[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

hp78

Xe điện
Cụ có hạn hỷ năm 38 tuổi đấy, hạn hỷ ở đây có thể là lấy vợ, nhưng có thể là có con. Do anh em trong nhà giới thiệu mai mối, hoặc sau này rất hợp gu và thân thiết với ae của cụ, là con trưởng trong nhà
Vợ cụ thuộc tuýp gái tề gia nội trợ rất đảm, ngoại hình đẹp, thiện tính, hội cả tam hóa và tam minh thì cũng rất ra gì và rất này nọ đấy nhóe, kk
:D Có điểm đặc biệt: cụ rất có duyên với huyền học, nếu nghiên cứu chuyên tâm có thể làm thầy và thành danh với nghề này. Tiến có thể làm thầy thiên hạ, lui có thể sờ mu rùa bấm độn giúp đời, cùng lắm ta "xuất ra" tu chỗ này hú chỗ kia tiêu dao cũng thỏa chí tang bồng cụ ạ:D
Em thấy lạ 3 cụ addvy , haquynh79 , RongPhuongBac đều sinh ngày Giáp Tuất và đều khó lấy vợ:D

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Em thấy lạ 3 cụ addvy , haquynh79 , RongPhuongBac đều sinh ngày Giáp Tuất và đều khó lấy vợ:D
Giờ mới để ý tới lá số của rôngphuongbac. Hỏi cụ chút nhé. Bố mẹ có ai tuỏi tỵ dậu sửu ko. Lá này thích sách vở lắm đây này. Nghiễm ngẫm tìm hiểu đam mê phết đấy. Nhân hậu từ thiện, tính tình vui vẻ. Nhưng hơi đa nghi và hơi thiếu quyết đoán. Tự rằn vặt mình

HuyArt

Xe lăn
Về chậm muộn lương duyên nếu Phúc có Thái tuế thì hầu như trong họ trai gái ai cũng chậm cả, cái này khó cải thiện, chứ còn đâu chậm muộn đa số do đương số cả.
Cứ soi kỹ cung mệnh, có thể sáng tỏ nhiều điều...

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Nhờ các cụ xem giúp em đường tình duyên vs sự nghiệp với ạ:)):)):)) Chứ ế quá r ạ
Lá này cứ tạm là khai đúng đi nhé. Thì quan hệ với bạn khác giới hơi bị khó khăn, kể cả bạn nam. Tương đối ít bạn. Thích moitj thân một mình. Tính cũng thích xét nét kẻ cả voiw người xung quanh. Tự cho là mình đúng. Tính hơi cứng

minh.nt

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Còn tùy vào mỗi người. Như em là em không xem trọng tiền bạc, tuy tiền bạc quan trọng nhưng cũng hay cho đi, từ thiện, ủng hộ. Một lần đi qua thấy người ăn xin khổ quá, em không cầm lòng được, thương người ta nhưng mình không mang đồng nào, nên sau có đi đâu, cũng dắt vài chục tiền lẻ :P. Thế mà rồi vẫn có lúc quên.
Vâng cụ hay giúp đỡ ng khác là rất tốt, lại ko xem trọng tiền bạc lại càng tốt, e thi thoảng cũng hay cho đi nhưng e phải cho đúng ng đúng hoàn cảnh ko cho bừa bãi như trước nữa a, vì theo một số cụ trên mạng nói mà e thấy cũng đúng xh bây giờ từ thiện cũng là một nghề rồi p ko cụ…

Medusa99

Xe hơi
Trong tử vi - Ai khán được hạn niên nguyệt nhật thời mới là tốt nghiệp .
Hiện nay có mấy cách khán từ Lưu niên ra nguyệt hạn .
1- Năm Thái Tuế - nghịch tháng thuận giờ an Tháng 1
2- Năm Lưu niên - thuận tháng nghịch giờ an Tháng 1
3- Năm Lưu niên - Nghịch tháng thuận giờ an tháng 1
4- Năm Lưu niên an tháng 1 thuận đến tháng cần xem
5- Coi Thái Tuế làm cung chủ , di cung đến cung Dần thiên bàn là cung nào thì nhắm cung đó khởi tháng 1 .

Đố các cụ cách nào ứng kỳ nhất

minh.nt

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Vậy là tay hòm chìa khoá xịn xò rồi. Tết này lại ko phải lo mua bánh chưng hả cụ trẻ êi :))
Mong thế còn ko dc cụ ạ, e dc đồng nào là bị lột sạch sẽ luôn ngoài tiền xăng xe trà đá ra cụ ạ

RongPhuongBac

Xe điện
Vâng cụ hay giúp đỡ ng khác là rất tốt, lại ko xem trọng tiền bạc lại càng tốt, e thi thoảng cũng hay cho đi nhưng e phải cho đúng ng đúng hoàn cảnh ko cho bừa bãi như trước nữa a, vì theo một số cụ trên mạng nói mà e thấy cũng đúng xh bây giờ từ thiện cũng là một nghề rồi p ko cụ…
Em có triết lý từ thiện riêng, không dung hòa được với triết lý từ thiện của người ta. Từ thiện thì đừng nên phân biệt, đơn cử em gặp người ăn xin nhưng quần áo người ta ko rách, nhưng em vẫn cứ cho ;))

thanhgamo

Xe container
Mỗi lá số 200k thì quá rẻ.
Nhưng có luận giải được không?

RongPhuongBac

Xe điện
Giờ mới để ý tới lá số của rôngphuongbac. Hỏi cụ chút nhé. Bố mẹ có ai tuỏi tỵ dậu sửu ko. Lá này thích sách vở lắm đây này. Nghiễm ngẫm tìm hiểu đam mê phết đấy. Nhân hậu từ thiện, tính tình vui vẻ. Nhưng hơi đa nghi và hơi thiếu quyết đoán. Tự rằn vặt mình
Mẹ em suýt tuổi tị, tính theo năm cũ thì vẫn thìn.

RongPhuongBac

Xe điện
Cụ có hạn hỷ năm 38 tuổi đấy, hạn hỷ ở đây có thể là lấy vợ, nhưng có thể là có con. Do anh em trong nhà giới thiệu mai mối, hoặc sau này rất hợp gu và thân thiết với ae của cụ, là con trưởng trong nhà
Vợ cụ thuộc tuýp gái tề gia nội trợ rất đảm, ngoại hình đẹp, thiện tính, hội cả tam hóa và tam minh thì cũng rất ra gì và rất này nọ đấy nhóe, kk
:D Có điểm đặc biệt: cụ rất có duyên với huyền học, nếu nghiên cứu chuyên tâm có thể làm thầy và thành danh với nghề này. Tiến có thể làm thầy thiên hạ, lui có thể sờ mu rùa bấm độn giúp đời, cùng lắm ta "xuất ra" tu chỗ này hú chỗ kia tiêu dao cũng thỏa chí tang bồng cụ ạ:D
Mấy lần có người bảo dạy em về quẻ bói, thế mà em lại không học :D, cũng tại tính em thiếu quyết đoán.

hp78

Xe điện
Mấy lần có người bảo dạy em về quẻ bói, thế mà em lại không học :D, cũng tại tính em thiếu quyết đoán.
Cụ nghiên cứu thêm tử bình xem sao, biết đâu lý giải được tạo sao lấy vợ muộn ạ:D

RosemaryCherry

Xe container

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Kinh doanh chuyên nghiệp ngành nghề trái quy định của Diễn đàn:

BĐH Thông báo tịch thu vĩnh viễn tài khoản 6c333c và tất cả các tài khoản liên quan. Mọi thắc mắc, khiếu nại về vấn đề này ngay lập tức bị tịch thu vĩnh viễn. Trân trọng!
Em hóng các tài khoản có liên quan. :))

RosemaryCherry

Xe container
Mong thế còn ko dc cụ ạ, e dc đồng nào là bị lột sạch sẽ luôn ngoài tiền xăng xe trà đá ra cụ ạ
Số em không giữ được của. Bảo sao 5 lần vào mã tạch cả 5. Hiện nay ra đảo mấy tháng đã vào bờ được đâu :D
Nguồn cơn của quỹ đen, quỹ đỏ là đây hả cc :))

Chuẩn bị lên chức hải đăng soi đường cho anh em né kèo rồi đó cụ :))

minh.nt

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em có triết lý từ thiện riêng, không dung hòa được với triết lý từ thiện của người ta. Từ thiện thì đừng nên phân biệt, đơn cử em gặp người ăn xin nhưng quần áo người ta ko rách, nhưng em vẫn cứ cho ;))
Cụ hào phóng quá, nhưng trường hợp này có lẽ dùng từ từ thiện ko đúng lắm cụ nhể…=))