tucson 2010 vs ếch 2009

series3

Xe tăng
Cụ MK lái SantaFe chưa?

Em không mê nổi cảm giác lái SantaFe. Bồng bềnh, chòng chành, có cảm giác vô lăng oánh đi một lúc đầu xe mới chạy theo! Túc em chưa được thử nên không biết!
Cái đoạn này thì em đồng tình với cụ Ngoc Phan, khoan hãy nói đến giá tiền, đẳng cấp hay tiện nghi... xét cho cùng ngồi vào xe cái mà mình mất nhiều thời gian để sử dụng nhất chỉ là vô lăng với chân ga thôi, cái này thì ESC lại hơn mới chết :) STF em tắt Eco đi chạy cũng phê lắm, nhạc nhẽo điều hòa tiện nghi cái gì cũng good cả nhưng mục cuối cùng thì khổ nỗi ra khỏi xe là quên sạch không đọng lại tý ấn tượng nào của cái vô lăng cả (em xin lỗi trước các bác đang sử dụng STF, đây chỉ là cảm nhận cá nhân khi em đi cả 2 loại xe này thôi), túm lại là ở tầm giá này em cũng thích ESC hơn, còn ở tầm giá STF chắc phải nghiên cứu thêm :D

Bát_Quái

Xe buýt
về cảm giác lái thì xe MỸ có tiếng lẩu ồi mà, cái này Nhật còn thua chứ Hàn gì vô đây ?

nhưng hơn cái này lại thua cái khác, thiết kệ nội ngoại thất xe Hàn hơn hẳn còn gì, bền thì ko biết con nào hơn chứ kiểu dáng xe Hàn giờ ko vừa đâu.

nhưng ếch kiểu cơ bắp cũng hay đó chứ, nhìn rất là Cơ Bắp =))

ko với tới 1 tỷ thì mua con Ếch cũng ko tồi, bản 2012 chộ quảng cáo máy 2.3 mà 230 mã lực @_@ ko biết thực hư thế nào.

ah cho em hỏi thêm là con Ford Event cũng gần ngang giá như con Ếch, con đó cao cấp hơn hay thấp hơn ếch vậy các cụ ?

tuc1705

Đi bộ
ui, cho em chào cả pak longtroc va ezdong tks