[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

h_mdc

Xe điện
Số phận phần lớn chúng ta đều tin là có nhưng số phận của từng người thì không ai biết nhưng ai cũng muốn biết vì thế tử vi, bói toán, tướng số ra đời đáp ứng nhu cầu của con người. Các bác hãy coi những món này là là dạng bói toán xem cho vui, cái gì tốt thì cứ tin cho vững tâm, cái gì xấu thì cố gắng động viên mình "đức thắng số" để vượt qua.

Euro Decor

[Tịch thu bằng lái]
Làm dell có lá số đẹp hay xấu. Chỉ là tự mình nghĩ mình kém thôi.

khonglamgi

Xe tải
Cụ xem và chiêm nghiệm dần cụ ạ. Nhưng đừng nghĩ nhiều dù sao nó cũng chỉ là thứ tương đối vô thưởng vô phạt mà cụ. Qtrong ở bản thân cụ

blackbox

Xe tăng
Xem cho vui thôi! Ai chả có cái tốt cái xấu khi xem. Em không xem thầy nhưng cứ đầu năm tết đến, cũng hay ngó qua cái trang tử vi online, xem nó viết về tuổi của mình năm nay ra răng???
Có tháng thì ngon, có tháng thì hẹo.
Cơ mà em toàn quên các tháng hẹo, chỉ chăm chăm chú ý vào tháng ngon xem có cục lộc nào rớt vào đầu không, mà bao năm nay vẫn chưa thấy gì.
Cụ chủ phải bỏ được cái thông tin đang ám ảnh cụ khỏi đầu thì mới thoát ra được. Chứ không nó cứ luẩn quẩn làm cụ không nghĩ ra được cái gì tươi đẹp mà toàn nghĩ tiêu cực là mệt lắm!
Em thích chơi thể thao nên lúc nào cũng hóng đến ngày đến giờ là ra sân chơi. Lúc chơi thì đầu óc mình thoải mái, chả lo nghĩ gì đến cv hay các vấn đề áp lực sắp đến.
Cụ chủ thử nghĩ xem mình thích món gì (lành mạnh nhé! :)) ) thì tham gia cho nó thư giãn.

hjc bác tin thế a

tienaka

Xe điện
Còn xem tử vi thì kém thật
Em dc cái thích là làm chẳng bjo để ý linh tinh

hai.tranhr

Xe container
Buồn quá các bác ạ. Kiểu lá số của ng khác có 12 cung xấu cái này đẹp cái kia. Nhưng của em xấu toàn tập luôn. K dc cung nào. Bệnh tật, nghèo, lấy vợ xong ly hôn đến mức em sợ k dám kết hôn. Kiểu muốn có 1 cung đẹp an ủi cũng k có luôn
Khuyên thật ai yếu kém k nên xem tử vi. Nhụt chí lắm
Tử vi là thứ bố láo, lừa dối và rất hèn vì không có tính "cải số". Tử vi ngu xuẩn xuất phát từ trung quốc để lợi dụng con người nên Cụ đừng tin vào nó.
Cuộc đời này vận hành dựa trên quy luật Nhân-Quả (Nguyên nhân gì => Kết quả gì).

Quả: Bệnh tật từ Nhân: không thể dục thể thao, ăn uống không khoa học, không khám bệnh định kỳ...
Quả: Nghèo từ Nhân: bản thân học chưa tới nơi tới chốn, không cố gắng, không nỗ lực đủ...
Quả: Ly hôn từ Nhân: bản thân không biết chăm sóc, vun đắp và hy sinh cho gia đình...

Iem ghét nhất bọn khốn kiếp lừa đảo, lợi dụng con người thông qua tử vi.

Cụ hãy nghiên cứu Triết học Phật giáo, đừng để các hủ tục thiếu trí tuệ chi phối cuộc sống của mình. Hãy bản lĩnh lên!!!!

QD1211

Xe tải
Giống đánh phỏm thôi, chia bài đen quá là ù khan. ;))
còn cạ là còn chiến. Đầy người bài đẹp vẫn móm. Cứ tin là vậy...
cụ nói chí phải. hàng xóm nhà e có ông tự thân lập nghiệp gây dựng đc cty xây dựng giầu có nhất nhì huyện bao người ngưỡng mộ, đến lúc ngoài 60 tuổi chuẩn bị về hưu thì đùng cái vỡ nợ giờ trốn chui trốn lủi đi đâu biệt xứ k ai biết. 2 thằng con công tử quen cảnh giầu sung sướng giờ ra đời bon chen cứ ngơ ngơ như bò đội nón chả biết cái gì đến là khổ. đấy giầu có rồi cũng đến lúc trắng tay vậy là số đẹp hay xấu chả biết?

hai.tranhr

Xe container
cụ nói chí phải. hàng xóm nhà e có ông tự thân lập nghiệp gây dựng đc cty xây dựng giầu có nhất nhì huyện bao người ngưỡng mộ, đến lúc ngoài 60 tuổi chuẩn bị về hưu thì đùng cái vỡ nợ giờ trốn chui trốn lủi đi đâu biệt xứ k ai biết. 2 thằng con công tử quen cảnh giầu sung sướng giờ ra đời bon chen cứ ngơ ngơ như bò đội nón chả biết cái gì đến là khổ. đấy giầu có rồi cũng đến lúc trắng tay vậy là số đẹp hay xấu chả biết?
Quả: như Mợ nói.
Nhân: thiếu trí tuệ trong việc nuôi dạy con khiến con trở nên "một đứa trẻ trong thân hình người lớn".

hp78

Xe điện
Buồn quá các bác ạ. Kiểu lá số của ng khác có 12 cung xấu cái này đẹp cái kia. Nhưng của em xấu toàn tập luôn. K dc cung nào. Bệnh tật, nghèo, lấy vợ xong ly hôn đến mức em sợ k dám kết hôn. Kiểu muốn có 1 cung đẹp an ủi cũng k có luôn
Cụ đưa lá số của cụ lên xem sao:D

NVV

Xe tăng
Xem cho vui thôi, thế kỷ 21 rồi còn tin mấy cái mê tín dị đoan được khoác lớp áo khoa học đông phương. Sao này sao kia toàn phét lác hết cả.

hcmt

Xe điện
Có Subaru đi là hơn em rồi

Em thì chưa xem, nhưng mà kệ cụ ơi. Ngồi mà nghĩ thì nẫu lắm, cứ vui vẻ và làm việc thôi cụ ơi: Làm cái mình giỏi nhất, đừng làm cái mình đam mê.
Giờ nhiều thuyết lắm như bộ phim Tennet nghịch đảo thời gian, thay vì cụ tính tiến về phía trước thì cụ có thể tịnh tính ngược lại, quoay ngược chiều vec tơ tịnh tiến lùi ý mà =P~

nghe thôi chứ đừng tin chả có gì là đúng hết cụ ạ, 1 phần nào đó thôi, do bản thân mình vẫn là chính

cusao

Xe lăn
Em tài giỏi hay dốt nát là phải người khác đánh giá chứ em ko tự nó đc . Khi còn thanh niên, em có xem bói thì bảo em thi thoảng có giàu...em không thấy thế. Thi thoảng em có vận hạn...em lo, vì không tránh đc....Về sau, em không xem nữa nên em cứ tưởng đời em tốt lắm...thé là em luôn sống vui vẻ

h thầy có nhiều kiểu lắm bác ạ, lắm ông chả biết khỉ gì đọc vài 3 quyển sách cũng xem cho ngta như đúng rồi, toàn tiền mất tật mang

PhongNgoc

Xe buýt
Cụ vứt lá số lên đây em ngó qua cái. Chả có lá số nào xấu hết mà không giải được. Cẩn thận cụ lại nghe mấy thằng đọc được vài chữ chém lung tung lại mệt người.

Ter

Xe buýt
Cái anh tử vi này mà không nhớ giờ sinh thì xem làm sao được các cụ nhỉ?