[Thảo luận] Tường thuật trực tiếp phiên Tòa DONGKIJOTE tại TAND TP Hà Nội.

Trạng thái
Thớt đang đóng

mr.ken_no1

Xe container
Hiện có 319 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (165 lái chính và 154 lái phụ)
Sau 3 tiếng tuyên án biết thua mà thớt vẫn nóng bỏng...
Vấn đề không phải là các cụ nhà mình đang ngồi hóng kết quả mà theo em dự là các cụ ấy cũng như em: Chưa về vì cảm thấy bị mất mát một cái gì đó và cố lán lại để xem là mình đã mất cái gì ạ!

vietran

Xe ba gác
Hài quá, hài hơn cả gặp nhau cuối năm, nhất là mấy cái ảnh Op phơ nhà mềnh ngồi ghế thẩm phán tòa án nhân dân hà lội, thủ đô nước chxhcn việt nam.

Chỉnh sửa cuối:

MIT-ONE

Xe điện
Đúng như cụ Ngọc Phan nói, cách mạng là phải trường kì các kụ ạ. Nhưng nếu không đấu tranh thì sẽ không thể có cách mạng được. Mong xã hội ngày càng có thêm nhiều người dám đấu tranh như kụ Đông, để đời con, đời cháu chúng ta được hưởng cái văn minh của xã hội loài người.
Cụ này ảo tưởng nặng rồi ????
Đời bố mẹ ta vừa đấu tranh xong có cụ còn chưa ấm mộ đời con đã chả thấy cái văn minh công bằng đâu
Cụ định làm gì để đời cháu có được cái đó ?

Vụ này em chỉ thấy một điều là người ta nói quả thật chí lý : Pháp luật là công cụ của giai cấp thống trị chứ không phải công cụ của những người bị trị
Khi nào hết phân biệt giai cấp thì mới có sự công bằng cho tất cả mọi người
Mà điều đó là VIỄN TƯỞNG - Em chả dám tin đâu

hungstore

[Tịch thu bằng lái]
Trà trà...:D
Cụ có ý kiến thật hay. Nhà em có "điều kiện", mặt đường rộng. Cụ bảo "thằng CÔNG LÝ" đứng có diễn nữa, sang em cho cái bơm đứng ở đường bơm xe cho các cụ OF. Em trả lương.

Để nó đi diễn lêu bêu ...mang tiếng thế...khổ thân bố mẹ nó. [-X

Cái loại lố nha lố nhố thế mà ngồi cũng đòi bảo là "TOẠ", nói nhố nhăng cũng đòi bảo là " PHÁN", Con em thế em đập cho tuốt xác. PỐ LÁO

Kia Evening

Xe tăng
các Cụ cứ bình tĩnh, em có nguồn tin đáng tin cậy là cụ Đông sẽ thắng, vì:
- Sau mấy vụ lùm xùm liên quan đến xxGT vừa qua, anh Fast sẽ phải chấp nhận thí tốt, để bảo vệ cái ghế đang lung lay (vì anh này không lọt vào top hoen trăm vị).
- Nội bộ nhà xxCG cũng đang có vấn đề
- cái chính là dư luận đang nghiêng về phía Lẽ phải.
Em thề!
Cụ thề thế mà vưỡn chưa ổn. Khả năng cần thề độc. Chờ giám đốc thẩm cụ thề độc tí VD như: Thề sẽ lấy đôi đèn pha rọi vào mắt XXX cho nó sáng mắt ra nếu không thắng hay là ...nhiều cái hay và độc để thề lắm. :o)

sactimtn

Xe tăng
Công lý à, Công lý là thằng nào?

TL_Vietnam

Xe lăn
Vấn đề không phải là các cụ nhà mình đang ngồi hóng kết quả mà theo em dự là các cụ ấy cũng như em: Chưa về vì cảm thấy bị mất mát một cái gì đó và cố lán lại để xem là mình đã mất cái gì ạ!
Mất niềm tin vào .... kụ ah :(

miu189

Xe buýt
Chính xác... tất cả vẫn đang dõi theo từng bước...
Mất thì có mất... nhưng cái được là tình đoàn kết của nhà mình cụ ạ...
Thắng, thua vẫn bên nhau...

Lebinno

Xe hơi
Này các cụ, nhà báo Việt Dũng này khẳng định giao cắt giữa 1 con đường và 1 đầu đường (giũa Xuân Thủy và Phan Văn Trường) không thể gọi là ngã ba được, có cụ trên này đã bảo gọi là "ngã tam" thế mà cụ Đông nhà ta cứ "cải" là ngã ba, đến khổ. Theo em, cứ giao cắt giũa 2 đường ng thì gọi là ngã hai, ba con đường thì goi là ngã ba. Cứ thế nhé không tranh luận mất thời gian nhá ... nhá ... nhá!!!!

lethienngoc

Xe đạp
Lần sau mời báo nước ngoài vào tường thuật trực tiếp, gửi thư cho đại sứ quán Mỹ. Có khi nó xử công bằng...Chán không buồn nói.

Kia Evening

Xe tăng
Nguyên lời báo: "Căn cứ cấp phúc thẩm đưa ra, khu vực chợ nông sản đã có cắm biển báo, từ đó lên đến khu vực chỗ anh Đông đỗ xe không cần phải có biển báo nhắc lại, bởi không có ngã ba, chỉ giao cắt với các ngõ. Đoạn giao cắt Xuân Thủy - Phan Văn Trường, người khởi kiện nhầm lẫn khi nhận thức đây là ngã ba"

Ý em: "Ngu kinh người"

vienboca

Tháo bánh
Các cụ đọc kỹ nhé : Không có gì quí hơn Độc lập - Tự do - Hạnh phúc , khi các cụ đánh văn bản các cụ đánh vào dấu trừ có đúng ko?

kqt

Xe tải
Hôm lào rỗi rãi cụ ĐÔng hoặc cụ lào đó gần đó vác ca-mê-da đi quay đoạn vi déo phọt nên let cho bàn dân thiên hạ thấy chỗ giao cắt giữa Xuân Thủy và Phan Văn Trường có phải nà ngã ba không? Núc lào có dịp em cũng phải qua đó chiêm ngưỡng chố đó xem ló ra sao mà Tòa các cấp đều bẩu nà ko phải ngã ba. Em nghĩ mẫu chốt của vứn đề thắng hay thua nà "chỗ đó phải nà ngã ba hay ko?"

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Căn cứ cấp phúc thẩm đưa ra, khu vực chợ nông sản đã có cắm biển báo, từ đó lên đến khu vực chỗ anh Đông đỗ xe không cần phải có biển báo nhắc lại, bởi không có ngã ba, chỉ giao cắt với các ngõ. Đoạn giao cắt Xuân Thủy - Phan Văn Trường, người khởi kiện nhầm lẫn khi nhận thức đây là ngã ba.
Vậy thì thế nào là ngã ba hả các cụ,, cụ nào thạo cho em cái định nghĩa !

hungbm

Xe điện
Vụ này đã kết thúc k có hậu cho Anh em nhà OF nên chúng ta cũng nên dừng lại tại đây. Phát biểu nóng quá lại bị vạ miệng đấy, chúng ta nên tuân thủ theo tinh thần của diễn đàn nhá

Emesco

Xe điện
Tòa đúng:
Ngã ba là cái háng. Quan điểm xuyên suốt

Trạng thái
Thớt đang đóng