[TUYỆT MẬT] VitClub và VOC2012

Sucukinhtrang

Xe tăng
Nếu thi xong được ẵm luôn lốp mang về em cũng xin đăng ký 1 chân thi đấu nhá :D
Líu hỉu rằng có được Quảng bá thương hệu Đăn lốp sau thi đấu không nhể??? Lếu được thề tội chóa giề không thi.

hungvan

Xe tải
Trích thư vận động tài trợ gửi hãng Dunlop sáng nay:

"Câu lạc bộ Vitara (VitClub) mong muốn nhận được tài trợ cho 5 xe thi đấu hạng nguyên bản (stock) dưới hình thức trang bị sản phẩm (lốp Dunlop MT1 cỡ 235/75R15 hoặc 30x9.5R15) là tốt nhất, vì theo kinh nghiệm cá nhân của mình (hiện đang đi lốp Sumitomo SL840 có gai tương tự) thì đây là loại lốp đi bùn tốt nhất hiện nay trên thị trường. Việc trang bị lốp Dunlop MT1 cùng với decal Dunlop được trang trí trên xe (tham khảo ảnh xe mình năm vừa rồi) sẽ giúp các xe của VitClub có thành tích cao hơn và đem lại hiệu quả quảng bá tốt hơn cho thương hiệu Dunlop."

Năm nay tình hình kinh tế và tài chính khó khăn, e có ý kiến Chủ tịch nên có thêm các Phương án khác nữa để chuận bị dự thi chu đáo, và Vitclub bảo vệ thành công chức Vô địch.

(ngoài ra các thành viên có kêu gọi được tài trợ nào thì chung tay cùng giúp VitClub ạ) DV tài trợ đèn chẳng hạn

Chỉnh sửa cuối:

viper2007

Xe điện
Năm nay tình hình kinh tế và tài chính khó khăn, e có ý kiến Chủ tịch nên có thêm các Phương án khác nữa để chuận bị dự thi chu đáo, và Vitclub bảo vệ thành công chức Vô địch.

(ngoài ra các thành viên có kêu gọi được tài trợ nào thì chung tay cùng giúp VitClub ạ) DV tài trợ đèn chẳng hạn
bác hungvan xem bên VCB có nhu cầu quảng bá dịch vụ ko

hungvan

Xe tải
bác hungvan xem bên VCB có nhu cầu quảng bá dịch vụ ko
Em thấp cổ bé họng nhưng cũng sẽ giúp hết sức trong khả năng của mềnh. Nhà Viper ủng hộ xi măng hay vật liệu??? *-:)

thoaicc

Xe máy
Chú Tptitoe: Cháu đi ctac lâu lam mới về. Về nhà thì ac quy hết sạch điện, phải mang ra nạp 1 buổi xe lại chạy ngon.
Nhìn hình thấy chú khỏe và đẹp lão lắm.
Tuần tới chú bận rồi ạ?
Sang tuần cháu lại vi vu tiếp, hẹn chú lần khác gặp chú nhé.

Sucukinhtrang

Xe tăng
Sắp tới tháng 6 rồi các cụ ơi, Nhà chùa chuẩn bị cho vụ mùa đây
Cày:

Con Trâu đi trước cái cày theo sau

Ruộng cao táo nên châu bị mắc bụng rồi, Chủ tịch đứng tiếc châu.

Ông Quắc lao vào trợ dúp châu Chủ tịch

Tuối tùng là hỏng cày

hungvan

Xe tải
Vụ cầy, bừa bây giờ Sư Cụ mới up ảnh ạ? Vẫn chưa nghiệm thu hả Cụ, tềnh hềnh sắm thi đến nơi rồi, mà thi có đc dùng cái này không nhỉ?

tptitoe

Xe tăng
Chú Tptitoe: Cháu đi ctac lâu lam mới về. Về nhà thì ac quy hết sạch điện, phải mang ra nạp 1 buổi xe lại chạy ngon.
Nhìn hình thấy chú khỏe và đẹp lão lắm.
Tuần tới chú bận rồi ạ?
Sang tuần cháu lại vi vu tiếp, hẹn chú lần khác gặp chú nhé.
Hello Thoai.
Lâu lắm rồi không ngồi caffee nhỉ. Đi đâu mà biệt tăm thế, để xe mốc hết. Nếu đi xa đưa xe cho Vitclub thi thoảng nổ máy cho là khi về có xe chạy ngay.

Vitgia6996

Xe buýt
Sắp tới tháng 6 rồi các cụ ơi, Nhà chùa chuẩn bị cho vụ mùa đây
Cày:

Con Trâu đi trước cái cày theo sau

Ruộng cao táo nên châu bị mắc bụng rồi, Chủ tịch đứng tiếc châu.

Ông Quắc lao vào trợ dúp châu Chủ tịch

Tuối tùng là hỏng cày

Như vậy cày la cày chứ ko thể là munti đc phải ko sucu ( nguyên bản là đòn cầy là 1 khối hàn liền chứ ko phải 2 thanh lâp là // cơ động đc )

Sucukinhtrang

Xe tăng
Như vậy cày la cày chứ ko thể là munti đc phải ko sucu ( nguyên bản là đòn cầy là 1 khối hàn liền chứ ko phải 2 thanh lâp là // cơ động đc )
Cái thanh dài tạm gọi là cái đòn cày như cụ gọi vẫn có thể ghép 2 thanh đấu đầu vói nhau để sử dụng vào những mục đích khác được mà cụ. (Ví dụ như thay cáp cứng...)

vctv

Xe buýt
Ô! Hình moa đợi bên bến phà (chiều đi) trẻ quá. Máy giặt xem bẩu thế.

Chúc Vitgia đã up được hình thành công.

Máy giặt nhà cụ có phát hiện ra cái máy đấm lưng ở sau cụ không :D

vctv

Xe buýt

Em sẽ ủng hộ Vitclub 1 bộ K+HD kèm theo 12 tháng thuê bao, Chủ tịch ghi vào sổ nhé.

hungvan

Xe tải
Em sẽ ủng hộ Vitclub 1 bộ K+HD kèm theo 12 tháng thuê bao, Chủ tịch ghi vào sổ nhé.
Chân thành Cảm ơn Cụ đã đi tiên phong.

Cái này có quy ra tiền không Chủ tịch? hay lắp ở nhà hoặc xe của Chủ tịch rồi các Cụ xem chung???

viper2007

Xe điện
=D>=D>=D> có thóc rồi
thanks bác

Chân thành Cảm ơn Cụ đã đi tiên phong.
Cái này có quy ra tiền không Chủ tịch? hay lắp ở nhà hoặc xe của Chủ tịch rồi các Cụ xem chung???
cái này quy ra thóc mà bác, bác xem có múc bộ K+ này về phục vụ gấu thì khẩn trương đăng ký để ủng hộ VITCLUB tham gia VOC nhé =D> (bộ này năm ngoái về nhà ai ý nhỉ)

Chỉnh sửa cuối:

hungvan

Xe tải
=D>=D>=D> có thóc rồi
thanks bác

cái này quy ra thóc mà bác, bác xem có múc bộ K+ này về phục vụ gấu thì khẩn trương đăng ký để ủng hộ VITCLUB tham gia VOC nhé =D> (bộ này năm ngoái về nhà ai ý nhỉ)

Nhà Rắn lúc ẩn, lúc hiện... kinh quá. [..]

Cảm ơn Viper, nhà cháu đang xem TV Internet cũng ôn rồi, đang để tiền đóng phí BTĐB và các loại phí của A Thăng Thiên còn lại 1 ít thì để mua xăng đi xem VOC 2012. #:-s

Em cũng đang nghĩ mãi chưa ra loại phí nào để thu ủng hộ Vitclub, hay thu phí sử dụng logo VitClub???

Chỉnh sửa cuối:

tptitoe

Xe tăng

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Mời các bác 2h chiều mai CN gặp nhau ở chân cầu Vĩnh Tuy bên phía Gia Lâm để ọp và giao lưu HN-SG chào đón bác pxtanh (Tuấn Anh) nhé.

Địa điểm: http://wikimapia.org/#lat=21.0260345&lon=105.8960232&z=18&l=38&m=w

(Xuống chân cầu rẽ phải ngay vào đường gom bên phải cầu, ko qua vòng xoay)

Chiều 6h về Gold Malt Xã Đàn giao lưu đến 9h về ngủ.