[TUYỆT MẬT] VitClub và VOC2012

cha~88

Xe hơi

raotro

Xe container
Nhà cháu với lão Lủi dạo này vô công rồi nghề nên móc m.ít bảy ngày chả thấy ...ấy.
Nhưng hôm qua về tìm quanh nhà hóa ra vẫn còn cái mớ lọc dầu dành cho hội VIT.
Vậy nhân cái đà VOC12 cháu với lão Lủi cũng xin tặng luôn cái mớ lọc dầu ấy cho hội VIT.
Vậy bác nào đăng ký danh sách hôm trước cứ qua gặp Chủ tịch mặc cả rồi mang hàng về.:D
Giá cháu mua là 115k/cái, Chủ tịch mà mát tay thì tốt...ko thì lỗ vốn cháu cũng ứ liên quan.

Chúc cả đàn VIT giựt giải!!!!!:x:x:x
Cháu yêu đàn Vịt, cháu yêu cả Đội Hỗ Trợ. Cháu thề!:P

raotro

Xe container
ui zoi oi, nge cau nay` xong ma`biet la k phai su that nhung van suong qua bac Son oi, cam on bac nh` nh` naz'
Hôm qua nhiều lão soi quá chứ ko là cháu bộc lộ cảm xúc rồi đấy!:D

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Côn đâu đặt lên bàn khoe phát nào!!!
Đi mất 1 ngày, tốn mất 1 triệu tiền taxi mà không tìm được cụ ạ. Nó bảo sang Việt Nam ấy, bên đấy có hội Vịt đông vui lắm nhờ hội đấy mua hộ, bên này không ai đi Vịt nên không có.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
CN tới bác mang xe đi tập thì biết thôi. Cố gắng cho đủ 4 xe nhé, tập đủ các bài trên bãi rồi hãy xuống vực.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

7diops

Xe hơi
Kính gửi Chủ tịch,

Dạo này em nhiều việc quá, không tham gia với Hội nhà mình được buổi nào. Dịp thi VOC này, em cũng có lịch vào Đà Nẵng với gia đình, nên không góp công được.

Chủ tịch cho em đóng góp ủng hộ 1 triệu nhé.

Cả đôi đèn pha Chủ tịch ủng hộ, nếu chưa ai lấy thì cho em lấy luôn ạ.

Chủ tich có tài khoản Vietcombank thì PM để em chuyển tiền ạ. Khi nào chuyển xong, em sẽ thông báo.

Cảm ơn Chủ tịch và chúc các bác thi đầu tốt.
7diops

tptitoe

Xe tăng
Đội Vịt có cần tuyển Phô tô gờ ráp này trong dịp VOC không?:

Ráp phơ này không ngại gian khó, không ngại gì hết...Miễn là có ảnh đẹp.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Đội Vịt có cần tuyển Phô tô gờ ráp này trong dịp VOC không?:

Ráp phơ này không ngại gian khó, không ngại gì hết...Miễn là có ảnh đẹp.
Phô tô gờ ráp thì Sư không biết dưng Sư biết cái hồ lày.
Tương truyền ngày xưa có đám đàn ông chết đuối trong hồ, người dân thấy mất mát nhiều đàn ông quá nên đặt tên hồ là "Hồ Phụ nữ" với mong muốn không có đàn ông chết đuối ở hồ nữa... thời gian trôi qua, do sự thay đổi về địa tầng và lớp vỏ trái đất hồ "trôi dạt" về tọa ở ngã ba giữa phố Đội cấn, và hàng năm hồ vẫn nuốt đàn ông, trai tráng...

Để chụp choạch cho Vitclub tại VOC Sư sẽ mời thêm gờ ráp lày lữa, cúng không ngại gì và chụp ảnh lào ra ảnh lấy, máy khủng hơn máy của gờ ráp kia, L cũng khủng hơn

Chỉnh sửa cuối:

toanco_k32

Xe tăng
Em có mấy cái đề nghị
- Thớt này đang bị quá tải, vì có nhiều thứ liên quan đến VOC2012 mà hội Vịt phải lo: tập tành, trang thiết bị, hậu cần, kỹ chiến thuật, chém gió .... Nên chăng mình tách thành mấy thớt, cho thông tin nó tập trung & dễ theo dõi. Thớt này chỉ làm chỗ chém gió thôi?
- Chủ tịch xem các trang thiết bị cần thiết trên mỗi xe đã đầy đủ chưa, cái nào tái sử dụng được từ VOC2011, cái nào mua mới. Mỗi xe chủ động kiểm tra & report lại? Hạng stock mà Vịt tham dự, được dùng tời tay - mình có 1 cái tời tay từ năm ngoái không biết giờ còn không.
- Mấy hôm vừa rồi tập, em thấy dùng bộ đàm để trao đổi giữa giống - chã - hội tư vấn bên ngoài rất hiệu quả. Nên chăng mình có hẳn một tổ 1-2 người đứng bên ngoài, tư vấn cho xe thi qua bộ đàm. Người tư vấn có cái nhìn bao quát hơn & lạnh lùng hơn khi xử lý vấn đề, bổ khuyết cho giống - chã đang bị cơn hăng máu làm cho mờ mắt :D Vấn đề là chọn được người tư vấn - Chủ tịch thì nghỉ mất ngày đầu rồi. Bác Vịt già? Sư cụ? Vịt 73?
Tạm thời hẵng thế đã ạ

fansi

Xe buýt
Tiếp ý kiến bác toanco, cũng như đã thống nhất với CT và anh em hôm qua: lần tập tới đ/n các xe thi đấu mang hết trang bi, dụng cụ theo để xem cái gì còn thiếu. Anh em thi đấu cũng nên bổ sung trang phục cá nhân (giày, găng, mũ, bình cứu hỏa...). Những cái này tuy nhỏ nhưng quên là mất điểm. Đ/n 1 cụ chuyên trách việc trang bị và nhắc nhở, kiêm luôn việc tư vấn. Cháu nghĩ sư nhận việc này là hợp (?).

Về thông tin chung (hỗ trợ, hướng dẫn, phân công CV, sự cố, thông báo...vv), nếu các cụ không chê thì cháu xin đứng ra phụ trách.

Lần tập tới ĐHT (nhất là các em chã 88) cũng nên tham gia cho biết cụ thể các địa điểm, tập sử dụng bộ đàm trong hỗ trợ...vv

Cháu nghĩ lần tập tới mình nên tập trung vào khâu tổ chức, trang bị, cứu hộ.
Vì CT đi vắng nên CT phân công cụ nào đó chỉ huy thay chăng?

Còn 1 việc quan trọng suýt quên: các cụ nào có bộ đàm mà không sử dụng trong dịp VOC 12 thì cho nhà VỊt mượn? (Các cụ cứ chuyển cho bác toanco hộ)

Chỉnh sửa cuối:

cha~88

Xe hơi
Lần tập tới ĐHT (nhất là các em chã 88) cũng nên tham gia cho biết cụ thể các địa điểm, tập sử dụng bộ đàm trong hỗ trợ...vv
Lần tập tới là ngày nào hả bác Fansi ui:-?

Sucukinhtrang

Xe tăng
Vâng, anh Bình làm lãnh đạo đi ạ, bác có nhiều ý tường tốt và quan trọng là cái nhìn tổng thể.
Chủ tịch đi vắng thì lão Vịt già và Sư rồi bác cứ yên tâm, nữa là tính đồng đội và tương ái luôn cao ngất trong tập thể Vịt mà bác.