[TUYỆT MẬT] VitClub và VOC2012

hungvan

Xe tải

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
CLB OFFROAD HANOI xin được trân trọng thông báo tới tất cả anh em Ofer và thành viên trong CLB Off-Road:

Được sự chấp thuận chính thức của Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch Quảng Ninh, CLB OFFROAD HANOI kết hợp cùng Khu du lịch Tuần Châu Hạ Long (Cty TNHH Âu Lạc), CLB OFFROAD SAIGON, Công ty truyền thông Plan-Orama tổ chức giải đua xe địa hình cúp các CLB - HaLong Challenge 2012.
Giải có sự tham gia cố vấn kỹ thuật của RFC Malaysia: Luis Wee, Daniel, Sidik Khan.

Địa điểm: Khu du lịch Tuần Châu, TP Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

Thời gian: 2 và 3/6/2012
Chương trình:
Ngày 2/6:
9.00-10.00: Lễ khai mạc
10.00-11.00: Diễu hành tại Hạ Long và Tuần Châu
11.30-16.00: Đua xe địa hình (các bài thi từ số 1 đến số 3)

Ngày 3/6:
9.00-15.00: Đua xe địa hình (các bài thi từ số 4 đến số 6)
17.00-18.00: Lễ bế mạc và trao giải
19.00-22.00: Tiệc chia tay

Rất mong nhận được sự giúp sức và tham gia nhiệt tình từ tất cả mọi người cho giải của chúng ta thành công tốt đẹp.
Như kế hoạch trên, các bác đi xem có thể xuất phát từ HN vào chiều 1/6 hoặc sáng sớm 2/6. Bác nào thu xếp dc thời gian thì đi với em từ sáng 1/6 xuống để tham gia công tác chuẩn bị và tổ chức ạ.

Mong các bác sớm đăng ký theo nhóm nhé.

Nhóm 1. Đi sáng 1/6
1. Nam Vũ

Nhóm 2. Đi chiều 1/6

Nhóm 3. Đi sáng 2/6

tptitoe

Xe tăng
Như kế hoạch trên, các bác đi xem có thể xuất phát từ HN vào chiều 1/6 hoặc sáng sớm 2/6. Bác nào thu xếp dc thời gian thì đi với em từ sáng 1/6 xuống để tham gia công tác chuẩn bị và tổ chức ạ.

Mong các bác sớm đăng ký theo nhóm nhé.

Nhóm 1. Đi sáng 1/6
1. Nam Vũ

Nhóm 2. Đi chiều 1/6

Nhóm 3. Đi sáng 2/6
Moa đi từ trưa T6 từ Bắc Ninh.
NV xin cho moa cái phù hiệu BTC để đỡ tốn xèng vé nhá.:D

Chỉnh sửa cuối:

Sucukinhtrang

Xe tăng
Tối qua các lão chăn Vịt đi đâu hết nhỉ?

Ai có càng cho Mẹ Đậu Đậu bám cái ... :D
Có cái Càng, có cái Càng...

Có lão chăn vịt lào thuê Càng không Sư cho thuê.

Năm nay hội Vịt những bác nào tham gia VOC? Năm ngoái tầm này cháu thấy ý chí VOC lên cao lắm rồi mà. Năm nay chả thấy bác Nam Vũ cập nhật danh sách, kêu gọi tài trợ gì cả. Bác Nam Vũ thi thì chắc chắn rồi.
Giờ còn bác Vịt Già, Viper, Vịt Râu Cứng và Viking, không biết năm nay có định thi nữa không. Rồi các bác khác có định tham gia nữa không khi đội nhà Vịt năm nay đông hơn rồi.

raotro

Xe container
Năm nay hội Vịt những bác nào tham gia VOC? Năm ngoái tầm này cháu thấy ý chí VOC lên cao lắm rồi mà. Năm nay chả thấy bác Nam Vũ cập nhật danh sách, kêu gọi tài trợ gì cả. Bác Nam Vũ thi thì chắc chắn rồi.
Giờ còn bác Vịt Già, Viper, Vịt Râu Cứng và Viking, không biết năm nay có định thi nữa không. Rồi các bác khác có định tham gia nữa không khi đội nhà Vịt năm nay đông hơn rồi.
Thì vưỡn thía mà, cái đầu K+ bác Cường tài trợ chả rao oang oang bên CHợ là gì!

Vưỡn thế là năm nay vẫn tưng đó người tham gia và chả có thêm ai nữa? Bác Raotro dìm hàng nhé! Đội Vịt mà thế à? Thế nào mà chẳng có thêm người mới thi.
Thì vưỡn thía mà, cái đầu K+ bác Cường tài trợ chả rao oang oang bên CHợ là gì!

raotro

Xe container
Vưỡn thế là năm nay vẫn tưng đó người tham gia và chả có thêm ai nữa? Bác Raotro dìm hàng nhé! Đội Vịt mà thế à? Thế nào mà chẳng có thêm người mới thi.
Giống thì nhiều lão máu...nhưng còn phải có cả Chã chứ???? Thiếu Chã thì giống cũng chả nẩy mầm được. Cháu thề!

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Đã cắt máu ăn thề tham gia VOC có Viper, Vịt Râu Cứng, Viking và Tuấn Quartz. Bác Vịt già mới độ gan làm cố vấn kỹ thuật, bác Fansi và mẹ Đậu Đậu lo giúp em phần hậu cần nhé.

Viking

Xe điện
Đang ngồi cty tự dưng nhận được cái tin nhắn "Chiều nay khát không??"
Vậy là dư lào????
Phong trào nhóm nhỏ coi thường khán giả à?? :P :P :P

Hic hic hic
Chiều ni em líu đi được :(( :(( :((

raotro

Xe container
Đang ngồi cty tự dưng nhận được cái tin nhắn "Chiều nay khát không??"
Vậy là dư lào????
Phong trào nhóm nhỏ coi thường khán giả à?? :P :P :P

Hic hic hic
Chiều ni em líu đi được :(( :(( :((
Bựn kinh!
Mất nhờ!:P
Nào rảnh vào HTX cái nhề!

Vitgia6996

Xe buýt
vithoa ơi năm nay CT ko thi rồi , còn vitgia vừa ốm dậy cũng ko thi mà chỉ là cố vấn thôi , còn ko biết Viper , vitraucung ( độ nhiều thế ... ) mà CT cũng ko kêu gọi tài trợ gi nhỉ .

raotro

Xe container
vithoa ơi năm nay CT ko thi rồi , còn vitgia vừa ốm dậy cũng ko thi mà chỉ là cố vấn thôi , còn ko biết Viper , vitraucung ( độ nhiều thế ... ) mà CT cũng ko kêu gọi tài trợ gi nhỉ .

Hơ hơ kụ ngồi dậy được rồi. Mừng quá mừng quá!
Mai đâu rót anh Tân chén nước!
Phượng, bật cái quạt lên cho mát!

Vitgia6996

Xe buýt
Đã cắt máu ăn thề tham gia VOC có Viper, Vịt Râu Cứng, Viking và Tuấn Quartz. Bác Vịt già mới độ gan làm cố vấn kỹ thuật, bác Fansi và mẹ Đậu Đậu lo giúp em phần hậu cần nhé.
Nghe danh sách này đc đấy , còn ai muốn nâng gầm nữa vitgia cho mượn cả mâm và lốp MT luôn nhé .

Cắt máu ăn thề thế nào mà cháu thấy mấy hạt giống này lại chả tập tành gì thế nhỉ?