác ạ.
Em chắc chắn là xuống 1 triệu rồi. Mỗi người 2 tờ 500k thôi à :D

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]

sugatsunevn

[Tịch thu bằng lái]
Tuyệt vời ca sỹ Thủy Tiên ! Quá khâm phục !

bimbim71

Xe điện
Tưởng thế nào!
Lúc đầu em cũng phục em ấy lắm,giờ thì đỡ dồi.Chắc tại em còn nông cạn.
Xóm em có thằng người Nam đến làm rể và ngụ cư.Mặt thằng này như đâm lê.Éo bao giờ nó thèm nhìn ai,hỏi ai luôn.Ấy vậy mà nó lại là chân tu nhà Phật và số má trong làng từ thiện.Gia đình nó nhà xe đình huỳnh.Đợt Covid em thấy mặt nó hơi buồn,gặp ngoài đường thấy rít thuốc nhiều hơn.Chắc do ngành buôn Phật bán Thánh đi xuống.

harman_kardon

Xe điện
Nũ bần lông vàng vẩu , làm cũng chửi. Léo hiểu chúng ló chửi cái chi mô. Lịt pố chúng ló chứ. Thằng lào con lào vào đó mà phát. TT em nó thiếu éo gì vc mà phải bỏ thơi gian tính mạng. Bỏ cả gđ con nhỏ đi làm vc đức vc nhân nghĩa. Ăn ăn cái căng củ cọt. Ng ta còn bán cả tư trang đi làm vc thiện vc nghĩa, vc nhân. Pố cái nũ xàm, miệng 3 đời ko uýnh reng thối hơn mứt.
Vậy thì từ năm sau kệ CMN đồng bào nghèo khốn khó nhá. Lũ có đầu mà ko có óc với trái tim của quỷ.

Tommytep

Xe tăng
Nếu giỏi là phải biết điểm dừng và biết kiểm soát!
Quan điểm của em vụ này cũng vậy: nên biết điểm dừng & biết kiểm soát. Lúc đầu thấy em nó xông pha và được các MTQ ủng hộ thấy tuyệt vời, nhưng cách làm về sau này thì ko ủng hộ lắm. Có thể nói bà này “tham”, tuy nhiên, nếu tham quyên đc tiền của cả nc rồi chia cho người nghèo cũng tốt (khoan nói tư lợi hay gì đó cho cá nhân). Trong hoạn nạn thì vài ba triệu nó ý nghĩa lắm. Cách chia, cách phát tiền mặt trực tiếp như vậy cũng cách giải ngân & tiếp cận nhanh nhất, mặc dù nó ko phải là cách tốt nhất! Với số tiền lớn, khối lượng việc & thời gian vậy ko tránh khỏi 9 người 10 ý, ko thể vừa lòng tất cử từ người dân đến giang cư mận đc.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Quan điểm của em vụ này cũng vậy: nên biết điểm dừng & biết kiểm soát. Lúc đầu thấy em nó xông pha và được các MTQ ủng hộ thấy tuyệt vời, nhưng cách làm về sau này thì ko ủng hộ lắm. Có thể nói bà này “tham”, tuy nhiên, nếu tham quyên đc tiền của cả nc rồi chia cho người nghèo cũng tốt (khoan nói tư lợi hay gì đó cho cá nhân). Trong hoạn nạn thì vài ba triệu nó ý nghĩa lắm. Cách chia, cách phát tiền mặt trực tiếp như vậy cũng cách giải ngân & tiếp cận nhanh nhất, mặc dù nó ko phải là cách tốt nhất! Với số tiền lớn, khối lượng việc & thời gian vậy ko tránh khỏi 9 người 10 ý, ko thể vừa lòng tất cử từ người dân đến giang cư mận đc.
Ok!
Em có xem và theo dõi quá trình...nhưng nói thẳng và thật. Tất cả kết quả nhận được đều do tư duy,hành động của chính bản thân! Các lý do khác chỉ là ngụy biện cho bản lĩnh cá nhân!
Tuy nhiên thì trường hợp này cũng như nhiều trường hợp khác mà thôi!

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Làm cái tượng đài trấn yếm đuổi bão có khi hay cụ nhỉ?

3 Chưn khỏi chưa bác??

Vụ Thủy Tiên, khó bác ạ.

RongPhuongBac

Xe điện
Tưởng thế nào!
Lúc đầu em cũng phục em ấy lắm,giờ thì đỡ dồi.Chắc tại em còn nông cạn.
Xóm em có thằng người Nam đến làm rể và ngụ cư.Mặt thằng này như đâm lê.Éo bao giờ nó thèm nhìn ai,hỏi ai luôn.Ấy vậy mà nó lại là chân tu nhà Phật và số má trong làng từ thiện.Gia đình nó nhà xe đình huỳnh.Đợt Covid em thấy mặt nó hơi buồn,gặp ngoài đường thấy rít thuốc nhiều hơn.Chắc do ngành buôn Phật bán Thánh đi xuống.
Chân tu nhà Phật và từ thiện số má thì tất có tướng mạo đẹp. Vậy sao mặt còn như đâm lê vậy cụ nhỉ :D.

RongPhuongBac

Xe điện
V
cụ đang nhầm thì phải, tiền phát là tiền của mn đóng góp, coi như bạn này là người đại diện đừng ra chia.
Người dân người ta xếp hàng đợi cuối cùng bị chửi cho là giả nghèo đi ăn tiền, trưởng xóm mà cũng nhận hỗ trợ.
Đến giờ này nhiều người đứng ra phản ánh lại thì im bặt luôn, có thèm đính chính gì đâu
Ân nhân kiểu gì mà để người nhận ơn tiền chưa thấy, đã bị giang cư mận chửi cho to hết cả đầu
Vụ trưởng xóm thì rõ là bên TT không đúng rồi. Nhưng mà phát ngôn : xin lỗi, được chưa không biết phải của TT không? Nếu là của TT thật thì phật tử này cần được Phật dạy nhiều thêm nữa.

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Nũ bần lông vàng vẩu , làm cũng chửi. Léo hiểu chúng ló chửi cái chi mô. Lịt pố chúng ló chứ. Thằng lào con lào vào đó mà phát. TT em nó thiếu éo gì vc mà phải bỏ thơi gian tính mạng. Bỏ cả gđ con nhỏ đi làm vc đức vc nhân nghĩa. Ăn ăn cái căng củ cọt. Ng ta còn bán cả tư trang đi làm vc thiện vc nghĩa, vc nhân. Pố cái nũ xàm, miệng 3 đời ko uýnh reng thối hơn mứt.
Vậy thì từ năm sau kệ CMN đồng bào nghèo khốn khó nhá. Lũ có đầu mà ko có óc với trái tim của quỷ.
ừ. Cũng chả ăn được gì lắm. Cũng chỉ tăng gấp 20 lần tương tác fb và youtube. Hợp đồng quảng cáo giá trị cũng tăng gấp 20 lần. Còn vụ bán hột xoàn thì xin lỗi, chị có tính bốc phét từ xưa nay rồi. Những thằng ngu nói Không có Thủy Tiên dân miền Trung đói, nhưng sự thật là Không có miền Trung chị Tiên rất đói

Lenhhoxung1992

Xe tăng
Nghệ sĩ khác khi sắp chốt khoá tk thì luôn ra thông báo trước. Đây chị gần 20 ngày sau mới tuyên bố. Mà giờ tổng số tiền bao nhiêu còn chưa thông báo. Đợt đầu thì ngày nào cũng cập nhật 20 50 tỉ kinh lắm. Chưa thấy ai nhận tiền mà giấu tổng số tiền như chị này. Xem Lý Hải, Hoài Linh người ta làm rất rõ ràng minh bạch

Trạng thái
Thớt đang đóng