[Funland] Tuấn khỉ ngoại truyện

tomtomchát

Xe container
Em có cánh tay robot y tế chuyên nội soi cắt trĩ từ đằng trên thọc xuống đây, lão nào táo nào, hả hả :)) :))

Xeomchocon

Xe tăng
Mấy ông Of kể chuyện có mà vác khoan bê tông ra táng cũng chả hết táo đâu cụ ạ. Hóng như hóng mẹ xong rồi một là bay thớt hai là các bố chủ thớt bay mất, làm các con giời cổ dài hơn ngỗng =))
Chí lý quá...giờ em hay còm dạo.....để mai vào không thấy bài đăng nghĩ là đã xoá thớt......

sonson

Xe tải
Không hiểu các cụ đọc post của chủ thớt có bị…cương cứng giống em ko 🤣

Phỗng new

Xe điện
Bố ts, cố gắng đọc đến đây mà vẫn chưa thêm được cái gì vào đầu, ngoài thông tin anh thớt được nhậu với anh cá già (người mút cái chân gà).

Thôi em té, nhường các cụ hóng tiếp.

flowers1508

Xe tăng
Chỗ bôi đậm có vẻ chưa chuẩn. Bổng lộc từ trại giam hơi bị nhiều. Dvu trong trại lại thu cao. Ví dụ bao thuốc có khi bán với giá 100k. 1 cuộc đt nội mạng có khi cũng 100k. So với xxx gthong ko bằng thôi chứ có khi nhiều hơn mấy chú hộ tịch với trật tự phường.
Xác nhận với cụ chuẩn mấy dòng bôi đậm đó

GamCaoMayLanh

Xe container
BMUV bùi ngùi kể lại những ngày đầu tại C500 lúc đó Hà Đông còn thuộc tỉnh Hà Sơn Bình (cũ). Nào là trồng sắn trên đồi, có hôm đói quá ăn cả rau dại...(đoạn này lại thơ lại cải lương còn em thì cắm cúi bóc lạc rang nên cũng ko nhớ hết). Chợt nhắc đến trại giam Chí Hòa, BMUV khoái chí chỉ ông khách tới muộn đang húp sột soạt bát nước lòng gà "thằng Tư này khoái nhậu, mà bữa nhậu để đời của nó là do tôi kéo vào ngồi trong Chí Hòa. Phải ko chú Tư?". Ông Tư gật đầu lia lịa.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Kết luận của em sau khi mất gần 2 đêm theo dõi thớt này:

Giáo chủ Gầm có giọng văn vô tiền khoáng hậu: giọng văn cổ điển như kiếm hiệp Kim Dung, lại pha chút hồng hồng tuyết tuyết của Hồng lâu mộng, pha lẫn chút miệt dzườn của đại xu hào "chẻ" Ngọc Tư, le lói thêm chút tả thực của Nguyễn Huy Thiệp, không quên phần trào phúng của Vũ Trọng Phụng, hồi hộp như trinh thám, thắt nút như kịch nói, lại có tí phần lịch sử, văn hóa ... Nói chung là đầy đủ các cung bậc tềnh yêu. Mỗi tội táo quá. Em đã thấy nhiều người bị táo, nhưng táo như giáo chủ thì táo quá. Mỗi cháp giáo chủ rặn ra được dăm chữ. Mà uống hết cả can rượu mới ra được một cháp. Táo thì táo chứ táo quá ai mà chịu nổi. Chả lẽ lại vang???

Bạch Thủ

Xe điện
Kết luận của em sau khi mất gần 2 đêm theo dõi thớt này:

Mỗi tội táo quá. Em đã thấy nhiều người bị táo, nhưng táo như giáo chủ thì táo quá. Mỗi cháp giáo chủ rặn ra được dăm chữ. Mà uống hết cả can rượu mới ra được một cháp. Táo thì táo chứ táo quá ai mà chịu nổi. Chả lẽ lại vang???
Cụ cứ bình tĩnh, táo cỡ này rồi không nhanh được đâu. Em dự kiểu này rặn từ giờ tới chương trình Táo Quân Tết cũng chưa ra được hết chữ đâu :)

GamCaoMayLanh

Xe container
Vị khách mới tên Tư cũng dân Củ Chi gộc, ở cách nhà Tuấn khỉ chỉ vài căn. Khi được BMUV mồi cuộc nhậu ở ngay khám Chí Hòa, chú Tư cười hiền và nói "vụ đó xưa rồi Diễm. Giờ tui khoái nhậu cỏ lai rai. Chứ ông này (trỏ BMUV) Tư Rốp (cố thứ trưởng BNV) mới tiếp nổi hắn". Vậy là từ chú Tư quay sang ông Tư Rốp...(đoạn này em buồn đái quá nên xin phép đi WC chả hóng đc gì). Đến lúc ngồi lại vào ghế lại thấy nói về Tuấn khỉ và cả một thế giới ngầm buôn bán "hàng nóng" mà Củ Chi là một trong những địa bàn khủng nhất ở SG. Từ đó em mới hiểu sới bạc tài xỉu chỉ là một tấm bình phong của vụ án cộm cán này. Và cũng hiểu ra tại sao năm đó CAKV phải dán lệnh lệnh truy nã đến từng khu phố, gửi từng nhà dân và em cũng nhận được 1 tờ photo như thế và vẫn còn giữ nó. Vì chuyện này chưa từng diễn ra ở SG như em được biết. Để sáng mai lục lại trong đám tờ rơi với cv cũ chụp lại up lên kỷ niệm.

dzuy1010

Xe tăng
Cụ chủ thớt toàn xón về đêm

DurexXL

Xe lăn
Vị khách mới tên Tư cũng dân Củ Chi gộc, ở cách nhà Tuấn khỉ chỉ vài căn. Khi được BMUV mồi cuộc nhậu ở ngay khám Chí Hòa, chú Tư cười hiền và nói "vụ đó xưa rồi Diễm. Giờ tui khoái nhậu cỏ lai rai. Chứ ông này (trỏ BMUV) Tư Rốp (cố thứ trưởng BNV) mới tiếp nổi hắn". Vậy là từ chú Tư quay sang ông Tư Rốp...(đoạn này em buồn đái quá nên xin phép đi WC chả hóng đc gì). Đến lúc ngồi lại vào ghế lại thấy nói về Tuấn khỉ và cả một thế giới ngầm buôn bán "hàng nóng" mà Củ Chi là một trong những địa bàn khủng nhất ở SG. Từ đó em mới hiểu sới bạc tài xỉu chỉ là một tấm bình phong của vụ án cộm cán này. Và cũng hiểu ra tại sao năm đó CAKV phải dán lệnh lệnh truy nã đến từng khu phố, gửi từng nhà dân và em cũng nhận được 1 tờ photo như thế và vẫn còn giữ nó. Vì chuyện này chưa từng diễn ra ở SG như em được biết. Để sáng mai lục lại trong đám tờ rơi với cv cũ chụp lại up lên kỷ niệm.
Lần này có dấu hiệu đỡ táo hơn, ngoài tiểu, trung, đã bắt đầu đại..., mặc dù vẫn vón, nhỏ, rời rạc

Phải thêm thuốc

Gà Gô

Xe tải
Đọc bài của ông thớt nhức hết cả đầu vì viết tắt nhiều quá.
Đến giờ tôi vẫn chưa dịch được mấy từ: "có 4 bằng TQGC" "BMUV "...

Tony_Le

Xe container
Chả có nội dung rì quan trọng. Thời buổi 0.4 hóng xong còn đi kiếm cơm, trong lúc chổng mông cày thì chém câu chuyện vừa hóng với đồng nghiệp. Thông tin mật cấp cuốc da thì bố C500 biết rõ cũng chả dám kể, còn tin vịt thì nhiều version mà úp mở thấy ớn.

HoaMaudon

Xe tăng
Bác Gầm đánh răng rửa mặt xong chưa? Đã cafe chưa? Cafe xong bác lại gõ tiếp phải không :))
Ở trên Cụ thì nói về nhuận tràng tăng liều, Cụ thì giới thiệu que cắt trũy, ở đây thì Cụ hỏi là đánh răng xong chưa :P :P :P

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Ở trên Cụ thì nói về nhuận tràng tăng liều, Cụ thì giới thiệu que cắt trũy, ở đây thì Cụ hỏi là đánh răng xong chưa :P :P :P
Bác Gầm có khi là C500 của OF đấy chứ, chuyên gia câu view, thăm dò dư luận, điều tra các đối tượng âm mã lực do bóng bánh :))

Thanh Honda CRV

Xe hơi
Em cũng cố đọc hết 6 page thôi xin phép các cụ (.) để hóng tiếp

lang thang48

Xe buýt
Từ đầu đến tầng 6 toàn chuyện chủ thớt quan hệ rộng. Còn nội dung như truyện AQ chính chuyện.
Bí bí mật.mật giả vờ quan trọng.
Lúc nào cuối các cụ hú em vào đọc nhé. Chứ lai rai thế này quên mất đoạn đầu rồi.