[TUYỆT MẬT] VitClub và VOC2012

nddu

Xe buýt
Các bác vừa thay lốp có chiếc 235/75R15 nào còn chạy được cho em xin 1 chiếc cho ông bạn treo làm dự phòng với. Em xin cảm ơn và hậu tạ bằng beer ở GM ạ
HTX của em còn 1 con đang treo dự phòng, bạn bác có 235/70/R15 thì em xin gặp bạn của bác ngay ợ.

nddu

Xe buýt
Kụ lão ko chứng kiến tận mắt cảnh này thì thì PM cháu giải thích cho rõ nhá. Cấm suy diễn lung tung dưới mọi hình thức!:D
Lếu mà ko nhạy cảm, thì lão cứ giải thích luôn đê, việc giề phải mật tin. Hay cụ lại diễn nhể?

viper2007

Xe điện
HTX của em còn 1 con đang treo dự phòng, bạn bác có 235/70/R15 thì em xin gặp bạn của bác ngay ợ.
Xe em 5 quả /70 mà a, hôm đó a bận nên em ko bảo thay cả sơ cua sợ nhỡ việc của bác
Mà bên NK họ cân lốp ko chuẩn, em về dùng đồng hồ đo lại thì 3 lốp trên 1.8kg, một lốp gần 2kg

Chỉnh sửa cuối:

Sucukinhtrang

Xe tăng
Xe em 5 quả /70 mà a, hôm đó a bận nên em ko bảo thay cả sơ cua sợ nhỡ việc của bác
Mà bên NK họ cân lốp ko chuẩn, em về dùng đồng hồ đo lại thì 3 lốp trên 1.8kg, một lốp gần 2kg
Choài choài! Thế mà Sư cứ ngẫm ông Mít ngọc khánh có máy móc hại điện thế thì phải chuẩn lắm cơ. Dư lày thì biết lấy giề làm Liềm tin đây.

Choài choài! Thế mà Sư cứ ngẫm ông Mít ngọc khánh có máy móc hại điện thế thì phải chuẩn lắm cơ. Dư lày thì biết lấy giề làm Liềm tin đây.
Lão sư cụ báo cáo tình hình sau khi lắp spacer đi

nddu

Xe buýt
Hơ hơ, thế lày thì em phải xin nỗi cụ Toanco rùi. Mai để phục vụ chị em, Viper bố trí chiều mốt nhé, tầm 2-3 giờ là chuẩn đới.

2fast2fear

Xe tăng
Hơ hơ, thế lày thì em phải xin nỗi cụ Toanco rùi. Mai để phục vụ chị em, Viper bố trí chiều mốt nhé, tầm 2-3 giờ là chuẩn đới.
Em cũng hóng tham gia vụ này. Thay lốp dự phòng xong là an tâm ra bãi giữa, sau đó GM thẳng tiến. Cụ nào tham gia ọp chui vụ nè không nhể? Chiều thứ 6 máu chảy cùng bia, keke

Sucukinhtrang

Xe tăng
Lão sư cụ báo cáo tình hình sau khi lắp spacer đi
Báo cáo cả nhà Vịt rằng "được nhời như cởi tấm nòng" của nhà Râu cứng cộng với cái sẵn có của Sư là tỷ phú thời gian vậy là sáng lay giao ban giao bỏi 1 tý là Sư chậy ngay xuống Viện của giáo sư Thời. Lúc lôi 4 quả spacer ra thì cũng có chụp choạch mấy kiểu để h.bấu cấu các cụ dưng đúng lúc đó thì 2 anh em nhà Sê đô và Phát bốp cũng có mặt, ân oán giang hồ nên gặp cái là nhà Sê đô lôi ngay cái ăng ten Zíp ra ném vào Vịt chùa và buông tẹt 1 câu rằng tặng nhà chùa, thế mói bực chứ (à quên thế mới vui chứ) mải chém thế là đét chụp choẹt giề đươc nữa.
Cảm nhận sau khi lắp spacer chạy rất ổn, không nhao, không choạng lái chút lào như mấy cụ Vịt đã dự. Nhảy thử lên hè thấy ổn định hơn khi chưa có sờ pây. Túm lại là hôm lay là ngày đẹp của Nhà chùa. Thanks nhà Râu và nhà Sê đo rất nhiều. Các cụ cho lịch hẹn đề nhà chùa hậu tạ các cụ ạ.

2fast2fear

Xe tăng
Sucukinhtrang nói:
Báo cáo cả nhà Vịt rằng "được nhời như cởi tấm nòng" của nhà Râu cứng cộng với cái sẵn có của Sư là tỷ phú thời gian vậy là sáng lay giao ban giao bỏi 1 tý là Sư chậy ngay xuống Viện của giáo sư Thời. Lúc lôi 4 quả spacer ra thì cũng có chụp choạch mấy kiểu để h.bấu cấu các cụ dưng đúng lúc đó thì 2 anh em nhà Sê đô và Phát bốp cũng có mặt, ân oán giang hồ nên gặp cái là nhà Sê đô lôi ngay cái ăng ten Zíp ra ném vào Vịt chùa và buông tẹt 1 câu rằng tặng nhà chùa, thế mói bực chứ (à quên thế mới vui chứ) mải chém thế là đét chụp choẹt giề đươc nữa.
Cảm nhận sau khi lắp spacer chạy rất ổn, không nhao, không choạng lái chút lào như mấy cụ Vịt đã dự. Nhảy thử lên hè thấy ổn định hơn khi chưa có sờ pây. Túm lại là hôm lay là ngày đẹp của Nhà chùa. Thanks nhà Râu và nhà Sê đo rất nhiều. Các cụ cho lịch hẹn đề nhà chùa hậu tạ các cụ ạ.
Sư cụ vỡ gạch bộ đàm thớt roài, nhường ăng ten cho thí chủ đê. Chiều thứ 6 ọp chui & GM giao hàng & hậu tạ luôn nhá :D

toanco_k32

Xe tăng
Không sao bác ạ. Ông bạn em cũng mới thay 4 chiếc 235/75, chỉ đi loanh quanh trong phố nên chờ được mà.

viper2007

Xe điện
đa tạ bác ;))
Đợt này đánh võng với VITCLUB dc nhiều quà thế. Hôm trước Tết ôm két bia thanh lý của chuyến Tây yên tử về giật nắp lon lại trúng 2 phát x 6 lon :D

Xe em cũng có Spacer, đi thì thích và đẹp nhưng có điều nếu đi đường bẩn thì nhanh bẩn xe quá cụ ah, cụ có giải pháp gì khắc phục chưa ?
Mời cụ đến giáo sư Thời thực hiện dự án fender cùng em nhé.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Sư cụ vỡ gạch bộ đàm thớt roài, nhường ăng ten cho thí chủ đê. Chiều thứ 6 ọp chui & GM giao hàng & hậu tạ luôn nhá :D
Lói ra e rằng nhà Sê đô không vui và sẽ đếch tặng nhà chùa cái giề lữa chứ nhà chùa cũng chẳng háo hức giề cái ăng ten đó dưng mờ đồ cho tặng ai lại... nhà 2 phiêu cảm thông nhé!

FAT BOB

Xe tải
Nhà 2 fas có nhu cầu thì hú nhé.hàng free mà
Tiện thể thông báo luôn nhé.

vit29z

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Dạo này chả thấy hội hè gì các cụ nhỉ???:(

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Hihi anh em bận đi tặng hoa súng cả rồi bác ạ. Tặng xong thì giời mưa gió rét bão bùng, ở nhà bật máy vào OF cho nó lành #:-s

quocanhpack

Xe tăng
Lại sắp tháng 4. Nhà Vịt mình tổ chúc lại quả Suối Hai như năm ngoái để rửa xe nhà Ở Bẩn đi Chủ Tịch nhờ.;));))