[Thảo luận] Tường thuật trực tiếp phiên Tòa DONGKIJOTE tại TAND TP Hà Nội.

Trạng thái
Thớt đang đóng

motbit

Xe máy
Em vừa lên Hoàng Hoa Thám làm một chậu hoa Nhài về trồng cho thơm :)

pmhunghero

Xe buýt
Hiện có 525 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (287 lái chính và 238 lái phụ)

sắp 4h rồi, cụ nào phải đi đón F1 thì về sớm đi, không tắc đường đới.

BoTuRoo

Xe buýt
Biết là chỉ có 0,1% cơ thắng mà em vẫn hy vọng :)

lau ga gia

Xe buýt
Thế là kết thúc một trận chiến chỉ dành cho những người dũng cảm.
Chúc mừng bác Đông, thua trong thế ngẩng cao đầu.

xebuytmatphanh

Xe buýt
MK! Em chẳng dám vào spam sợ cái chữ ký em nó đen lây. Theo dõi từ sáng đến giờ, đoán là khó mà thắng nhưng nghe thua cứ thấy tủi tủi cho nền tư pháp nước nhà :((
Cụ ơi thế vụ kiện của Cụ thì ntn? Liệu Công lý có được thực thi ko?

eparch

Xe buýt
Hiện có 522 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (284 lái chính và 238 lái phụ)
Kết quả của HĐXX tại phiên toà phúc thẩm cũng đã được dự liệu. X_X

tricoi

Xe buýt
Anh Công Lý đến tòa quên không rửa chân, thiên hạ bảo: Chân Lý Bẩn

pupil

Xe điện
Thôi khỏi cần anh Công Lý, ra đường bi giờ cứ "gặp cơ động thì em xưng là cháu bác Nhanh" ... mà "gặp lưu manh thì em bẩu là anh thằng Luyện" cho lành ! :D

hainguyen74

Xe tải
Chào các cụ OF,

E có tham gia dự buổi sáng nay, gửi các cụ một số hình ảnh "nguội" mong các cụ "nguội" đi một chút ạ:

Tại phiên phúc thẩm, thêm một LS nữa nhưng vẫn chưa đủ :((

Các nhân vật chính trong câu chuyện dài dòng và chưa có hồi kết

Các cụ OF

Đại diện Tòa

Bác Đ nhé

Chị thư ký :P

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Em không bênh cái bọn cướp ngày đấy làm gì, nhưng em có cái nhìn thực tế cụ à. Những vụ trước đây cụ có thể tham khảo trong một số tác phẩm của VTHiên or DTTHương. Em ko đưa link trực tiếp lên đây vì lý do gì cụ cũng biết.
Chúng ta chỉ quan tâm đến việc kiện xxx bẫy đường bắt láo là đủ, mợ nhỉ.
Vụ kiện đầu xxx còn phải giữ sĩ diện cho những người công quyền. Những vụ kiện sau kết quả sẽ hoàn toàn khác.
Chắc chắn là thế, mợ àh.

mr.ken_no1

Xe container
Từng nài cụ mà vào quán bia thì vỡ quán cụ nhề!
Vâng cụ ạ, buổi sáng thì đúng là chúng ta đại thắng, và những ai tham dự phiên tòa chạ ai nghĩ là chúng ta đã thua.
Cụ Ngọc Minh, Cụ HaVu và cụ Đông đã đưa ra những luận cứ mà bên xxx ko thể nào trả lời được, em theo dõi ông chủ tọa, 2 ông thẩm phám thấy các ông ấy cũng hay ngật đầu với mỗi ý của các cụ nhà mình.'
***, em cứ tưởng là thắng 99,9% rồi nên buổi trưa em trốn các cụ ấy để đi ọp (vì các cụ ấy măm cơm hộp và uốn cà phê, iem thì cứ thích cay cay) chui với mấy cụ. Ọp xong quay về tòa nó đã gần tuyên án xong, kết quả là THUA, đau quá. Tổ si ba nhà chúng nó, chúng nó nhận lương từ tiền của nhân dân đóng góp mà chúng nó làm việc như cờ ứt, chúng nó đ ếu thèm hiểu nguyện vọng của người dân, chúng là chỉ là cờ hó mà thôi. Tại sao với những gì diễn ra mà chúng nó vẫn cho mình thua vậy, *** chúng nó, em có tý cay cay nên cũng a cay quá.
Thú thực em thấy thất vọng quá nên em hem đi ọp với các cụ ấy được (phần vì em cũng đã đủ rồi ạ). Em thấy mình bị tuyên thua mà toát hết cả mồ hôi, cứ như là vừa mất đi 1 cái gì đó rất quý giá, sau đó em vừa đi đường vừa suy ngẫm thì đúng là em đã vừa mất đi LÒNG TIN các cụ mợ ạ!

TONGIA

Xe lừa
Bác nào Post video hay voice lên anh em nghe Toà tuyên tý.

Đọc nhiều quá mà không hiểu chính xác là kết thúc thế nào

Thèm_Ôtô

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Em hóng từ 9g30 sáng đến giờ, không dám nói câu nào, chỉ mong cho pháp luật được thực thi. Đến giờ này thấy chán toàn tập. Em ạ các kụ, em ngược!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chắc đông lắm cụ nhể!
Các cụ cứ uốn đi, tí em ra lái thuê qua trạm bong bóng nhá.:D
Ngoc Phan XLS viết
Hải Xồm Tăng Bạt Hổ các cụ ơi!!!

Trưa đi qua vườn hoa paster thấy các anh áo vào 4 tốp đứng 4 góc vườn hoa, chắc đợi các cụ OF ọp xong là cho ra thổi kèn. Đã bố trí rồi nha, các cụ cẩn thận
Em luôn tuân thủ Luật! Em đi taxi từ sáng ợ!

Beer hơi đắng... ko uống đc ngụm nào...
Về chỗ làm đây... Ban bệ Of vẫn đang uống bia và chém gió...ầm ầm...
Cụ đừng nản chí!
Cha ông chúng ta, tỉ như bố em 10 năm cầm AK47 bắn B52 mà thằng Mẽo đã phải cút về nước để chúng ta có một chế độ tốt đẹp như ngày nay thì cụ dongkijote mới mất có một năm ăn thua gì! Trường kỳ kháng chiến nhất định thắng lợi. . .

ducvv

Xe tải
Vâng cụ ạ, buổi sáng thì đúng là chúng ta đại thắng, và những ai tham dự phiên tòa chạ ai nghĩ là chúng ta đã thua.
Cụ Ngọc Minh, Cụ HaVu và cụ Đông đã đưa ra những luận cứ mà bên xxx ko thể nào trả lời được, em theo dõi ông chủ tọa, 2 ông thẩm phám thấy các ông ấy cũng hay ngật đầu với mỗi ý của các cụ nhà mình.'
***, em cứ tưởng là thắng 99,9% rồi nên buổi trưa em trốn các cụ ấy để đi ọp (vì các cụ ấy măm cơm hộp và uốn cà phê, iem thì cứ thích cay cay) chui với mấy cụ. Ọp xong quay về tòa nó đã gần tuyên án xong, kết quả là THUA, đau quá. Tổ si ba nhà chúng nó, chúng nó nhận lương từ tiền của nhân dân đóng góp mà chúng nó làm việc như cờ ứt, chúng nó đ ếu thèm hiểu nguyện vọng của người dân, chúng là chỉ là cờ hó mà thôi. Tại sao với những gì diễn ra mà chúng nó vẫn cho mình thua vậy, *** chúng nó, em có tý cay cay nên cũng a cay quá.
Thú thực em thấy thất vọng quá nên em hem đi ọp với các cụ ấy được (phần vì em cũng đã đủ rồi ạ). Em thấy mình bị tuyên thua mà toát hết cả mồ hôi, cứ như là vừa mất đi 1 cái gì đó rất quý giá, sau đó em vừa đi đường vừa suy ngẫm thì đúng là em đã vừa mất đi LÒNG TIN các cụ mợ ạ!
làm vài (b)(b)(b)(b) cho hạ hỏa Ken ơi

Trạng thái
Thớt đang đóng