[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

HuyArt

Xe lăn
Em chưa coi tử vi bao giờ, nhờ cụ coi giúp xem:
Nam, sinh 24/2/1981 ( âm lịch), vào khoảng giờ Dần.
Nếu đúng giờ Dần thì ngon rồi
Các cụ ngày xưa ví von thậm xưng: Tuổi Thân thì mặc tuổi Thân/ đẻ được giờ Dần vẫn sướng như vua
Ý nói vất như tuổi con khỉ nhưng được giờ Dần vẫn ngon, vì tuổi nào đẻ giờ Dần cũng ổn. Tý sinh thiên, Sửu sinh địa, Dần sinh nhân mà cụ

DurexXL

Xe lăn

Nhờ cụ cao tay phán hộ, em thân cư quan lộc, thiên tướng hãm địa gặp triệt thì đường công danh không biết ra sao?
Kụ được nhất là đường huynh đệ, bạn bè, đàn em ... Nhờ quan hệ chiến hữu này mà Kụ mới nên được cơ đồ, không ngại nhá

Vợ Kụ không ổn lắm, nếu Kụ theo quan chức nhà nước, lên đến Thượng thư thì kiểu gì cũng dính phát phu nhân đi xe xộc vào tận thềm tía, báo chí đăng om xòm:D

Nhưng tổng quan em thấy kụ ngang dọc thiên hạ chuẩn hơn, nếu làm phó giám đốc của Công ty tài chính xã hội, phụ trách mảng ngân quỹ là hợp nhất :-bd

Nếu đúng giờ Dần thì ngon rồi
Các cụ ngày xưa ví von thậm xưng: Tuổi Thân thì mặc tuổi Thân/ đẻ được giờ Dần vẫn sướng như vua
Ý nói vất như tuổi con khỉ nhưng được giờ Dần vẫn ngon, vì tuổi nào đẻ giờ Dần cũng ổn. Tý sinh thiên, Sửu sinh địa, Dần sinh nhân mà cụ
Thảo nào, em đẻ giờ Dậu, lá số như hoa cuộc đời như mứt :|

Chỉnh sửa cuối:

tranduc15032017

Xe hơi
đã vào thớt thì em coment 1 chút: Bác xem rúp em năm nay em có ổn ko để em còn chuyển hướng làm ăn,làm 5 năm nay thấy lom dom quá
-thông tin: Nam-sinh 19/03/1986(Âm lịch)
-giờ sinh hình như buổi chiều ạ

HuyArt

Xe lăn
Em có thắc mắc là mối quan hệ của em và chị gái, em trai rất xấu mà cung huynh đệ ko xấu lắm? Tại sao lại vậy ạ? Đây là lá chuẩn xác của em

Cung Huynh đệ của cụ vô chính diệu(không có chính tinh tọa thủ) nên cũng không đẹp. 2 cung bàng chiếu(Tuất, ngọ) hung tinh cũng nhiều nên hay xung khắc cũng đúng

Acient.cutkit

Xe tăng
Mợ xem hộ e tử vi với ^^ Mầy hum nay trời trở lạnh. Ko biết xuất hành lợi chăng?

HuyArt

Xe lăn
Kụ được nhất là đường huynh đệ, bạn bè, đàn em ... Nhờ quan hệ chiến hữu này mà Kụ mới nên được cơ đồ, không ngại nhá

Vợ Kụ không ổn lắm, nếu Kụ theo quan chức nhà nước, lên đến Thượng thư thì kiểu gì cũng dính phát phu nhân đi xe xộc vào tận thềm tía, báo chí đăng om xòm:D

Nhưng tổng quan em thấy kụ ngang dọc thiên hạ chuẩn hơn, nếu làm phó giám đốc của Công ty tài chính xã hội, phụ trách mảng ngân quỹ là hợp nhất :-bd

Thảo nào, em đẻ giờ Dậu, lá số như hoa cuộc đời như mứt :|
Em trình độ tử vi lơ thơ như cỏ gà khe nước thôi, xem bói cầm tay để nhòm nhũ hoa là chính:D
Hóng các cao thủ vào chém để học hỏi, kk

Châu Tứ TN

Xe điện
Cụ cho hỏi là em muốn đọc, học , tìm hiểu thêm về tử vi thì nên xem ở đâu được vậy nhỉ ??. Tý em vào văn phòng rồi em khai ngày tháng lên góp vui cùng mọi người :D
Có rất nhiều nguồn xem, nhưng cụ nên chọn lọc thì hơn cả. Nếu cụ có 1 sư phụ / 1 người am hiểu / 1 người cùng sở thích...thì sẽ tốt hơn.
Dù gì cũng phải lo kiếm gạo, đừng sa đà vào Tử vi quá cụ nà.

HuyArt

Xe lăn
Mợ xem hộ e tử vi với ^^ Mầy hum nay trời trở lạnh. Ko biết xuất hành lợi chăng?
Trời lạnh thế này xuất gì cũng hại, đừng nói xuất hành
Ngồi trong phòng kín, ngậm kẹo gừng xem phin jav là lành nhất

Roses

Xe điện

DurexXL

Xe lăn
Em trình độ tử vi lơ thơ như cỏ gà khe nước thôi, xem bói cầm tay để nhòm nhũ hoa là chính:D
Hóng các cao thủ vào chém để học hỏi, kk
Kính Lão tiền bối nhận của vãn bối 3 lạy ^:)^

Kính hỏi Lão tiền bối đã có đệ tử chân truyền hay chưa?
Vãn bối tâm thành xin được truyền thụ tuyệt kỹ thần diệu này

Cung kính

Khụ :D

Có rất nhiều nguồn xem, nhưng cụ nên chọn lọc thì hơn cả. Nếu cụ có 1 sư phụ / 1 người am hiểu / 1 người cùng sở thích...thì sẽ tốt hơn.
Dù gì cũng phải lo kiếm gạo, đừng sa đà vào Tử vi quá cụ nà.
Kính Lão huynh 1 ly

Lambpro84

Xe tải
Em có thắc mắc là mối quan hệ của em và chị gái, em trai rất xấu mà cung huynh đệ ko xấu lắm? Tại sao lại vậy ạ? Đây là lá chuẩn xác của em

Chủ cung huynh đệ vô chính diệu thì đã không tốt, tam hợp chiếu gặp bạch hổ, tuế, vỏng, giáp có kình dương, đà la, phá toái áp cung. Chỉ bấy nhiêu đã thấy cung huynh đệ của mợ không tốt rồi.

N.Thang

Xe hơi
E xếp gạch nhờ cụ chủ ngó hộ. Xem năm mới này có gì mới ko. Hehe. Kính cụ 1 ly