tuyển thành viên đi 4 miền Bắc -Trung- Tây nguyên- Nam trong 14 ngày

Fiat_ELX

Xe điện
Xe đạp MTB, lốp MIT 2.0 Wildrace... và còn suýt bị GIẾT bởi city Escape 2.0 bánh 700c
Cả chặng em cứ bảo, thôi mày giết thì giết luôn đi, sao phải chờ đến cầu PĐ mới giết :))

Fiat_ELX

Xe điện
Khiếp, các bác này hoành tráng thật. haiz, không biết bao giờ mới đủ sức bám càng các bác đây. thui, chúc các bác thượng lộ bình an nhá.
50 năm nữa thì = nhau hết bác ạ, lo gì hơn kém :))

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]

VUTravel

Xe đạp
Website
vietuniquetravel.com
con các tuyến khác các Bác giúp gi em dc ko ạ??? cho em xin số của Bác VUtravel:D cám ơn các bác nhiều=D>
Sở dĩ tuyến này tớ quen vì tớ nằm vùng ở đây hơn 1 năm, lượn xế độp qua lại chén chú chén anh với các bác ấy suốt. Số của tớ: 0995580043.

30T-2917

Xe tải
Chúc mừng cụ có chuyến đi đáng nhớ

Sau_ruou

Xe tải
Không biết Công đã chuẩn bị chuyến đi này đến đâu. Mình hơi lo lắng cho bạn.
Theo nhận xét chủ quan của mình thì Công này có khả năng hoàn thiện hành trình, tuy nhiên Công nên theo lời khuyên của các anh em trên OF để có sự chuẩn bị thực sự kỹ lưỡng trước chuyến đi.
Nếu lên đây để thông báo là sẽ đi chuyến đó thì OK, còn tìm bạn đồng hành là khó, với thông tin sơ sài như vậy.
Cái lớn nhất của chuyến đi này chính là Mục đích, ý nghĩa của nó thì mình chưa nhìn thấy. Có thể đối với bản thân Công, đây chỉ là chuyến đi chơi, vượt lên chính mình, hoặc ý nghĩa cá nhân nào đó. Tuy nhiên nếu mỗi ngày đều đi 150km một mình là rất nản. Nếu phát sinh sự cố nào đó trên đường sẽ nản hơn. Đây không chỉ là một chuyến đi chơi đơn thuần như nhà eMong, nên gắn cho nó một ý nghĩa xã hội, vì tầm vóc chuyến đi xứng đáng phải như thế.
Nếu không có một mục đích lớn, kế hoạch được chuẩn bị kỹ lưỡng, khi phát sinh sự cố thì Công rất dễ bỏ cuộc.
Nếu Công tự tin và đủ mọi điều kiện xuất phát rồi, ok, chúc lên đường may mắn. Còn nếu những nhận xét chủ quan của mình mà Công chưa có câu trả lời được thì nên chăng hoãn lại để chuẩn bị thêm. Mình hoãn thời điểm xuất phát không ai cười, nhưng đã xuất phát rồi mà bỏ ngang thì thực sự mọi nỗ lực của mình sẽ chỉ là trò cười thôi.
Vài điều chân thành, có gì sai bỏ qua nhé.
Mình là người từng thuê xe bên anh Tuấn nên biết sơ về Công.