[Funland] Tuổi 50+ sống một mình như thế nào

maimaubinhyen

Xe tải
Nhà em chưa đi tàu điện trên cao bao giờ, em đang tính cho con ngan già và thằng ku nó trải nghiệm tuyến Nhổn - Ga Hà Nội cho mở mang tầm nhìn á ~o)
ĐI Nhổn đến Cầu Giấy thì triển được luôn, chứ lên đến Ga HN thì chờ ko biết đến bao giờ đâu cụ.
Em cũng chờ thông tuyến đến Ga HN thì em đi tham quan Nhổn lần đầu trong đời xem nó dư nào

butchidentrang

Xe tải
Chắc là mợ phải k ạ? Phụ nữ cần gì cặp kè, kiếm vài bà bạn tám chuyện, đi du lịch vui chơi, thi thoảng qua thăm con cháu. E chỉ sợ k có sức khoẻ và k có tiền thôi, chỉ có phụ nữ mới mang lại hạnh phúc cho nhau, cần gì đàn ông tầm tuổi này hả mợ?
Bọn em là nhập hội mấy đứa bạn thân ở cùng nhau. Đã sắm nồi cơm điện và hiện tại ngày lễ là tụ tập nấu nướng oánh bài làm quen rồi

Sứa.

Xe điện
ĐI Nhổn đến Cầu Giấy thì triển được luôn, chứ lên đến Ga HN thì chờ ko biết đến bao giờ đâu cụ.
Em cũng chờ thông tuyến đến Ga HN thì em đi tham quan Nhổn lần đầu trong đời xem nó dư nào
Nhổn đến CG thì đi bộ cho nhanh :))

phuongmit

Xe cút kít
Ah cụ Mít vào fb oánh từ khoá cho thuê căn hộ theo ngày, giờ là ra cả đống nhé nếu muốn sang sống thử với bé ngọt ngào cho qua lễ tình nhân 2/9 này nhé. Lá homestay cũng okie nếu cụ muốn thử trc khi sắm hay thuê ch cho bé.=))
E sống tốt đời đẹp đạo, chấp hành tốt chủ trương đường lối, chính sách PL nên k có bé nhớn gì cả cụ ạ ;)) vợ e bảo e lấy vợ nữa cho đỡ vất vả e còn khum chịu 🥴

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

my.eb

Xe điện
Nắng lên rổi, city tour của em đã hết. Em lại về nhà tiếp tục nghỉ ngơi ạ >:D<

Sứa.

Xe điện
Về thì nhớ nấu ăn đừng mì tôm nữa.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Về thì nhớ nấu ăn đừng mì tôm nữa.
Này, em thấy cụ cũng toàn lọ mọ cơm nước một mình. Em thiết nghĩ các cụ mợ trong thớt này khéo tác hợp luôn cặp Sứa. - my.eb chứ phải tìm đâu xa nhở.

@ Biết cụ dát, nếu cần ới em một tiếng em đi trước tiền trạm làm mai cho cụ mợ á :))

Yeuaibaygio

Xe container
Này, em thấy cụ cũng toàn lọ mọ cơm nước một mình. Em thiết nghĩ các cụ mợ trong thớt này khéo tác hợp luôn cặp Sứa. - my.eb chứ phải tìm đâu xa nhở.

@ Biết cụ dát, nếu cần ới em một tiếng em đi trước tiền trạm làm mai cho cụ mợ á :))
Đấy cứ như Cụ Bất làm 1 mũi tên trúng 2 com chym, à 2 con tym thế này có phải nhanh gọn lẹ không ;))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đấy cứ như Cụ Bất làm 1 mũi tên trúng 2 com chym, à 2 con tym thế này có phải nhanh gọn lẹ không ;))
Ông này suốt ngày lọ mọ cơm nước một mình nghĩ cũng tội. Nhìn thấy gái thì lắp ba lắp bắp nói không nên lời, đi biển nốc rượu đẫy mồm vào tưởng ntn, hoá ra xong cắp mít chạy như tào tháo đuổi về phòng bật loa kéo hát một mình còn phải trùm chăn không xấu hổ.

Ấy thế mà lên ọp thì như chó tuột xích, chém tung giời. Anh mà được rơi vào gia cảnh như cụ ấy thì tính từ ngày mợ my.eb mở thớt đến nay ít cũng phải đẻ thêm 2 đứa rồi á :))

Yeuaibaygio

Xe container
Ông này suốt ngày lọ mọ cơm nước một mình nghĩ cũng tội. Nhìn thấy gái thì lắp ba lắp bắp nói không nên lời, đi biển nốc rượu đẫy mồm vào tưởng ntn, hoá ra xong cắp mít chạy như tào tháo đuổi về phòng bật loa kéo hát một mình còn phải trùm chăn không xấu hổ.

Ấy thế mà lên ọp thì như chó tuột xích, chém tung giời. Anh mà được rơi vào gia cảnh như cụ ấy thì tính từ ngày mợ my.eb mở thớt đến nay ít cũng phải đẻ thêm 2 đứa rồi á :))
Thế thì sau mấy còm này lại tắt điện trùm chăn rồi 😂

Hôm nọ em hỏi lại còn chối: Không phải iem, nào đâu phải iem... 🎶

À ở quê em ngày xưa mà dát thế thì các cụ cứ bắt nhốt vào phòng với cô dâu là xong con ong :))

Chỉnh sửa cuối:

phuongmit

Xe cút kít

Thế thì sau mấy còm này lại tắt điện trùm chăn rồi 😂
Đỏe online cũng chả nhanh dc thế :))