[Thảo luận] Túi khí của Lacetti - Phải chăng là treo đầu dê bán thịt chó

tienhungtech

Đi bộ
sao phải check ở showroom hả cụ ? xe nhập hay liên doanh đều phải có 2 air bag tiêu chuẩn đằng trước, còn đâu chỉ khác là xe nhập có thêm các air bag ở quanh xe....
Theo em biết số xe lien doanh chỉ có duy nhất 1 túi nhiều như quân Nguyên cụ ợ. Xe em cũng trong số đó, em đang hỏi anh Hải bơm thêm 1 túi bên trái mất bao xiền

bmw_9680

Xe tải
Tay này n.u vãi, thế mà cũng dám sủa ở đây.
bác có cần xem ảnh vị trí túi khí phụ CDX ko ạ????nếu e đưa ảnh lên thì ko biết bác có rút lại lời nói của mình ko???đừng bao giờ nói người khác ngu khi mình chưa biết họ thế nào và cũng chưa chắc đã giỏi hơn ng ta bác ạ.

Mờ 9

Xe hơi
Vấn đề đã được giải quyết… Tưởng thớt này đã dừng rồi chứ nhỉ? Sao các bác vẫn rôm rả vậy? Thớt này nói về sự nhầm lẫn của bác chủ thớt… Bác ý nghĩ túi khí nằm ở vị trí cái miếng nhựa có gắn chữ Airbag… Khi bác ý mở miếng nhựa ra và không thấy túi khí thì kêu ầm lên… Làm cho Lại Phải Chén được một phen run… Khà khà… Thực tế là túi khí nằm ở trên mặt táp lô, gần kính lái… Vậy vấn để đã được giải quyết… Còn việc có hay không có túi khí, bị tháo mất túi khí, hay dư nào khác thì bất kỳ xe nào, hãng nào cũng đều có khả năng. Nhưng theo em, các bác nên nghĩ ở vị trí có chữ Airbag là có túi khí và không bị tháo… Bỏ qua chuyện này đê… Dành quan tâm vào những chuyện khác… Bác nào càng nghĩ, càng tin là xe mình không có túi khí, xe mình bị tháo túi khí thì chắc chắn xe bác đó bị tháo thật đới >:)

Djokovic

Xe điện
Vấn đề đã được giải quyết… Tưởng thớt này đã dừng rồi chứ nhỉ? Sao các bác vẫn rôm rả vậy? Thớt này nói về sự nhầm lẫn của bác chủ thớt… Bác ý nghĩ túi khí nằm ở vị trí cái miếng nhựa có gắn chữ Airbag… Khi bác ý mở miếng nhựa ra và không thấy túi khí thì kêu ầm lên… Làm cho Lại Phải Chén được một phen run… Khà khà… Thực tế là túi khí nằm ở trên mặt táp lô, gần kính lái… Vậy vấn để đã được giải quyết… Còn việc có hay không có túi khí, bị tháo mất túi khí, hay dư nào khác thì bất kỳ xe nào, hãng nào cũng đều có khả năng. Nhưng theo em, các bác nên nghĩ ở vị trí có chữ Airbag là có túi khí và không bị tháo… Bỏ qua chuyện này đê… Dành quan tâm vào những chuyện khác… Bác nào càng nghĩ, càng tin là xe mình không có túi khí, xe mình bị tháo túi khí thì chắc chắn xe bác đó bị tháo thật đới >:)
Vậy cho KDCN của chủ thớt vào black list nếu ko xl hội Lại Phải Chén nhỉ.. :)):))

waversx trắng

Xe hơi
Phải làm rõ các cụ ơi

putin's mother

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.lamchame.com
Em cũng thấy thằng em hay bán lacetti bảo các cụ mua xe ko tỉnh mà check là hay bị cắt túi khí lắm, em cũng hoảng nhưng tốt nhất là ko bao giờ cần đến túi khí các cụ nhỉ?

lacse_09

Xe tăng
Hôm nay có 1 cụ đến chỗ em sơn carbon cái chỗ túi khí vì cụ ấy bảo đi dọn nội thất bị dùng hóa chất để dọn thế nào nó ăn mất cả nhựa chỗ đấy nó bị hỏng nhựa, giờ cứ dính dính và bẩn nên phải sơn lại.
Em tháo ra để sơn thì phát hiện ra là chỗ đó đek có túi khí. Xe này thì đảm bảo là chưa bị nổ túi khí mà bảo nổ rồi vứt đi. Phải chăng là bị nó cắt mất túi khí mà ko biết các cụ nhỉ?
Em nghe nói 1 cái túi khi là 1k Obama thì phải

E cung dang muon son giong het xe do.
Cu o dau cho e dia chi voi cai gia de e mang đẾN Cụ Nhe.
Vodka cụ

Nhôm nhựa

Xe điện
cụ nhầm rồi......ngoài bản lắp ráp trong nước gọi là "che vô lét cờ ru" thì cái tên còn lại "Đai u la xét ti" đều do các sâu rum tư nhân nhập về.....các sâu rum này ăn bớt óp sừn rồi lấy cái nhựa của bản trong nước đắp vào nên tưởng là có thôi.....không chỉ là túi khí mà còn cả những óp sừn đắt tiền hơn như cân bằng điện tử còn đấu sáng cả đèn lên nữa cơ mà....
điển hình là con civic 3.5 đấy phỏng =))

bmwgermany

Xe tải
thật dễ hiểu,1 vạn bi 1 la bình thưởng,bảo hành để làm gì các cụ nhỉ

tienpham1102

Xe tăng