Chi hội Tường thuật sinh nhật MSC 2 tuổi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Hic, em sốt ly bì từ hôm qua giờ. Vào hóng ảnh các cụ mãi :| mà vẫn ít quá

Lucas_halong

Xe buýt
Các cụ chơi oánh bài quỳ hay sao mà đầu gối mợ nào đỏ ửng thế kia. Hehe....

RAV4 6628

Xe hơi
Vừa thấy chủ thớt vào rồi lại lượn ra, lập thớt truỳen hình trực tiếp mà dc nhõn 3 cái ảnh =)) Táo quá =))
Cụ thông cảm cho cháu vì k lường sức mình nên vừa vào cuộc súng e đã hết đạn nên ứ lên được ...nòng,cố mãi được có 3 cái...thì phọt ra cả rùi.

vuanhanghi

Xe điện
Cụ 29D màu đỏ lắp ghế sau nhé, em mách xx, keke :P

RAV4 6628

Xe hơi
Hôm qua 141 quây kín đường chỗ nhà em, còn có cả phóng viên nhà báo bật đèn flash, quay video ầm ầm, chất nghệ lắm. Nhưng Beendeptrai vẫn còn muốn qua đón em đi tăng 3 ko sợ cả thổi nồng độ cồn =)) Em can mãi mới đc

Ko biết hôm qua mọi người có về nhà an toàn mà ko đối đầu 141 ko =))
Ui thế à?E còn bị 2 cảnh sát chìm đi theo dõi hết phố này đến phố kia,đến khi e đang gặm dở cái chân gà 2 d/c đấy vứt uỵch tập ảnh nhạy cảm lên bàn nói dõng dạc "Xem đi,bây h tính sao?"E biết chuyện chẳng lành cũng chưa kịp xem và run rẩy trả lời "muốn ra sao thì ra"

Hùng Chuối

Xe đạp
Máy cháu còi, chụp được vài cái các cụ ko đi được xem tạm cho thèm =)) :))

chinh_rua

Xe tăng
ảnh ọt chụp như hội nghị áp bếc mà k thấy phọt
phọt cái clip như đập đá của drew, phản cảm quá, gỡ xuống đê

xuanha_ng

Xe điện
Chả vấn đề gì đâu, cự cứ phọt tiếp

Hùng Chuối

Xe đạp
Chỉ tại cụ Drew diễn chuẩn quá cơ đấy =)) !

RAV4 6628

Xe hơi
Hôm qua đi sinh nhật MSC ăn uống no say,hát hò phè phỡn về gấu ứ cho vào nhà,hnay trả e về nơi sản xuất,mời các cụ cùng e dùng bữa trưa đạm bạc với ba và má e.

lau ga gia

Xe buýt
hôm qua em về qua cái ngã tư ở bến xe Đình Mỹ gặp ngay tổ tuần tra xxx toét em lại, hix tưởng gì xuống xe mở cửa ra hỏi mấy chú xxx có việc gì đới các anh?
lão tổi chưởng nhảy lại bẩu: dạ không có gì ạ, thấy anh đi nhậu sinh nhật mờ c sờ s về em chặn anh lại để hỏi hôm nay các anh có zui k? uống có ra con người k ạ.
Em: ơ cái thằng, làm anh són cả ..ái, thế không vui thì tao đi làm gì, chú làm mất cả việc của anh:-B , tưởng có việc gì, thế nhé, anh về đây.
Em về đến nhà nghĩ mà cục tức lúc đang uống dệu con mụ ...ợ gọi điện liền túm tay lôi ra giữa nhà hỏi: tao bẩu mày bao lần òi, khi tao đi uống dệu là cấm có gọi điện tại sao hôm nay mày vưỡn gọi nà sao?
.. ợ: dạ vâng em biết nỗi rồi từ sau em ứ dám gọi cho anh nữa để anh ăn nhậu bét tè lè nhè, ái úi thoải con gà mái già và và và sống nó ra con người ạ!
Em: ờ biết điều thế nà được, chứ u mày cứ nghi ngờ thầy nó là cấm có được đây đấy!
Đấy, chuyện chỉ có vậy, nhạt toẹt 8->8->8->8->8->8->8->

chinh_rua

Xe tăng
hôm qua em về qua cái ngã tư ở bến xe Đình Mỹ gặp ngay tổ tuần tra xxx toét em lại, hix tưởng gì xuống xe mở cửa ra hỏi mấy chú xxx có việc gì đới các anh?
lão tổi chưởng nhảy lại bẩu: dạ không có gì ạ, thấy anh đi nhậu sinh nhật mờ c sờ s về em chặn anh lại để hỏi hôm nay các anh có zui k? uống có ra con người k ạ.
Em: ơ cái thằng, làm anh són cả ..ái, thế không vui thì tao đi làm gì, chú làm mất cả việc của anh:-B , tưởng có việc gì, thế nhé, anh về đây.
Em về đến nhà nghĩ mà cục tức lúc đang uống dệu con mụ ...ợ gọi điện liền túm tay lôi ra giữa nhà hỏi: tao bẩu mày bao lần òi, khi tao đi uống dệu là cấm có gọi điện tại sao hôm nay mày vưỡn gọi nà sao?
.. ợ: dạ vâng em biết nỗi rồi từ sau em ứ dám gọi cho anh nữa để anh ăn nhậu bét tè lè nhè, ái úi thoải con gà mái già và và và sống nó ra con người ạ!
Em: ờ biết điều thế nà được, chứ u mày cứ nghi ngờ thầy nó là cấm có được đây đấy!
Đấy, chuyện chỉ có vậy, nhạt toẹt 8->8->8->8->8->8->8->
ăn thua gì, vừa bước chân vào nhà, em lôi vợ ra vả cho 3 phát chỉ thẳng mặt: sao hôm nay tao nhậu nhẹt sn msc cả buổi tối mà mày không gọi tao cuộc điện thoại nào?
vợ em: (quỳ cmnl) em xin anh, từ nay anh đi nhậu ở đâu em hứa sẽ gọi điện hỏi han, động viên anh uống cho nó ra con người, tươi con của ạ. giờ em biết lỗi rồi, kính mời anh lên lầu, em tắm tát mát xa cho anh cho lại riệu ạ:>

đấy, em là cứ phải thế

RAV4 6628

Xe hơi
ăn thua gì, vừa bước chân vào nhà, em lôi vợ ra vả cho 3 phát chỉ thẳng mặt: sao hôm nay tao nhậu nhẹt sn msc cả buổi tối mà mày không gọi tao cuộc điện thoại nào?
vợ em: (quỳ cmnl) em xin anh, từ nay anh đi nhậu ở đâu em hứa sẽ gọi điện hỏi han, động viên anh uống cho nó ra con người, tươi con của ạ. giờ em biết lỗi rồi, kính mời anh lên lầu, em tắm tát mát xa cho anh cho lại riệu ạ:>

đấy, em là cứ phải thế
Cụ bá đạo quá,e cũng sẽ học cụ để cho ra con người ợ!

chinh_rua

Xe tăng
Hôm qua SN để quên đt trên bàn, chả hiểu cụ nào hách...chụp 1 lô xích xông dư lày vào máy....chít em không !

Còn mấy cái còn oách hơn...

đùi ai trắng nõn trắng nà
vừa căng, vừa mịn cứ gọi là ngất ngây
cái chỗ ở khuất bàn tay
làm em ám ảnh, sáng nay........giặt quần 3:-O

heli

Xe tăng
Lông là lông là lông là lông.cái món đặc sản MSC có khi phải tăng số lượng.và óp òm ọp phải tăng số dịp.có khi phải bò nhai lại cái chương trình sinh nhật thành viên tháng.các cụ nhểnh.

Trạng thái
Thớt đang đóng