[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

Medusa99

Xe hơi
Nếu ai cũng biết rằng : làm gì cũng là trả nợ đời thì cuộc sống đỡ bon chen, rồi họ lũ lượt đi tu ấy cụ :D
Có 4 tam hợp thì chỉ có 1 tam hợp là kém nhất - dẫu bộ cách có đẹp, phẩm chất trung tinh trung bình, xấu thì được trả nợ đời còn may .

datinh

Xe container
Làm gì cũng chỉ để trả nợ đời thôi . Đằng nào cũng thế, nên chọn việc hợp khả năng bình an mà làm .
giá được gặp trực tiếp cụ thì hay quá. em không dám nhờ vả gì nhiều. chỉ xin bình về cái đại vận này.

Mansion.68

Xe tải
Ôi, em cơ bản giống cụ! Thiếu cái “mơ hồ cảm nhận qua năm nay…” của cụ!
Em cứ lạc quan như vậy cụ ạ.
Mình có trí, có sức. Chả ngại việc gì. Vứt cái sĩ, danh hão đi.Khó khăn thất bại thì ta đi làm bốc vác, lao động chân tay. Miễn sao cuộc sống gia mình tốt là được. Chả sao hết. Rồi dần dần đâu sẽ lại vào đấy cả.

Long kts

Xe buýt
Mình có trí, có sức. Chả ngại việc gì. Vứt cái sĩ, danh hão đi.Khó khăn thất bại thì ta đi làm bốc vác, lao động chân tay. Miễn sao cuộc sống gia mình tốt là được. Chả sao hết. Rồi dần dần đâu sẽ lại vào đấy cả.
Ah, về khoản chuyên môn, không ngại vất vả thì cháu không lo,…! May vẫn thủ 1,2 hợp đồng để làm, chứ trống hẳn thì hơi đáng ngại! Cũng nên tĩnh một chút thời gian, coi như sạc lại pin, đổ thêm xăng.. trước khi bập vào chặng đường mới…

Medusa99

Xe hơi
Chỉnh sửa cuối:

RosemaryCherry

Xe container
Ah, về khoản chuyên môn, không ngại vất vả thì cháu không lo,…! May vẫn thủ 1,2 hợp đồng để làm, chứ trống hẳn thì hơi đáng ngại! Cũng nên tĩnh một chút thời gian, coi như sạc lại pin, đổ thêm xăng.. trước khi bập vào chặng đường mới…
Đấy, tinh thần chiến đấu cứ phải cao như núi thế này thì kháng chiến nhất định thành công cc nhé<:-P<:-P<:-P=D>=D>=D>=D>

Gia cát Lợn

Xe máy
Cứ bình tĩnh, chịu khó kiếm tiền tiết kiệm, 5÷6 năm nữa chắc sẽ có gia đình thôi
Bây giờ ngta chê rồi ấy cụ :((, không thấy dễ như mấy năm trước mấy gái chủ động với mình.
Năm 5 nữa lúc ấy đến với nhau cũng chẳng đằm thắm nhiều nữa.

RosemaryCherry

Xe container
Bạn cung cấp năm sinh chính xác của cụ tôi tính giúp gia đình chuẩn bị hậu sự
Cụ ý chỉ đưa lá số của cụ ấy bác ạ.
Em nghĩ chuẩn nhất vẫn phải là tuổi của bố cụ ấy để xem hạn xung (ngày, tháng, năm xung) bác nhỉ.
Ngày xưa ông nội em ốm nặng, 3 cụ đồ biết bấm độn và xem tử vi có đoán ngày mất vào 3_4 ngày xung, tháng xung gì đó. Đúng vào ngày các cụ xem nói thì ông trở bệnh nặng nhưng vẫn qua khỏi. Và quả thật là ông cũng mất vào 1 trong những ngày xung các cụ kia đoán. Mà ngày xưa chắc là giờ sinh thì các cụ ko nhớ được nhưng chắc các cụ xem theo cung hạn xung chiếu đúng ko bác???

Kính nhờ các cụ xem giúp em cung phụ mẫu với ạ! Chuyện là phụ mầu em đang có biến cố lớn về sức khỏe ạ
tải xuống.jpeg

Chỉnh sửa cuối:

Medusa99

Xe hơi
Cụ ý chỉ đưa lá số của cụ ấy bác ạ.
Em nghĩ chuẩn nhất vẫn phải là tuổi của bố cụ ấy để xem hạn xung (ngày, tháng, năm xung) bác nhỉ.
Ngày xưa ông nội em ốm nặng, 3 cụ đồ biết bấm độn và xem tử vi có đoán ngày mất vào 3_4 ngày xung, tháng xung gì đó. Đúng vào ngày các cụ xem nói thì ông trở bệnh nặng nhưng vẫn qua khỏi. Và quả thật là ông cũng mất vào 1 trong những ngày xung các cụ kia đoán. Mà ngày xưa chắc là giờ sinh thì các cụ ko nhớ được nhưng chắc các cụ xem theo cung hạn xung chiếu đúng ko bác???
Không có năm sinh của cụ đang ốm thì khỏi tính

RosemaryCherry

Xe container
Nhiệt tình + Đúng đường (Khoa học thuần tuý + Tử vi chỉ thêm + ….) = Không phá hoại! Ha la, tiến lên!
Cơ bản nhất vẫn là ko phá hoại nhé :))
Nói vậy thôi chứ những lúc hăng quá quyết luôn mà quên tử vi thì cũng bốc mứt cho đời ấm no đó cụ :-j :-j :-j