[Funland] Tuổi 50+ sống một mình như thế nào

Sứa.

Xe điện
Dài phết :| Oánh dấu đã ...:!!

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
heh heh, thế thì hơi buồn nhỉ?
- Tôi tuần ít nhất 3 nháy, có ngày sáng nháy tối nháy. Muốn thế thì sức khỏe phải tốt nên dành thời gian gym (không có thời gian thì làm cái xà đơn ngày lên 50 cái, chống đẩy 100 cái là đủ testosterone), tập khí công, không rượu bia, thuốc lá.
- Việc nhà thì đi hút bụi ngày một lần, lau nhà ngày một lần, ăn cơm xong thì úp bát vào máy rửa bát. Tuần đều đặn đến cuối tuần cọ toilet, tẩy cặn canxi. Sáng, tối đèo con đi học. Vợ có mỗi việc chăm sóc cây cối, chăm sóc con cái và nấu ăn, suốt ngày cười tít mắt.
- Các cụ phải có ý thức hợp tác, giúp đỡ vợ. Phải thấy mấy việc tôi kể trên là trách nhiệm của mình, giúp đỡ vợ con. Tôi làm mấy cái việc đấy cảm giác tự nguyện và rất thích thú: tôi thích sạch sẽ, hơn nữa cái lúc làm mấy việc kia là đầu tôi không phải nghĩ cái gì rất sảng khoái.

Sống mà không còn tình cảm nữa thì thôi chia tay giải phóng nhau :D
Cụ còm thế này thì các cụ ông Phỗng new , Sứa. , phuongmit , Nhimtiu , buicongchuc , ... lại tâm tư lắm =))=))=))

maimaubinhyen

Xe tải
- Tôi tuần ít nhất 3 nháy, có ngày sáng nháy tối nháy. Muốn thế thì sức khỏe phải tốt nên dành thời gian gym (không có thời gian thì làm cái xà đơn ngày lên 50 cái, chống đẩy 100 cái là đủ testosterone), tập khí công, không rượu bia, thuốc lá.
- Việc nhà thì đi hút bụi ngày một lần, lau nhà ngày một lần, ăn cơm xong thì úp bát vào máy rửa bát. Tuần đều đặn đến cuối tuần cọ toilet, tẩy cặn canxi. Sáng, tối đèo con đi học. Vợ có mỗi việc chăm sóc cây cối, chăm sóc con cái và nấu ăn, suốt ngày cười tít mắt.
- Các cụ phải có ý thức hợp tác, giúp đỡ vợ. Phải thấy mấy việc tôi kể trên là trách nhiệm của mình, giúp đỡ vợ con. Tôi làm mấy cái việc đấy cảm giác tự nguyện và rất thích thú: tôi thích sạch sẽ, hơn nữa cái lúc làm mấy việc kia là đầu tôi không phải nghĩ cái gì rất sảng khoái.

Người như bác ở Hành tinh nào thế, nếu có bác nào như bác thì kéo xuống Trái đất một thể, còn 1 mình thì về lại Hành tinh của bác đi cho chị em ở đây đỡ thương nhớ

Mystery2024

Xe hơi

Còn tình anh em, còn con chung, tài sản chung, mấy chục năm chung sống, thói quen, kỷ niệm, người thân... Điên lên thì có thể cạch mặt không muốn nhìn xong rồi thôi, cũng chả ghét đến mức thù hằn gì mà phải bỏ nhau. Chứ giờ bỏ xong thì làm gì, lấy ai về mà chả thế à cụ. Có mợ đang hỏi cụ ở hành tinh nào kia kìa. Chồng nào mà lấy về chả để hầu. Người mới lại tập làm quen từ lúc đánh răng buổi sáng đến lúc đánh răng buổi tối thêm lần nữa, nghĩ đã mệt rồi cụ ạ. Trong khi nuôi con, nuôi gia đình, kiếm tiền, kiếm thời gian, kiếm sức khoẻ đã kiệt sức rồi.

Sứa.

Xe điện
Người như bác ở Hành tinh nào thế, nếu có bác nào như bác thì kéo xuống Trái đất một thể, còn 1 mình thì về lại Hành tinh của bác đi cho chị em ở đây đỡ thương nhớ
Chỉ có tập gym, làm việc tốt, ko tệ nạn (bia, rượu, thuốc lá...) ...và suốt ngày ích ích thì chỉ có Búp bê TD Nam thôi [-O<[-O<[-O<

kienthuc

Xe hơi
Cụ nào thọ thì còn 30-40 năm sống 1 mình nữa. Ko đủ tiền là mệt phết.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Chỉ có tập gym, làm việc tốt, ko tệ nạn (bia, rượu, thuốc lá...) ...và suốt ngày ích ích thì chỉ có Búp bê TD Nam thôi [-O<[-O<[-O<
Cờ mà không có kiếm thì tính gì. Phải đông quân ntn cơ =))

Thế thôi cụ, nếu cụ muốn xếp hình được đến lúc 80 tuổi. Chục lần là 3 ngày một lần rồi. 3 ngày thì chưa đủ tinh trùng sản sinh lại hoàn toàn. Mỗi ngày cụ sản xuất được khoảng 3, 4 triệu tinh trùng. Một lần bắt full cụ bắn được khoảng từ 80 đến 300 triệu tinh trùng. Nếu bắn thường xuyên thì cơ thể làm việc quá sức. Tất nhiên nếu cụ có công phu Dry Ejaculation thì một đêm 3, 4 lần cũng không sao :))

Phỗng new

Xe điện
Cụ gì sáng nháy chiều nháy hòm thư đầy chưa thế?
Em đang đề xuất cụ vào danh sách cần phải bảo tồn và nghiên cứu nhân rộng đấy.

Vô Dụng

Xe tăng
Đọc còm nhiều cụ tự nhiên thấy tủi thân quá, nhiều cụ U50 vẫn phong độ ngời ngời, ăn chơi xả láng, còn mình thì kém toàn diện từ sức khỏe đến tiền bạc, muốn nghỉ hưu lắm rồi mà chưa được :(

Nhimtiu

Xe container

Nhimtiu

Xe container
Đọc còm nhiều cụ tự nhiên thấy tủi thân quá, nhiều cụ U50 vẫn phong độ ngời ngời, ăn chơi xả láng, còn mình thì kém toàn diện từ sức khỏe đến tiền bạc, muốn nghỉ hưu lắm rồi mà chưa được :(
Thế cụ phải đổi nick thôi chứ mới u50 mà cụ đã định hiu thì các mợ còn nhờ vả đc giề?=))

YarisVerso

Xe tải
Hé hé, chắc tại các mợ dạy dỗ chồng không đúng cách nên mới ra nông nỗi ấy chăng?
Chứ em thấy chuyện đàn ông làm việc nhà có gì to tát đâu? Nhà em chả cần phân công hay sắp xếp công bằng gì. Cứ đến giờ là cả 2 cùng vào bếp, người thái rau thì người kia xào nấu hoặc mỗi người một món, đứng cạnh nhau cùng nấu để soi xem đối tác có giấu nghề không để bóc phốt nhau cũng vui mà. Những việc khác trong gia đình thì tùy theo khả năng và sức khoẻ mà phân chia: chồng việc nặng, vợ việc nhẹ, chồng lau nhà, sửa đồ thì vợ phơi đồ...đại loại thế. Hôm nào ai bận thì người kia cân tất nhưng nói chung là cố gắng làm mọi việc cùng nhau.

phuongmit

Xe cút kít

Khoanglang1990

Xe máy
Cụ ấy ko sống với gia đình thì nên chuẩn bị tiền vào viện dưỡng lão là vừa

alffa

[Tịch thu bằng lái]
Thế thôi cụ, nếu cụ muốn xếp hình được đến lúc 80 tuổi. Chục lần là 3 ngày một lần rồi. 3 ngày thì chưa đủ tinh trùng sản sinh lại hoàn toàn. Mỗi ngày cụ sản xuất được khoảng 3, 4 triệu tinh trùng. Một lần bắt full cụ bắn được khoảng từ 80 đến 300 triệu tinh trùng. Nếu bắn thường xuyên thì cơ thể làm việc quá sức. Tất nhiên nếu cụ có công phu Dry Ejaculation thì một đêm 3, 4 lần cũng không sao :))
>5-60 nhìn nhăn nheo đã chán rồi, kẻ cho người nhận chắc cũng vì nghĩa vụ thôi nhỉ.