[Thảo luận] Tuyến Hà Nội-Lạng Sơn chú ý!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Các kụ chạy tuyến Hà Nội - Lạng Sơn (QL1 mới) chú ý, ngoài tốc độ thì xxx BG và LS thường bắt lỗi làn đường ở các ngã tư ( 2 ngã tư vào TP Bắc Giang, ngã tư Vôi, Kép, Mẹt) cháu để ý có rất nhiều kụ bị xích lại ở cách những chỗ đó 1 đoạn, cháu dự chỉ là lỗi sai làn thôi, chứ tốc độ thì ai cũng biết rồi.

Ở những ngã tư đó tuy không có đèn nhưng phân rõ 3 làn cho : rẽ phải-đi thẳng-rẽ trái. Các kụ đi tuyến đó nhớ thực hiện đi đúng như ở HN nhé.

pipilazi

Xe tăng
Ơ, các bác có xích míc nội bộ à :))

Website
www.facebook.com
Không phải địa bàn làm ăn của cháu. Đâm bị thóc, chọc bị gạo tí. Nó thu hết của các kụ thì cháu treo niêu.
Hàng tháng phải dành riêng ra 40% thu nhập để nộp cho xxx. Hết thế nào được mà kụ cứ khéo lo.

HUNGSMUN

Xe container
Bắc Ninh hay bắn tốc độ tuyến Lạng Sơn- Hà Nội; Bắc Giang bắn tốc độ hai chiều+ ghi hình đè vạch đoạn vừa qua hết địa phận Bắc Ninh vào Bắc Giang vì ở đây có vạch kẻ liền rất dài. Lên các ngã tư tiếp theo thì như cụ CSGT đã cảnh báo rồi em không nhắc lại nữa.

dapvocaydan

Xe điện
Bác chủ thớt là nội gián của OF à:))

Escave

Xe buýt
Các kụ chạy tuyến Hà Nội - Lạng Sơn (QL1 mới) chú ý, ngoài tốc độ thì xxx BG và LS thường bắt lỗi làn đường ở các ngã tư ( 2 ngã tư vào TP Bắc Giang, ngã tư Vôi, Kép, Mẹt) cháu để ý có rất nhiều kụ bị xích lại ở cách những chỗ đó 1 đoạn, cháu dự chỉ là lỗi sai làn thôi, chứ tốc độ thì ai cũng biết rồi.

Ở những ngã tư đó tuy không có đèn nhưng phân rõ 3 làn cho : rẽ phải-đi thẳng-rẽ trái. Các kụ đi tuyến đó nhớ thực hiện đi đúng như ở HN nhé.
Thanh kiu bác CANH SAT G.T có tinh thần rất vì cộng đồng, bác đã post bài để nhắc nhở thay cho hệ thống biến báo chỉ dẫn như đánh đố ở VN, các bác trong ngành lấy tấm gương bác này học tập nhé.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Thanh kiu bác CANH SAT G.T có tinh thần rất vì cộng đồng, bác đã post bài để nhắc nhở thay cho hệ thống biến báo chỉ dẫn như đánh đố ở VN, các bác trong ngành lấy tấm gương bác này học tập nhé.
Cháu xin hứa sẽ luôn luôn là 1 xxx ưu tú và là 1 người chồng "nhân dân" \:D/\:D/\:D/ (chỉ áp dụng cho nhân dân girl thôi)

Chỉnh sửa cuối:

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
cảm ơn cụ cảnh sát gt nhé,em cũng hay đi qua chỗ đấy,chẳng để ý đâu nhưng may là chưa bị dính đòn,thanks cụ

Cảnh sát G.T

Xe điện
Bắc Ninh hay bắn tốc độ tuyến Lạng Sơn- Hà Nội; Bắc Giang bắn tốc độ hai chiều+ ghi hình đè vạch đoạn vừa qua hết địa phận Bắc Ninh vào Bắc Giang vì ở đây có vạch kẻ liền rất dài. Lên các ngã tư tiếp theo thì như cụ CSGT đã cảnh báo rồi em không nhắc lại nữa.
Đoạn này nhiều khi xxx còn làm cả 2 đầu đấy, nên khi đi qua rồi các kụ phải cảnh giác cao độ.:-q:-q:-q

Phương Nga

Xe lăn
em đang muốn quất chuyến Lạng Sơn chơi đây. Thanks bác chủ thớt nhé (b)

gentviet

Xe buýt
Hom qua nha chau co viec di BacNinh, luc ve vua re tu BN ra duong 1 thay XXX bat nhieu cu di vao lan xe tai qua, cac cu canh giac cao do cho nay nhe

Mobifone

Xe tải
Đoạn này đoạn đi qua chỗ cầu vượt lên đường NB-BN hay bắn tốc độ. các bác ấy bắn đằng sau. hay anh hùng núp ở biển cây số

Mobifone

Xe tải
Vâng. Các bác bắc ninh còn hay ám sát trên cầu vựt nữa. :D . Mà hình như là súng laser thì phải hôm nọ em dừng lại đi WC ngay cạnh bác bắn ở biển cây số.Bác ấy Dek làm gì dc. he he. Em còn hỏi là chỗ này có được dừng không anh? he he. Mình biết thừa là dùng thoải mái.

Cảnh sát G.T

Xe điện
Vâng. Các bác bắc ninh còn hay ám sát trên cầu vựt nữa. :D . Mà hình như là súng laser thì phải hôm nọ em dừng lại đi WC ngay cạnh bác bắn ở biển cây số.Bác ấy Dek làm gì dc. he he. Em còn hỏi là chỗ này có được dừng không anh? he he. Mình biết thừa là dùng thoải mái.
Kụ liều quá, nhỡ anh xxx cáu tiết lên xe ko bắn mà bắn vào..giống... của kụ thì sao!!=))=))