[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

xedapcoi

Xe tải
Cám ơn cụ Châu Tứ TN đã bớt thời gian, công sức xem giúp em. E xin hỏi thêm, vì không hiểu "nếu có công danh chắc chắn bị phế truất" và "có danh chức" có mâu thuẫn không?

"Sau cơn mưa trời lại sáng, cứ yên tâm với những nỗi biến động của cuộc đời". (Dành cho tuổi Ất Mão)
Một điều vui báo bác là được hưởng phúc lộc tổ tiên.
VẬN NĂM: 45 TUỔI - NĂM KỶ HỢI
Năm 45 tuổi là năm khắc xuất
Báo hiệu là năm phải phấn đấu (tốt xấu song hành)
Tiểu vận ở cung Huynh đệ (tại Dậu) có sao Thiên hư
Chủ về phá tài hoặc hư vinh, làm việc gì cũng để người khác biết, thành công thì ít mà thất bại thì nhiều.
(Bác sẽ làm mọi người "một phen kinh hãi")
Tiểu vận ở cung Huynh đệ (tại Dậu) có sao Hóa khoa
Giải trừ tai họa. Mọi sự hanh thông, đang đau yếu hay mắc tai nạn gặp Hạn có Khoa chắc chắn là qua khỏi được.
Tiểu vận ở cung Huynh đệ (tại Dậu) có sao Tham lang
Hao tán tiền tài, chơi bời phóng đãng đến nỗi mang tai họa, mọi sự đều bế tắc, nếu có công danh chắc chắn là bị truất giáng.
Tiểu vận ở cung Huynh đệ (tại Dậu) có các sao Lộc tồn,Thiên mã hội hợp
Phát tài, có danh chức.
(Lưu ý trong gđ có tang - có 2 sao nhấn mạnh vc này)
Năm 46, 47 xấu. Năm 48, 49 tốt
Bác bẩu 2-5 năm nhưng theo em bác cứ lo năm nay 45 đi đã nhé. 46 và 47 xấu thì gánh cho cái 49 cũng đc (49 của bác rất đẹp ạ)
Mừng cho bác nhé!

suhao8

Xe tải
các cụ đọc cuốn "Tôi là thày tướng số" của Dịch Chi đi ạ

chungdungvn

Xe điện
Em ghé vào xem có bác nào gieo cho em một quẻ phát xem bao giờ em giàu, chứ nghèo nhiều quá mệt ghê :D

goodgirl

Xe tăng
Hy vọng có cụ nào lướt qua comment của cháu và để lại 1 lời bình cho tuổi 1993 ngày sinh 5/4 lúc 6h sáng ạ :) :) :)

Châu Tứ TN

Xe điện
Cám ơn cụ Châu Tứ TN đã bớt thời gian, công sức xem giúp em. E xin hỏi thêm, vì không hiểu "nếu có công danh chắc chắn bị phế truất" và "có danh chức" có mâu thuẫn không?
Từ sao suy ra các điều đó, cụ có thể hiểu ntn: tùy theo mức độ nặng nhẹ, xung khắc hóa giải của các sao (sao này hóa giải sao kia) mà thành như thế. Vậy thì ta nên lưu ý, lưu tâm thay vì suy xét kĩ nó ạ.
Ví như có hạn xe cộ vẫn phải ra đường kiếm ăn đó cụ. Vận hạn, phúc lộc còn có nhiều yếu tố ảnh hưởng nữa, ví dụ lá số của cụ là vậy nhưng khi cụ lấy vk thì ko hẳn là vậy nữa vì ng phối ngẫu ảnh hưởng, phúc đức vk ck, ... Cụ hiểu ý em chứ ạ?

xedapcoi

Xe tải
Từ sao suy ra các điều đó, cụ có thể hiểu ntn: tùy theo mức độ nặng nhẹ, xung khắc hóa giải của các sao (sao này hóa giải sao kia) mà thành như thế. Vậy thì ta nên lưu ý, lưu tâm thay vì suy xét kĩ nó ạ.
Ví như có hạn xe cộ vẫn phải ra đường kiếm ăn đó cụ. Vận hạn, phúc lộc còn có nhiều yếu tố ảnh hưởng nữa, ví dụ lá số của cụ là vậy nhưng khi cụ lấy vk thì ko hẳn là vậy nữa vì ng phối ngẫu ảnh hưởng, phúc đức vk ck, ... Cụ hiểu ý em chứ ạ?
Vâng. Cám ơn cụ đã chỉ giáo. E sẽ lưu tâm và chiêm nghiệm.

DurexXL

Xe lăn
Nhờ các cụ OF xem và phán giúp em.
Nam 10/6/74 DL 12h30 tại HN
Kụ làm ăn tốt, tiền bạc ổn, bạn bè chiến hữu trợ giúp ok

Có sức hút với nữ giới, dáng Kụ cao, đẫy, sáng sủa so với chúng bạn cùng trang lứa

Nếu Kụ lấy vợ sau 32, hoặc tốt nhất là sau 35 thì ổn, nếu lấy sớm trước 26 thì ắt 2 lần đò.
Tuy nhiên vợ kụ thuộc hàng mặn mà, việc vợ chồng khá hào hứng; tuy vậy cũng là type đàn bà toan lấn chồng, nhưng rất tiếc Kụ lại thuộc diện khó mà để vợ lấn, mâu thuẫn xa cách cũng sịnh ra từ đây

Về công việc, Kụ hiển danh có chức vị khá sớm so với chúng bạn, nhưng rất tiếc là không bền, lên sớm nhưng ở chức vụ tầm cơ sở, rồi cứ quanh quẩn không bứt phá được
Nếu kụ lấy vợ sau 36 thì công danh sẽ sáng sủa hơn

Kụ kiếm được, nhưng tiêu cũng rất được. Nhiều khi đi Mercedes, tay cầm LV clutch ...nhưng vẫn nặng lòng về tiền nong

Gez

[Tịch thu bằng lái]
Em mở hàng ...mời các cụ luận giúp em

Số cụ xem trên web cũng được nhỉ :D
Cuộc đời đã trãi lắm phong sương
Nay được giàu sang rạng tổ đường
Mọi việc tính gì đều được nấy
Tương lai lộc thọ ắt miên trường.
Nói chung, Quý Anh có số lượng và số chỉ nầy lúc nhỏ có phần gian truân, nhưng thời gian ngắn thôi Cuộc sống từ 25 tuổi trở lên mới được phát đạtCông danh sự nghiệp được hanh thông Về sau dược hưởng của hoạch tài chẳng qua đó là chổ tích đức phùng đức.
http://tutru.xemtuong.net/an_sao_tu_vi/index.php?name=Nguyễn+Hồng+Phúc&isLunar=1&day=28&month=10&year=1975&gio=21&phut=22&fixhour=1&gender=1&year_xem=2019&submit=Submit

Matnautq

Xe tải
Tử vi của em ai xem cũng bảo xấu, thêm đường chỉ tay cũng xấu nốt.
Cuộc đời long đong lận đận, vất vả lo toan đủ thứ.
Cũng không muốn tin mà thấy nó nhiều cái đúng

dexom

Xe Cứu Trợ
Em đăng ký 1 chân, cụ thớt xem cho em ko?

arsenal7

Xe tăng
Năm vừa rồi e như lol ko biết cụ nào có nhã ý xem giúp e năm tới có sáng sủa j ko chán đời quá ạ

hp78

Xe điện
Kụ làm ăn tốt, tiền bạc ổn, bạn bè chiến hữu trợ giúp ok

Có sức hút với nữ giới, dáng Kụ cao, đẫy, sáng sủa so với chúng bạn cùng trang lứa

Nếu Kụ lấy vợ sau 32, hoặc tốt nhất là sau 35 thì ổn, nếu lấy sớm trước 26 thì ắt 2 lần đò.
Tuy nhiên vợ kụ thuộc hàng mặn mà, việc vợ chồng khá hào hứng; tuy vậy cũng là type đàn bà toan lấn chồng, nhưng rất tiếc Kụ lại thuộc diện khó mà để vợ lấn, mâu thuẫn xa cách cũng sịnh ra từ đây

Về công việc, Kụ hiển danh có chức vị khá sớm so với chúng bạn, nhưng rất tiếc là không bền, lên sớm nhưng ở chức vụ tầm cơ sở, rồi cứ quanh quẩn không bứt phá được
Nếu kụ lấy vợ sau 36 thì công danh sẽ sáng sủa hơn

Kụ kiếm được, nhưng tiêu cũng rất được. Nhiều khi đi Mercedes, tay cầm LV clutch ...nhưng vẫn nặng lòng về tiền nong
Em dự cụ Transport03 cưới vợ năm 2003:D Có vẻ nguy hiểm lão ạ:D

8552

Xe hơi
em vào hóng thôi,
chứ em chả tin ai ngoài em đâu,
gia đình em vẫn còn đang yên ấm lắm cccm

quangsot

Xe lăn
Tử vi không phải sở trường của em, em chuyên mỗi xem nốt ruồi :))

Acient.cutkit

Xe tăng
Vậy là cụ ám chỉ thật! Ám chỉ nó cũng tựa ám khí trong phim chưởng đấy cụ.
Với nữ nhân e nâng như nâmg trứng, hứng như hứng hoa. Tuyệt ko có ý xxấu :)
Ám chỉ thì chắc chắn là ám chỉ. Cơ mà ám chỉ có tốt có xấu, có thị có phi.
Mong mợ minh tâm soi xét!

Acient.cutkit

Xe tăng
E còn chửa biết nên bơm vá chỗ nào cho đổi tướng để tiền vào ào ào đây này:))
Mợ cứ để tiền vào góc nào đó, viết tên người nhận là acient cutkit, e sẽ đến để lại cho mợ bài dẫn đổi tướng đảo mệnh :)

Ps: hướng dẫn là một chuyện, duyên phận đủ không là chuyện khác. Như cụ Lượng, biết đảo mệnh mà có thành công cóc đâu :))