[Funland] Tướng phụ nữ và thế nào là phụ nữ đẹp?

Iron Mask

Xe tải
Tóc chị Thuỷ quyền lực mới nổi trong ngành xe hơi có thuộc loại tóc mợ đề cập không?

Em không muốn bàn về tướng mạo một người khác, chỉ nêu ví dụ để biết đang nói về gì thôi.
Cụ không hiểu còm của mợ ý sao?
Nói về nhân chủng học: dân châu phi quăn tít nên dân vùng ấy khổ :)

Điều kiện cuộc sống hiện tại ảnh hưởng đến bề ngoài hiện tại nhiều. Thời cấp 3, gặp nhiều cô bạn da trắng tóc suôn mượt. Thế mà giờ cuộc sống vất vả, đầu bù tóc rối. Nhìn vào mà tiếc cho người ấy hơn 25 năm trước.

Phụ nữ hiện tại, nhiều mợ dùng hoá chất nhuộm ép uốn duỗi nhiều, tóc cũng xơ xác như tổ rơm ấy. Cái mượt đẹp chúng ta nhìn thấy cũng do hoá chất dầu dưỡng, dầu ủ... đủ thứ phủ lên.

L.C.D

Xe container
Tóc chị Thuỷ quyền lực mới nổi trong ngành xe hơi có thuộc loại tóc mợ đề cập không?

Em không muốn bàn về tướng mạo một người khác, chỉ nêu ví dụ để biết đang nói về gì thôi.
Hồi xưa chưa có công nghệ ép tóc thì nhận biết ng tóc xoăn tự nhiên rất dễ. Bây giờ thì em chịu ko nhận biết đc. Nhưng tóc tự nhiên mà thẳng mượt đẹp thì lại rất dễ nhận ra vì bây giờ hiếm - như tóc em chẳng hạn :)) (Em xin phép tranh thủ giờ vàng quảng cáo ạ) :D

Khất Thực

Xe container
Hồi xưa chưa có công nghệ ép tóc thì nhận biết ng tóc xoăn tự nhiên rất dễ. Bây giờ thì em chịu ko nhận biết đc. Nhưng tóc tự nhiên mà thẳng mượt đẹp thì lại rất dễ nhận ra vì bây giờ hiếm - như tóc em chẳng hạn :)) (Em xin phép tranh thủ giờ vàng quảng cáo ạ) :D
Chồng mợ này giàu mà vợ thì rất ngon. :D

Kitcat

Xe container
Mắt khi thấy đàn ông thường hay cười tình hoặc liếc xéo.
Khi ngồi thường bắt chéo chân, hai tay đan vào nhau rồi bó lấy gối và hay rung đùi.

Bỏ xừ, thế này thì cả cơ quan em gái toàn tướng dâm đãng. Nó mặc váy ngồi không bắt chéo chân thì có mà đen đỏ lộ hết ra à.
:)) Vấn đề là gái chỗ cụ có vừa bắt chéo vừa rung chân không? Body language khi gái thích chàng trai đối diện là nó lắc lắc bàn chân , báo nói thế.
Tây nó phân biệt lady và women. Lady thì cấm kỵ ngồi vắt chéo chân lên đầu gối, khi mặc váy có thể khép 2 chân ngả sang 1 bên, không dễ chịu gì, nhưng đấy là tiêu chuẩn lady. Cách hai là khép và vắt chéo cổ chân thôi. :D

L.C.D

Xe container
Nói về nhân chủng học: dân châu phi quăn tít nên dân vùng ấy khổ :)

Điều kiện cuộc sống hiện tại ảnh hưởng đến bề ngoài hiện tại nhiều. Thời cấp 3, gặp nhiều cô bạn da trắng tóc suôn mượt. Thế mà giờ cuộc sống vất vả, đầu bù tóc rối. Nhìn vào mà tiếc cho người ấy hơn 25 năm trước.

Phụ nữ hiện tại, nhiều mợ dùng hoá chất nhuộm ép uốn duỗi nhiều, tóc cũng xơ xác như tổ rơm ấy. Cái mượt đẹp chúng ta nhìn thấy cũng do hoá chất dầu dưỡng, dầu ủ... đủ thứ phủ lên.
Nếu tóc tự nhiên mà đẹp thì hoàn cảnh sống ko ảnh hưởng nhiều. Kể cả uốn ép hoá chất bị hỏng thì khi tóc mới mọc ra vẫn đẹp.
Nhưng về dung mạo con người, có 2 câu em thấy đúng: “tâm sinh tướng” và “sướng 1 ngày nên tiên, phiền 1 ngày thành cú” (ý là điều kiện sống tót thì hình thức con ng cũng cải thiện dần, và ngược lại).

kienvinh

Xe lăn
Có cơ sở khoa học cả. Trơn lông mượt da chứng tỏ nội tiết tốt...

xe cup teo

Xe buýt
Em thấy các cụ tổng kết thứ này đúng: đàn bà tóc quăn tự nhiên thường vất vả.
Em chứng kiến nhiều ng trong họ hàng tóc xù bông lên như choá Nhật thì vất vả lao đao thật.
Em thì thấy đàn bà tóc quăn thường là thông minh, tháo vát hi hi

Lah

[Tịch thu bằng lái]

Thực ra phụ nữ tóc xoăn tự nhiên thì thường vất vả chuyện tình cảm chứ không phải là chuyên kiếm được tiền, địa vị xã hội. Cũng như đàn ông tóc quăn tự nhiên lại thường có thành công nhất định vì tính chiến đấu, độ đam mê nhiệt huyết khá là cao, đại ý đặt mục tiêu là phấn đấu quyết liệt.
Còn nhìn một người lạ ngoài xã hội thì chưa biết ngay tóc quăn tự nhiên hay không được, giờ công nghệ khác xưa nhiều rồi.

Bankho

Xe tăng
E mở thớt hỏi về tiêu chí phụ nữ đẹp. Các cụ lại toàn bàn về tóc xoăn, là sao ạ? E nghĩ phụ nữ ở đâu cũng có xoăn mà ...(^^)

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Tướng học nó không đi đôi mỹ tướng phụ nữ đâu cụ. Đẹp mắt thường của cụ là hoa hậu hoa khôi, chứ tướng học nữ nhân nó lại cho đó là truân chuyên. Tất nhiên lý thuyết từ tk 12 tới tk 21 nó cũng có nhiều thay đổi nhưng đơn giản nếu Hoa hậu là mỹ học đẹp, nhưng tướng thuật nữ nhân không thể cho là thế được, giải thích bình thường thì Hoa hậu cũng dễ có nhiều chồng hơn, đồng nghĩa với dễ làm tổn hại người chồng đương nhiệm hơn, dễ bị làm mục tiêu hơn.
Thế ý cụ muốn hỏi gì về nữ nhân tướng học đẹp = vượng phu ích tử hay mỹ học hiện đại như mũi đẹp, mắt đẹp, cơ thể đẹp của chị em?

xe rùa 2012

Xe container
đây là tướng vượng phu ích tử, tề gia nội trợ tốt :))

nhờ cccm thẩm

Tướng gái ngành đấy
Cụ làm cty nào đấy để em xin vào làm ?
Với em điện nước đầy đủ là được rùi. Có dùng là tốt lắm rồi ạ, em không đòi hỏi nhiều.
Cụ kinh doanh hàng gì, cho em gặp cụ đc ko ạ. Nhưng em đi theo chính tắc là phải gặp cô thư ký của cụ trước nhé

Lady in red

Xe buýt
Ôi giời. Phẳng quảng cáo ác thế chứ lị.

xe rùa 2012

Xe container

Masha123

Xe buýt
Theo nghiên cứu nhân tướng học và tình dục học của em, e phát hiện ra đàn bà dâm thường có nổt ruồi son nơi đầu ty, hoặc vùng cách núm 2 cm đổ lại. 8/10 mợ có người yêu nhưng vẫn lên giường với e có điểm chung này.

Các cụ có người yêu thử tự check xem nhé!
Cụ hợp với gái có nốt ruồi và có người yêu rồi thế.
Em thấy có nút rồi son ở ngực người ta bảo là vượng phi ích tử mà.

JanJan

Xe tải
Cụ hợp với gái có nốt ruồi và có người yêu rồi thế.
Em thấy có nút rồi son ở ngực người ta bảo là vượng phi ích tử mà.
Dạ em là dâm tặc, thích bẻ nhụy hái hoa có chủ mà cụ ơi.

Em xấu xa, đồi bại nhất diễn đàn chứ ko phải hợp gái. Cò cưa, gạ gẫm rặc thính khoảng 20 mối mới chén được 8-9 nàng có bạn trai.

Em cà dốt, ko thông minh nên nhắn tin cho gái đều có nhõn mô típ: Anh đoán ngực em có cái nốt ruồi son. Anh thích chạm vào nó.

Cũng có thể bọn nó ko có, lấy bút bi tô vào, một kiểu bật đèn xanh. Em cũng ko check kỹ nốt ruồi thật hay tô bằng bút bi Thiên Long vì lúc ấy tác chiến chiến trường khác

lai thue

Xe điện
Em để ý có mấy mợ hôi lách mà nhà giàu vãi lái luôn, con cái học hành giỏi giang nữa chứ, ko thấy cụ chủ thớt nhắc đến