[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
2 cháu thì thôi, còn bé quá khó luận vì chưa biết sẽ theo đường nào hướng nào, tầm cấp 3 thì mợ hãng xem.
Mợ cứ đưa cả 2 lá số vợ chồng mợ lên đây, chồng mợ có 2 ngày sinh thì em sợ giờ cũng chưa chắc đúng, luận tìm lá số khá khó đấy
Còn mợ muốn xem trả phí thì em thấy có người này xem được ( Chỉ lên xem tử vi, các vấn đề tâm linh em không khuyến khích).
Riêng tử vi thì em cũng học được khá từ vị này, đọc rất tốt.
Cảm ơn cụ. E sẽ xem mất phí cho bài bản cụ ạ
Để e xem video cụ gửi ạ

kamikaze1281

Xe điện
Cụ thật là, đây có phải người yêu em đâu :D.
Lá này có khi đúng rồi, cung phúc thì không nhất thiết như thế vì có thể nó là sự phù trợ cho đương số sau này.
Có đúng ông này nhiều khi bị hỏi gấp quá hoặc cuống không suy nghĩ gì là hay cái kiểu 1+1 = 3 không ( ý là ngu đột ngột ).

Hoàng Trang

Xe ngựa
Lá này có khi đúng rồi, cung phúc thì không nhất thiết như thế vì có thể nó là sự phù trợ cho đương số sau này.
Có đúng ông này nhiều khi bị hỏi gấp quá hoặc cuống không suy nghĩ gì là hay cái kiểu 1+1 = 3 không ( ý là ngu đột ngột ).
Tốc độ nói của đương số không nhanh lắm nên nếu hỏi dồn dễ bị treo máy ạ :D

Vomoicuoi

Xe tăng
Cuộc đời giống như 1 bộ phim , nên nếu biết kết quả trước thì ko hấp dẫn nữa. Nên em cứ để kệ nó . Miễn là lúc nào mình cũng có tinh thần cố gắng là được

kamikaze1281

Xe điện
Tốc độ nói của đương số không nhanh lắm nên nếu hỏi dồn dễ bị treo máy ạ :D
Đúng là rồi.
Người này tuy được phù trợ, bản thân đương số cũng là tạm được nhưng cuộc đời trôi đi vât vả, hết tuần lại triệt, đến năm 42 tuổi thì thay đổi công việc do bị lừa đảo ám hại, có kinh doanh thì lúc này cũng bị phá sản 1 lần trong đời.
năm 52 vừa thoát ra khỏi những trục trặc thì lại đi mổ do bệnh tật, 62 có hậu vận.
Số này được hậu vận nhưng hậu vận muộn quá.

daicuty

Xe tăng
Cụ nào rảnh xem hộ e với
Sinh vào 7-9h sáng 27-7-1987 dương lịch

kamikaze1281

Xe điện
Cuộc đời giống như 1 bộ phim , nên nếu biết kết quả trước thì ko hấp dẫn nữa. Nên em cứ để kệ nó . Miễn là lúc nào mình cũng có tinh thần cố gắng là được
Chính xác phải là vở kịch ạ, mình chỉ biết trước kịch bản thôi, diễn như nào là do mình nhưng bối cảnh vẫn như vậy, dù là dưới hình thức nào nhưng bị bệnh là bị bệnh, chết là chết, mất tiền vẫn mất tiền nhưng tránh được là mất tiền cho cái gì, chuẩn bị trước cho bệnh, và chết thế nào.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Đúng là rồi.
Người này tuy được phù trợ, bản thân đương số cũng là tạm được nhưng cuộc đời trôi đi vât vả, hết tuần lại triệt, đến năm 42 tuổi thì thay đổi công việc do bị lừa đảo ám hại, có kinh doanh thì lúc này cũng bị phá sản 1 lần trong đời.
năm 52 vừa thoát ra khỏi những trục trặc thì lại đi mổ do bệnh tật, 62 có hậu vận.
Số này được hậu vận nhưng hậu vận muộn quá.
Đương số hiện thuần kỹ thuật chứ không kinh doanh gì. Hậu vận 62 là phát đạt hay sao ạ cụ?

kamikaze1281

Xe điện
Đương số hiện thuần kỹ thuật chứ không kinh doanh gì. Hậu vận 62 là phát đạt hay sao ạ cụ?
Có chút cơ hội ạ nhưng thường lộc về già lại là phúc phận chứ ít khi là tiền tài như được con cái phụng dưỡng, có hiếu, có người chăm nom, thảnh thơi.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Có chút cơ hội ạ nhưng thường lộc về già lại là phúc phận chứ ít khi là tiền tài như được con cái phụng dưỡng, có hiếu, có người chăm nom, thảnh thơi.
Cảm ơn cụ. Cụ cho em hỏi thêm 1 chút là từ năm 42 tuổi, sau khi thay đổi công việc, thu nhập đi lên hay đi xuống ạ?

kamikaze1281

Xe điện
Cảm ơn cụ. Cụ cho em hỏi thêm 1 chút là từ năm 42 tuổi, sau khi thay đổi công việc, thu nhập đi lên hay đi xuống ạ?
Giai đoạn này dù gãy đổ nhưng sẽ có quí nhân giúp đỡ, sẽ là đi lên, dù gì cũng vào tam hợp mệnh và được phúc chiếu rồi, không thể kém mãi được.
Lá số được cung phúc phù trợ lại là con trưởng thì rất cần chăm lo chu đáo cho gia tiên dòng họ. Càng chăm lo tốt thì càng được hưởng phù trợ của dòng họ mà vượt qua khó khăn.
Có thể nói ông này dạng có địa lợi, nhưng không được thiên thời, còn nhân hòa thì bình thường thôi.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Giai đoạn này dù gãy đổ nhưng sẽ có quí nhân giúp đỡ, sẽ là đi lên, dù gì cũng vào tam hợp mệnh và được phúc chiếu rồi, không thể kém mãi được.
Lá số được cung phúc phù trợ lại là con trưởng thì rất cần chăm lo chu đáo cho gia tiên dòng họ.
Em nhầm lẫn 1 chút ở comment trước do đọc nhanh, đương số là con trai duy nhất, bên trên còn có chị gái chứ không phải con trưởng ạ. Trong dòng tộc nội ngoại cũng ở vị trí thứ chứ không phải đích tôn ạ.

daicuty

Xe tăng
Lá số được cung phúc phù trợ lại là con trưởng thì rất cần chăm lo chu đáo cho gia tiên dòng họ. Càng chăm lo tốt thì càng được hưởng phù trợ của dòng họ mà vượt qua khó khăn.
Có thể nói ông này dạng có địa lợi, nhưng không được thiên thời, còn nhân hòa thì bình thường thôi.
Cụ lúc nào rảnh xem e 1 quẻ xem thế nào nhé. Năm nay e công việc với kinh tế đuối quá
E sinh 7-9h ngày 27-07-1987 dương lịch ạ
Thank cụ nhiều

kamikaze1281

Xe điện
Em nhầm lẫn 1 chút ở comment trước do đọc nhanh, đương số là con trai duy nhất, bên trên còn có chị gái chứ không phải con trưởng ạ. Trong dòng tộc nội ngoại cũng ở vị trí thứ chứ không phải đích tôn ạ.
Trưởng chỉ tính nam không tính nữ.
Vẫn đúng đấy, nếu có chị thì vẫn là thứ nhưng cầm quyền trưởng, chưa chắc không phải đích tôn đã không phải là người lo hương hỏa. Người lo hương hỏa sẽ là trưởng thực còn đích tôn nhưng không chăm lo hương hỏa thì chỉ tính là thứ ( ví dụ do xa quê quá).

kamikaze1281

Xe điện
Cụ lúc nào rảnh xem e 1 quẻ xem thế nào nhé. Năm nay e công việc với kinh tế đuối quá
E sinh 7-9h ngày 27-07-1987 dương lịch ạ
Thank cụ nhiều
Cụ vào lyso.vn, lấy lá số như những cụ trên rồi post lên đây.
Chắc chắn giờ sinh cho em, không chắc chắn không xem được. Vào lấy lá số cứ để ngày dương tự nó sẽ đổi sang ngày âm.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Trưởng chỉ tính nam không tính nữ.
Vẫn đúng đấy, nếu có chị thì vẫn là thứ nhưng cầm quyền trưởng, chưa chắc không phải đích tôn đã không phải là người lo hương hỏa. Người lo hương hỏa sẽ là trưởng thực còn đích tôn nhưng không chăm lo hương hỏa thì chỉ tính là thứ ( ví dụ do xa quê quá).
Hiện đương số hay phải đi làm xa, lâu lâu mới về một lần còn đích tôn lại ở gần ạ.

hp78

Xe điện
Đứa nhỏ này nhà e khá thông minh, nó học hành nhẹ nhàng như không mà vẫn đạt kết quả tốt nhất. E cũng nghĩ tương lai nó tốt, nhưng đường chồng con thì ko tốt lắm, cụ nói e càng phải lưu tâm. Tk u cụ
Thời xưa mới khó thôi, chứ thời nay cứ chín chắn rồi cưới thì không sao đâu cụ ạ:D

kamikaze1281

Xe điện
Hiện đương số hay phải đi làm xa, lâu lâu mới về một lần còn đích tôn lại ở gần ạ.
Cái này còn do phân các chi, nhánh nữa. Nếu bên nhà ông này mà nhánh đã đủ có thể tách ra, và ông này chăm lo chuyện hương hỏa.
Cũng chưa chắc được đích tôn cầm quyền được lâu và sau đó ông này phải cầm quyền.

daicuty

Xe tăng
Cụ vào lyso.vn, lấy lá số như những cụ trên rồi post lên đây.
Chắc chắn giờ sinh cho em, không chắc chắn không xem được. Vào lấy lá số cứ để ngày dương tự nó sẽ đổi sang ngày âm.

Dạ e gửi cụ à