Tuần dập mật của em: Phú Quốc - Cà Mau - Cần Thơ

trungglee

Xe đạp
cụ còn thưa slot không, mang em theo với :)) em không tài nào mua nổi, kể cả bên thứ 3 luôn vì gọi đi mấy chỗ toàn kêu hết :( không để ý mấy hôm hôm nay đã là cuối sale rồi, chán thật
đông thế hả cụ, đã là ngày cuối rồi cơ à, thế thôi chắc em chả chen chân vào được nữa rồi :( thôi lại trăm sự nhờ cụ nào mua được thương tình bán lại cho em hoặc không cho em đi ké với ạ :))

snown

Xe đạp
đông thế hả cụ, đã là ngày cuối rồi cơ à, thế thôi chắc em chả chen chân vào được nữa rồi :( thôi lại trăm sự nhờ cụ nào mua được thương tình bán lại cho em hoặc không cho em đi ké với ạ :))
Nhà em tìm mấy đại lý, canh mấy ngày mới mua được voucher, hotline mấy ngày này khéo cháy mất chứ không phải nóng nữa :)))

tuanlessu

Xe đạp
Nhà em tìm mấy đại lý, canh mấy ngày mới mua được voucher, hotline mấy ngày này khéo cháy mất chứ không phải nóng nữa :)))
Thế là hè này có voucher đi chơi rồi :)) em đi Đà Nẵng, các bác định đi đâu?

ninhtu_8x

Xe đạp
Đi tuần trăng mật thì mình nghĩ cần chọn nơi tiện nghi mà sang sang một chút, chứ đi kiểu du lịch bụi hay không có kế hoạch trước khá là nguy hiểm. Vậy nên phải lo nghĩ gì cả.

kiienninh

Xe đạp
Nói chung ai mà có tiền thì cũng chẳ phải đợi chờ vào voucher làm gì, lúc nào đi chả được. Coi như mỗi tháng tiết kiệm 1 tr đi, thế là 1 năm cũng được 12 tr, thêm tí tiền thưởng này nọ là cả nhà di lịch một chuyến hẳn hoi. Mình thấy bên Vinpearl Hạ Long Bay resorrt cũng có khuyến mãi chỉ hơn 3 tr/1 đêm đấy, lại còn ở hai đêm tính tiền một đêm nữa chứ.

Ngoc1912

Xe tải
thớt của cụ hay quá

trungglee

Xe đạp
Mình cũng thấy nếu có tiền thì đi vào lúc nào chả được, chẳng cần đợi có voucher thôi đâu. Nhưng nói chung đã ở nhà bên Vingroup thì trước sau gì cũng săn được đợt khuyến mãi thôi.

tinnle

Xe đạp
Mình cũng thấy nếu có tiền thì đi vào lúc nào chả được, chẳng cần đợi có voucher thôi đâu. Nhưng nói chung đã ở nhà bên Vingroup thì trước sau gì cũng săn được đợt khuyến mãi thôi.
Nói chung nếu nhà hai vợ chồng đều đi làm, thu nhập khoảng 30 tr một tháng thì còn có ít tiền dư dả chứ thấp hơn thì cũng nên săn group.

ninhtu_8x

Xe đạp
Nhà mình cũng đang làm con lợn tiết kiệm du lịch đây. Quyết tâm đi Vinpearl Phú quốc một bữa, mà phải ở biệt thự mới sướng. Đã rủ nhà đứa bạn thân đi cùng share tiền cho rẻ.

kiienninh

Xe đạp
Bọn trẻ con nhà em muốn đi Safari lắm, em đang tìm hiểu chương trình nào hay đi chơi 1 thể luôn, chẳng mấy khi đi chơi xa. Ai có thông tin cho em xin nhé. Cảm ơn ạ

trungglee

Xe đạp
Đồng hoàn cảnh với thớt, hồi đấy mình đi chỉ được cái hơn thớt là không phải đi phà hay 2 lần đi máy bay như bác, có sân bay đàng hoàng rồi, nhưng ở đến thứ 3 là thấy chán, đi hết sạch các địa danh rồi, khách sạn hơi nhỏ, wifi còn nhiều lúc không bắt được cơ, ăn uống thì tàm tạm, ra chợ ăn thì cũng bình bình mà giá mình cảm nhận là bị chém, hoang sơ quá cũng khổ, tối người dân ngủ sớm chả có mấy chỗ chơi, nhưng hoang sơ nó cũng kéo lại vài phần vì cảnh hoang sơ vừa đẹp, khí hậu thích phết, nhưng ở khách sạn mà tốt hơn thì tốt, 4 sao mà chán quá

artmedia5881

Xe container
Coi lại thấy ảnh của cụ chủ dead nhiều quá

tinnle

Xe đạp
Đồng hoàn cảnh với thớt, hồi đấy mình đi chỉ được cái hơn thớt là không phải đi phà hay 2 lần đi máy bay như bác, có sân bay đàng hoàng rồi, nhưng ở đến thứ 3 là thấy chán, đi hết sạch các địa danh rồi, khách sạn hơi nhỏ, wifi còn nhiều lúc không bắt được cơ, ăn uống thì tàm tạm, ra chợ ăn thì cũng bình bình mà giá mình cảm nhận là bị chém, hoang sơ quá cũng khổ, tối người dân ngủ sớm chả có mấy chỗ chơi, nhưng hoang sơ nó cũng kéo lại vài phần vì cảnh hoang sơ vừa đẹp, khí hậu thích phết, nhưng ở khách sạn mà tốt hơn thì tốt, 4 sao mà chán quá
vậy là cụ lại chưa ở Vinpearl rồi :)) vừa hoang sơ vừa hiện đại kết hợp cho bác luôn nhé, bác thích ra thành phố thì có xe chở bác, không chơi trong khu đấy cũng được.

lechungle

Xe đạp
Cái này chắc bác đi lâu rồi đúng không. Bây giờ quay lại chắc bác choáng ngợp không nhận ra sự thay đổi của Phú Quốc ý chứ, thử vào Vinpearl Phú Quốc thử đi, sẽ biết thế nào là nghỉ dưỡng thật sự hehe

transtuan

Xe đạp
Ở Vinpearl thì thích rồi, họ phục vụ tới chân răng cơ mà. Chỉ có điều các khu nghỉ dưỡng của họ gần biển quá, nếu có sóng thần thì chắc teo cả nhóm.

snown

Xe đạp
Ở Vinpearl thì thích rồi, họ phục vụ tới chân răng cơ mà. Chỉ có điều các khu nghỉ dưỡng của họ gần biển quá, nếu có sóng thần thì chắc teo cả nhóm.
Em vái cụ cả nón, cụ lo xa bằng Tần Thủy Hoàng rồi đấy ạ.

vuhuan87

Xe máy
Vãi thánh, thánh sợ bị sóng thần thì thôi ở nhà nằm đắp chăn cho lành, cả đời chẳng đi đâu :)) lên núi thì lo núi lở =)))
Các bác gì mà đả kích cụ ý kinh thế =))) chắc trêu các bác vậy thôi chứ có khi lại đang có trong tay voucher của vinpearl rồi, hè này đi đấy =))

leomobile

Xe máy
có thời gian mà đọc các bài viết chắc khỏi cần đi cũng sướng