Chi hội Tưng bừng Sinh nhật 2 GLK Club

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Ngày 14-15/11/2015 vừa qua là một sự kiện đáng nhớ, ghi lại một dấu ấn mãnh liệt trong sự hình thành và phát triển của CLB. Từ ngày đầu tiên chỉ hơn 10 xe, đến nay con số thật đã lên đến 100 chiếc GLK với hàng loạt các chương trình dã ngoại, sự kiện, offline
Bước đầu BĐH đã tạo được 1 sân chơi thú vị và bổ ích cho các OFer, các GLKer cũng như những người sử dụng xe Mercedes-Benz nói chung tại Hà Nội và các tỉnh lân cân. Xe Mercedes-Benz vốn kén người, xe GLK còn kén hơn, bởi thế con số 100 member không phải là bé bỏng. Sức hút của GLK Hà Nội đã thu hút gần hết xe của các tỉnh và doanh số bán GLK của Đại lý tại Hà Nội bao giờ cũng là cao nhất.
Chúng tôi rất vui, rất tự hào vì các GLKer luôn tin yêu và sát cánh trong mọi chuyến đi, mọi hoạt động. Sự thành công là ở các bạn chứ không phải ở cá nhân BĐH chúng tôi. Sức mạnh chúng ta là Sự Đoàn Kết, hãy tiến lên, chúng ta luôn luôn là MỘT.
Mỗi chuyến đi là sự trải nghiệm cho từng cá nhân, cũng là sự ghi dấu ấn của GLK Club trong cộng đồng chơi xe oto. Những km lái xe an toàn, là hạnh phúc cho gia đình và toàn xã hội. Tôi mong rằng các bạn OFer, GLKer khi ngồi sau tay lái hãy là những người đàn ông lịch thiệp, tinh tế như chúng ta đã từng.
Tôi yêu GLK Club, tôi yêu các bạn <3

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Lần đầu tiên tổ chức event lớn vậy, anh em BTC toát hết mồ hôi. Con số đăng ký tăng lên từng ngày, dự kiến 80-100 người, sau đó cứ lên dần, lên dần đến con số 170. Số xe tham gia cũng tăng đến 56 xe, 1 con số kỷ lục với quy mô 1 CLB thuộc Otofun.
Chúng tôi hiểu các bạn tin tưởng ở chúng tôi, tuy nhiên đó là 1 áp lực vô cùng lớn cho BTC. Lên kế hoạch book phòng, tổ chức Gala Dinner, nhà hàng ăn uống dọc đường, các sự kiện liên quan và quan trọng hơn cả là di chuyển 55 xe GLK từ Hà Nội đến Sầm Sơn an toàn.

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Bao lo toan vất vả, rồi cũng đến giờ G. BTC phải chia thành 02 đoàn xuất phát cách nhau 30' để đảm bảo di chuyển an toàn và không ảnh hưởng đến lưu thông trên đường QL1. Trong đoàn có những người lần đầu tiên dùng bộ đàm, có những người lần đầu tiên di chuyển theo đoàn, theo mô hình caravan. Tuy nhiên với sự chuyên nghiệp của các vị trí dẫn đoàn và chốt chặn, cả đoàn xe vẫn tiến bước đều đặn theo đội hình, để lại hình ảnh khá đẹp trong mắt người dân hai bên đường xe chạy

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Buổi chiều là thời gian diễn ra 1 loạt các trò chơi ngoài trời như Team Building, Car Games ...
Anh em GLKer được dịp trổ tài lái xe tốc độ, kỹ năng tiến lùi đường zigzag và tất nhiên không thể thiếu được những tiếng cười

(phần này do mải chơi nên bọn em quên không chụp ảnh)

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Gala Dinner được dàn dựng công phu, các đoạn lắc hông và múa bụng của vũ đoàn em xin phép không chụp để bảo toàn máy ảnh và ống kính :P

Chủ tịch CLB phát biểu.

Admin Otofun.net phát biểu

NAG Đinh Xuân Đại, khách mời đặc biệt của CLB

Các đại biểu nhận Kỷ Niệm Chương của CLB về sự giúp đỡ đồng hành cùng anh em từ những ngày đầu khó khăn
(trái qua phải: Nguyễn Mạnh Thắng - admin Otofun, Phạm Quốc Khánh - đại diện nhà tài trợ PVcombank, NAG Đinh Xuân Đại - đã ghi lại hàng nghìn bức ảnh đẹp cho CLB, Đỗ Đình Lợi - đại diện Mercedes-Benz Ngôi Sao)

Cùng nâng ly để chào mừng SN2 GLK Club

Những người vác tù và hàng tổng

Chỉnh sửa cuối:

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Và đặc biệt hơn nữa, tất cả được chứng kiến màn cầu hôn lãng mạn ngay trên sân khấu của thành viên BSK Tú. Chúc các em mãi mãi hạnh phúc, sự ghi nhân và ủng hộ của anh em CLB xứng đáng hơn mọi món quà mà em có thể nhận được trong hôn lễ của mình.

"Will you marry me" trong lời nhạc sâu lắng My Heart Will Go On

https://www.dropbox.com/s/eatrntnshm9s5fw/video 20 11 04 14-11-2015.mov?dl=0

Màn cầu hôn lãng mạn nhất Vịnh Bắc Bộ

Chỉnh sửa cuối:

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Ngày 15/11 giải Tennis khởi tranh cùng giải Golf trong chăn (lúc đầu nhóm Golfer rất hăng, sau đó thấy xịt ngóm),bởi vậy hàng tỉ đồng giải thưởng chuyển hết sang tennis.
Những người hùng của ngày hôm nay, sẽ được vinh danh trong bảng vàng thể thao CLB mãi mãi.

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Tạm biệt FLC, hẹn gặp lại vào những sự kiện khác. Các thành viên dường như vẫn còn vẫn vương chưa muốn về, 2 ngày 1 đêm trôi qua quá nhanh.
Cứ bình tĩnh, sẽ còn rất nhiều cuộc chơi các bác ạ !!!

Bác sĩ của đoàn, luôn tận tụy, chu đáo đem lại sự yên tâm cho cả đoàn (y)

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Thay mặt BĐH GLK Club xin gửi tới các nhà tài trợ : Mercedes-Benz Vietnam, PVcombank, Otofun, Vietnam Star Automobile, nhà may CaoMinh, KingBBQ, phụ tùng oto Tiến Hoàng, xưởng may Tiến Nga - các cá nhân Đặng Thế Vinh, Sóng Việt đã chung sức, chung tay để event được diễn ra tốt đẹp và thành công. Cảm ơn Media Team : Đinh Xuân Đại, Nguyễn Phương Đông đã ghi lại những bức ảnh, video clip tuyệt vời. Cảm ơn tất cả các thành viên đã ủng hộ, tin tưởng hết mình vào BTC. Chúng tôi sẽ cố gắng làm tốt nhất có thể, vì sự phát triển lớn mạnh của OF, của GLK CLUB.

Trân trọng cảm ơn.

Speeder.

Chỉnh sửa cuối:

myhauvuong

Xe buýt
ngon, xin căn mặt tiền tý em pot ảnh cụa em

subango_102

Xe máy
Thật là hoành tráng các cụ ạ

ducnguyen

Xe máy
Thật vui và ấn tượng cụ ạ..!!

tiencm

Xe tải
Thật tuyệt vời, thật ko thể tin nổi. Cám ơn các cụ đã tạo ra một sân chơi tuyệt vời, mong clb sẽ ngày càng phát triển tạo ra thêm các sân chơi vui và bổ ích hơn nữa cho anh em.