[Funland] Tuổi 50+ sống một mình như thế nào

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em đang uýnh cầu lông với mấy cụ bằng tuổi và hơn em từ vài tuổi đến 16 tuổi. Các cụ đều rất lịch sự, vui tính, nhưng giao lưu mồm miệng chân tay hàng ngày trên sân cầu thôi chứ giả sử độc thân em cũng vái cả nón cái món cạp lại ạ.
Khớp lệnh khó mợ nhề. Nhưng lúc già vật rồi con cái bận không trông được thì mới thấy quý

Yeuaibaygio

Xe container
Vầng,
Chém nghiêm túc với mợ tý. Thực ra bây giờ nhu cầu giao lưu mồm miệng tay chân hàng ngày của em nó đã sắp xanh lơ rồi, lúc nào thích có tiếng người thì em lên đây chém tý cười hinh hích là xong, chứ cạp lại thì cụ kia chắc chỉ có nước độc thoại :D
Vì em chơi thể thao nên tự nhiên trong quá trình chơi sẽ có giao lưu cười đùa các thứ thôi ạ. Game over là đường anh anh đi, đường tôi tôi đi. :D

Chứ tự dưng thì em cũng hơi khó kết giao. Em không có nhu cầu mở rộng giao lưu ngoài công việc bắt buộc ạ.

Nhưng thực tế em quan sát thấy các cụ ông yêu gái trẻ (em tính từ kém 10 tuổi trở lên là trẻ nhé, và cụ ông càng cao tuổi thì khoảng cách càng tăng vì nếu có cơ hội lựa chọn thì chẳng cụ nào thích 1 mợ tiền mãn cả :D) là phong cách cũng trẻ trung ra đấy Mợ ạ, vì phải theo đối tác mà.

6997

Xe container
E đợt này đang ngâm cứu trường với canh nộp hs thi cấp 2 cho thằng lớn. Hno nhẩm tính thì khi e 50 đứa lớn đã 24 rồi, tí tuổi mà con đã lớn thế k biết xin đi chơi cùng chúng nó có cho k :))
GS cứ khéo lo!

Em suýt 50 rồi đây - thằng nhớn mới 16 mà giờ 2 thằng tíu tít bàn chiện các cô bạn nó xinh hay chưa xinh, duyên chỗ nào ....sau cỡ 4x - 5x liệu da xao... Vui đáo để mà chưa dám ho he gì thêm. Phải đợi đến sang năm :D

Yeuaibaygio

Xe container
Khớp lệnh khó mợ nhề. Nhưng lúc già vật rồi con cái bận không trông được thì mới thấy quý
Đa số anh em chơi với nhau vui mà Cụ, đều chung đam mê thể thao, chứ món kia thì ai hấp háy sẽ tự tìm được các đối tượng cùng tần số để khớp lệnh thôi, em chẳng quan tâm ma ăn cỗ ạ. Các hội nhóm có cả đấy.

my.eb

Xe điện
Vì em chơi thể thao nên tự nhiên trong quá trình chơi sẽ có giao lưu cười đùa các thứ thôi ạ. Game over là đường anh anh đi, đường tôi tôi đi. :D

Chứ tự dưng thì em cũng hơi khó kết giao. Em không có nhu cầu mở rộng giao lưu ngoài công việc bắt buộc ạ.

Nhưng thực tế em quan sát thấy các cụ ông yêu gái trẻ (em tính từ kém 10 tuổi trở lên là trẻ nhé, và cụ ông càng cao tuổi thì khoảng cách càng tăng vì nếu có cơ hội lựa chọn thì chẳng cụ nào thích 1 mợ tiền mãn cả :D) là phong cách cũng trẻ trung ra đấy Mợ ạ, vì phải theo đối tác mà.
Vầng,
Em vừa ngồi với đứa bạn, cụ anh nó 5x thiếu nhi vừa mới cưới một em 9x (x thanh niên), về đẻ phát 3 năm 2 thằng cu,
Đấy cạp thế mới gọi là cạp :D

phuongmit

Xe cút kít
GS cứ khéo lo!

Em suýt 50 rồi đây - thằng nhớn mới 16 mà giờ 2 thằng tíu tít bàn chiện các cô bạn nó xinh hay chưa xinh, duyên chỗ nào ....sau cỡ 4x - 5x liệu da xao... Vui đáo để mà chưa dám ho he gì thêm. Phải đợi đến sang năm :D
16 thì cụ k nói với nó nó cũng đi nói với người khác, thằng nhà e mới 11 nên e cũng chỉ dám hỏi bạn này bạn kia có phải dòng ngoan xinh iêu k hay đanh đá tắc te để test xe cảm nhận của nó đến đâu :))

Batman

Xe điện
Cạp cạp cạp
Các cụ đang bàn cạp gì đấy, em cạp cái. :D

6997

Xe container
16 thì cụ k nói với nó nó cũng đi nói với người khác, thằng nhà e mới 11 nên e cũng chỉ dám hỏi bạn này bạn kia có phải dòng ngoan xinh iêu k hay đanh đá tắc te để test xe cảm nhận của nó đến đâu :))
À, số là 1 lần em phán 2 cô bạn nó: 1 cô nhìn ngoài anh thấy nó vui vẻ, nhưng nhõng nhẽo, lại thích ăn chơi chanh xả - còn cô kia thì tính tình có vẻ chững chạc, thú vị hơn, nhưng tạng người đấy nhìn sẽ nhanh già."

Em chém thế mà đúng phóc, nên độ tín nhiệm với thằng con từ đó tăng vòn vọt :D

Yeuaibaygio

Xe container
Cạp cũng phải lên lịch, lên danh sách cạper chứ cạp như mợ nói thì có mà thành hợp tác xã trại gà trong Phú Diễn thì chớt ;))
Em cứ nhắc các cụ thế. Điềm đạm thì tốt quá, sợ lúc máu lên chẳng cần biết mẹ cháu là ai :D

6997

Xe container