[Funland] Tuổi 50+ sống một mình như thế nào

MuathuHN252

Xe cút kít

MuathuHN252

Xe cút kít
Em cảm ơn Cụ ạ. Thế này mấy nữa em muốn bung lụa lại rén ạ ;))
Sợ mất hình ảnh ah mợ? E nghĩ mợ cứ bung lụa đi, biết đâu sau khi bung lụa mất cụ Bất nhưng kiếm dc cả tá cụ khác

Yeuaibaygio

Xe container
Mợ thử bung một đoạn em xem nào, tập dần đi là vừa :))
Nhịn được đến tầm này thì nhịn luôn chứ ai lại giở chứng ra thế ạ ;))

Nói vậy chứ người điềm đạm đương nhiên mình ngại rồi Cụ, còn đội hổ báo cáo chồn thì mình càng ngại. Cả võ mồm và võ chân tay em đều kém, chạy cũng chậm.

just for fun

Xe lăn
Ối giời, mới tháng tư mà bão về hơi sớm. Giờ ngồi dòm xuống khéo đã thở dài tiếc thời son trẻ dồi ấy chớ =))
Cụ bất động đậy thì mới tiếc thôi chứ cháu càng zà lại càng tự tin ạ.
Có cái ảnh cũng ki bo ko post, chán!

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF

Nói vậy chứ người điềm đạm đương nhiên mình ngại rồi Cụ, còn đội hổ báo cáo chồn thì mình càng ngại. Cả võ mồm và võ chân tay em đều kém, chạy cũng chậm.
Vâng, chính ra như em với mợ nhút nhát lại thuộc hàng ngon. Các cụ bẩu dồi, của bền tại người, dùng như phá ấy thì hỏng hết dồi cũng không chừng mợ nhể :))

just for fun

Xe lăn

Đầy cụ lúc chưa hiu thì đạo đức sáng ngời, về hiu phát suốt ngày kiểm điểm mợ nhé. Ko nói trước được đâu. Lần trước cháu đưa F1 đi tặng bỉm người già trên viện dưỡng lão, có 1 cụ bà mà thời trẻ hơi bị nổi tiếng luôn, nói tên ra khéo nhiều người đã từng nghe danh rồi ấy. Vậy mà về già cụ cảm nắng 1 cháu hộ lý 6 múi nhé, chỉ chấp nhận cháu ấy chăm sóc phục vụ thôi, người khác đến là đuổi hết. Cụ bung lụa hết mức luôn hihi. Đến lúc cháu ấy về lấy vợ mà cụ buồn, bỏ ăn mất mấy hôm

just for fun

Xe lăn
Mà cccm ơi, cái thớt chống cự đâu rồi ạ, giờ rỗi cháu định xem cách chống cự dư lào cho hợp lý mà ko tìm thấy

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Cụ bất động đậy thì mới tiếc thôi chứ cháu càng zà lại càng tự tin ạ.
Có cái ảnh cũng ki bo ko post, chán!
Dồi có lúc em gặp mợ, để mợ tận mắt chứng kiến xem nó bất động đậy ntn :))

L.C.D

Xe container
Mợ đang trẻ đẹp ngời ngời, lại còn thích trai đẹp sao vào thớt này vậy hả trời X_X
Chết chết cụ nhầm em với ai à? Em đã ko trẻ lại càng ko đẹp, tuy nhiên việc thích zai đẹp ko liên quand dến độ tuổi cụ nhá 😝

Yeuaibaygio

Xe container
Đầy cụ lúc chưa hiu thì đạo đức sáng ngời, về hiu phát suốt ngày kiểm điểm mợ nhé. Ko nói trước được đâu. Lần trước cháu đưa F1 đi tặng bỉm người già trên viện dưỡng lão, có 1 cụ bà mà thời trẻ hơi bị nổi tiếng luôn, nói tên ra khéo nhiều người đã từng nghe danh rồi ấy. Vậy mà về già cụ cảm nắng 1 cháu hộ lý 6 múi nhé, chỉ chấp nhận cháu ấy chăm sóc phục vụ thôi, người khác đến là đuổi hết. Cụ bung lụa hết mức luôn hihi. Đến lúc cháu ấy về lấy vợ mà cụ buồn, bỏ ăn mất mấy hôm
Thế à Mợ, cũng khó giải thích nhỉ.
Em (đến giờ) vẫn tự tin vào lý trí lắm. Còn tương lai em hy vọng không trở thành nhân vật chính trong câu chuyện tình cảm lạnh nào ạ.

starsn

Xe điện
có lẽ mợ có thể khởi nghiệp bên ecopark. Ban đầu thuê nguyên 1 tầng hoặc vài tầng chung cư cao cấp. Outsource các dịch vụ là ngon đấy nhỉ. Tự xây thì đầu tư hơi nhiều …
Em đang mơ ước để lấy động lực kiếm tiền mua đất :P nhưng đúng là có nhiều cách tùy mức đầu tư, đổ lắm tiền vào rủi ro với stressed :)

Thời tiết Đà Nẵng chưa tốt đâu mợ! Thời tiết tuyệt vời nhất phải là PQ nhưng em vẫn chọn HA làm nơi tá túc tuổi già vì nó tổng hoà được các đk.
Thời tiết tạm ổn, vùng biển đẹp và an toàn cho bơi lội, y tế và giáo dục chỉ sau HN và HCM. Thời gian và chi phí di chuyển rẻ từ HN. Có nguồn khách tốt để khai thác du lịch nếu mình ko ở.
Về hưu sao mợ lại quan tâm đến giáo dục ạ? Em cũng thích ĐN vì lý do như mợ nói.

Em chưa ở đâu đủ 4 mùa để biết hết nhưng về thời tiết chắc em thích San Diego/ Hawaii nhất. Hawaii xa đất liền quá bất tiện. San Diego mấy khu tử tế ở đấy đắt như lợn nên em mới tính ĐN. Hqua chồng em bảo mấy đứa đồng nghiệp kêu bọn nó hay nghỉ hưu ở TP nào ở New Mexico ấy, chắc hôm nào đi ngó cái.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ôi dồy, hồy hộp quá đi ạ, cụ nói được mần được nhé.
Ờ, cứ ngồi đấy mà cười tủm đi. Đừng có coi thường, tưởng vô hại á ? đến lúc đấy em cho mợ sáng mắt ra, có hối cũng không kịp :))

TorienT

Xe container
Chính ra tổ hưu như thế này em pha ấm trà ngồi hóng các cụ rôm rả thế này cũng vui phết.