Tuần lễ vàng dành cho xe Mercedes-Benz GLK và C tại Haxaco Hà Nội - 46 Láng Hạ

Boutique90

Xe tải
vào đây lắm nick nâng bi nhau quá :"> nếu sai các cụ đừng ném đá e ạ :))

khamphaxe

Xe đạp
Ha xá cô chơi cái chiêu khuyến mãi này thì kém quá.
Mới khai truơng ở hanoi ban đầu úp mở việc thay dầu miễn phí, xong sợ tốn xèm cuối cùng cóc dám.
Thấy bên star chơi quả free thay dầu thì són ra cái khuyến mại dởm này.
Bên star họ đang thay dầu miễn phí đến 14/4 kìa, tất cả các dòng xe luôn, hôm rồi e đi thay dầu chẳng cần đăng kí gì xất cứ vào thay, tiền công và tiền lọc như mọi khi hết hơn củ còn lại dầu và kiểm tra bét nhè k mất tiền,
Thay dầu miễn phí diện 200 phiếu miễn phí ở Haxaco HN đâu có tính tiền công, tiền lọc cũng được giảm,nói về MIỄN PHÍ thì Haxaco HN đã hơn hẳn nếu các cụ lăn tăn tiền nong, vậy mà cụ chém chê chém bét người ta! Tôi thấy Hax hay Vina đều tốt, chỉ là người tốt điểm này người tốt điểm kia! Có khi nào các cụ lên ném đá chỉ vì muốn làm trội cho chính mình ko nhỉ? Chứ Hax HN mới mở, các cụ đem ra ném chỉ có dìm hàng nhau, ko có tí FairPlay gì cả! Kiểu này anh Andu yên thân đón khách!!!

zin1999

Xe hơi
sao ko thấy bác Andu động tĩnh j thế nhỉ? e của xe với cốp sau xe glk cua e dag kêu quá.. chỉnh hai lần bên andu ma ko hết, biết bên ngoi sao xu li tot vu cửa này ko để mag xe qua lam hicc

mevinas

Xe hơi
sao ko thấy bác Andu động tĩnh j thế nhỉ? e của xe với cốp sau xe glk cua e dag kêu quá.. chỉnh hai lần bên andu ma ko hết, biết bên ngoi sao xu li tot vu cửa này ko để mag xe qua lam hicc
Mời bác sang bên Mercedes Vietnam Star xử lý nhé. Vụ này bên em sửa tốt, bác cứ yên tâm. Bác có thể gọi điện đặt chỗ trước theo số điện thoại: 04 3875 9000 để được ưu tiên làm trước và đỡ phải chờ lâu.

khoa_anh

Xe máy
Vote cho haxaco vì gần nhà :D. Hy vọng dịch vụ tốt