[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

trauxanh

Xe lăn
dễ hiểu.nhiều cái khó mà cụ ví dụ rất hay.hi vọng cụ chém vui đều tay
Mình bấy lâu cũng ít tham gia, đặc biệt các thớt Tử vi thì coi như chỉ đọc tiêu đề rồi lướt qua thớt khác...
Tự nhiên thớt này lại vào chém loạn tí, cũng là do cái tiêu đề “mạn đàm”. :D

HuyArt

Xe lăn
Các cụ xem còm quất dưới có phải thầy định yểm em không ạ :))

Btw, Tiêu chí Quán cafe Otofun là "để gặp gỡ, để buôn dưa lê..." Buôn dưa lê chứ không phải buôn bán hàng hóa. Nếu đã nhận mình là bậc quân tử thì nên đăng ký KDCN mà bán hàng cho nó sáng cái thằng người, chứ đừng lợi dụng Quán cafe là nơi tập trung đông người để vào spam lung tung nhằm mục đích treo chữ ký quảng cáo lậu để bán hàng thầy HuyArt ạ.

View attachment 6170705

PS: Em vẫn bảo lưu quan điểm dành cho cụ cơ hội: Hôm nay em sẽ nhịn từ sáng tới tối. Em thách ba đời xem tử vi nhà cụ HuyArt yểm được em phọt mứt ra quần đấy!
Cụ không chỉ hồ đồ, thiếu vi chất mà còn thiếu hẩn cái hài hước cần có khi chơi mạng, thật quá phí tiền đóng cước, kekeke.
Câu cắt Amidal qua đường hậu môn, em dùng hàng chục năm trên Of rồi, nó có ý nghĩa khoá mồm bọn sủa bậy, đương nhiên khoá bằng chữ nghĩa, bằng lý lẽ, chứ trù yểm cccc, tư duy non xanh lại có lá gan chuột nhắt như vậy chơi mạng rất hại nguyên khí.
"Thầy" Huyart đăng ký KDCN 4 năm trên này, phí phiếc đâu ra đấy. Giờ Thầy thu nhập chính là làm nội thất, nhà gỗ. Đồ gỗ mỹ nghệ thầy làm tay trái, ko thích KDCN nữa thì sao? QC qua chữ ký là hạp tình hạp lý hạp phong thủy, đúng quy định diễn đàn.
Còn gì bỉ bôi nữa ko, nói nốt đi, thầy giáo hoá cho.
Mà c.ứt của cụ là của cụ, đương nhiên thuộc sở hĩu của nhà cụ. Nằm trong bụng cụ là của cụ, phọt ra thì cũng trong nhà cụ tất. Em trù yểm khiến cụ phọt làm dì? Ơ kìa?

Chỉnh sửa cuối:

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Mình bấy lâu cũng ít tham gia, đặc biệt các thớt Tử vi thì coi như chỉ đọc tiêu đề rồi lướt qua thớt khác...
Cái mạn đàm đó e lại thích nghe.chứ tử vi e mù tịt.khoái nghe cái thể, dụng và cái vòng âm dương của cụ :-bd

HuyArt

Xe lăn
Cụ cứ làm theo cách cổ xưa, bỏ bát tự vào trg chai rượu thả ra biển kiểu gì thầy cũng vớt dc sớm nhất :D
Mình đã đặt ra nguyên tắc thì nên tuân thủ, ko xem cho người ngoài. trường hợp hy hữu, liên quan HP gia đình, con cái, thấy họ lo lắng thái quá thì động viên, gỡ rối, trấn an họ.
Ví như trường hợp này, em ko dùng tv vẫn có thể trợ giúp tinh thần của 1 người lạ.

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Mình đã đặt ra nguyên tắc thì nên tuân thủ, ko xem cho người ngoài. trường hợp hy hữu, liên quan HP gia đình, con cái, thấy họ lo lắng thái quá thì động viên, gỡ rối, trấn an họ.
Ví như trường hợp này, em ko dùng tv vẫn có thể trợ giúp tinh thần của 1 người lạ.
Chuẩn đấy cụ đang rối đọc mấy cái hạn ra lại lo ngay ngáy :-bd .chuyện gì cũng dựa vào chữ duyên cả

HuyArt

Xe lăn
Chuẩn đấy cụ đang rối đọc mấy cái hạn ra lại lo ngay ngáy :-bd .chuyện gì cũng dựa vào chữ duyên cả
Không gì dễ doạ bằng huyền học, dịch lý.
Bọn thầy bà rất hay doạ người ta để trục lợi

metalins

Xe tăng
Em trêu cụ kia tý thôi chứ bỏ chai thả biển ai mà vớt đc, nếu có thì có khi cũng cả trăm năm mới có ng vô tình nhặt đc ấy :D

hp78

Xe điện
Cụ này cũng PM cho em=)) Thôi cụ giúp cụ ấy đê:D

Mít - Mật

Xe tăng
Tớ cũng có nhiều việc muốn hỏi, nhưng ko inbox, để hôm nào hết dịch làm tý lòng lợn,sẽ thỏ thẻ,nếu có duyên

HoaMaudon

Xe tăng
Một topic lập ra để những người thích, sành và hào hứng món sầu riêng vào cùng chia sẻ, nhấm nháp

Tự nhiên mọc ra 1 người nhảy vào cứ bô bô mồm: Sầu riêng thối như mứt

Thế tại sao các Cụ sành ăn sầu riêng lại cứ phải tiếp lời 1 người không phân biệt trước mũi mình đâu là miếng sầu riêng đâu là bãi mứt nhỉ?

Các Cụ thừa hơi à, cứ để người ta ông ổng sầu riêng với mứt, nó dính vào mồm người đó chứ có gắn vào tai các Cụ đâu

HuyArt

Xe lăn
Cụ này cũng PM cho em=)) Thôi cụ giúp cụ ấy đê:D
Giữ nguyên tắc ko xem tv cho người lạ, cơ mà dùng cái khác vẫn có thể giúp được nhá
Cụ giúp đê, :D
Em nghĩ trình tử vi của cụ cao hơn của em, em hơn cụ ở từng trải(do sống lâu) hơn cụ, kekeke

HuyArt

Xe lăn
Một topic lập ra để những người thích, sành và hào hứng món sầu riêng vào cùng chia sẻ, nhấm nháp

Tự nhiên mọc ra 1 người nhảy vào cứ bô bô mồm: Sầu riêng thối như mứt

Thế tại sao các Cụ sành ăn sầu riêng lại cứ phải tiếp lời 1 người không phân biệt trước mũi mình đâu là miếng sầu riêng đâu là bãi mứt nhỉ?

Các Cụ thừa hơi à, cứ để người ta ông ổng sầu riêng với mứt, nó dính vào mồm người đó chứ có gắn vào tai các Cụ đâu
Tạng này nhiều trong XH mà Mợ ơi, đặc trưng tuýp người này là vào nhà người ta, cứ mở cửa WC rồi chê nhà người ta thối.
Không có kiến thức, và nhân sinh quan lệch lạc. cái tai hại nhất của tạng người này là tinh thần bạc nhược, chính vì có cái nhìn tiêu cực nên giết chết tâm hồn.
Khi tâm hồn đã chết, thì giống như một kẻ đã chết lúc 25 tuổi, chỉ đợi đến lúc 75 tuổi mới đem đi chôn, lãng phí không gian nhân sinh và môi trường trong lành của người khác
Tiếc thay!

HuyArt

Xe lăn
Em trêu cụ kia tý thôi chứ bỏ chai thả biển ai mà vớt đc, nếu có thì có khi cũng cả trăm năm mới có ng vô tình nhặt đc ấy :D
Em biết ý cụ mà, em hài hước nên rất dễ cảm nhận cái hài hước của người khác, chỉ là quot lại, tiện thể có tý giãi bày, kekeke

HuyArt

Xe lăn
Em cũng ít chém trong các thớt tv mà bác, vì các thớt ấy chủ yếu vứt lá số lên, nhờ xem, chuyện mệnh hệ cả đời mình đem ra giữa chợ hỏi, khác gì đùa cợt với ông Tạo?
Như thớt tử vi bên kia, mọi thông tin tên tuổi năm sinh show ra, cháu gái Siêu nhân(cực giỏi công nghệ) chỉ cần mất 10 giây tìm trên mạng là ra fb cá nhân, trong đó khá nhiều thông tin,đọc vanh vách ra khiến chủ thớt há hốc mồm, một mực tin tử vi ảo diệu đến mức có thể phách vị ra làm ngành luật, lại còn Thạc sỹ, chuyên làm ăn với Trung, Hàn. Haha. Em chỉ tủm tỉm cười, chứ cũng chả chém, diễn đàn Fun mà
Dân mình nói chung dân trí thấp, kiến thức nền ko có, kém kỹ năng... kém cả sự hài hước tối thiểu. Đôi khi hồn nhiên đến tội nghiệp. Nghĩ cũng tội mà thôi cũng kệ
Em muốn mở thớt tv từ lâu rồi, và mong muốn các cao thủ vào trao đổi, chủ yếu nhận thức về tv, giá trị tv và ứng dụng, mong bác chịu khó vào ủn thớt, Tks

Chỉnh sửa cuối:

trauxanh

Xe lăn
Em cũng ít chém trong các thớt tv mà bác, vì các thớt ấy chủ yếu vứt lá số lên, nhờ xem, chuyện mệnh hệ cả đời mình đem ra giữa chợ hỏi, khác gì đùa cợt với ông Tạo?
Như thớt tử vi bên kia, mọi thông tin tên tuổi năm sinh show ra, cháu gái Siêu nhân(cực giỏi công nghệ) chỉ cần mất 10 giây tìm trên mạng là ra fb cá nhân, trong đó khá nhiều thông tin,đọc vanh vách ra khiến chủ thớt há hốc mồm, một mực tin tử vi ảo diệu đến mức có thể phách vị ra làm ngành luật, lại còn Thạc sỹ, chuyên làm ăn với Trung, Hàn. Haha. Em chỉ tủm tỉm cười, chứ cũng chả chém, diễn đàn Fun mà
Dân mình nói chung dân trí thấp, kiến thức nền ko có, kém kỹ năng... kém cả sự hài hước tối thiểu. Đôi khi hồn nhiên đến tội nghiệp. Nghĩ cũng tội mà thôi cũng kệ
Em muốn mở thớt tv từ lâu rồi, và mong muốn các cao thủ vào trao đổi, chủ yếu nhận thức về tv, giá trị tv và ứng dụng, mong bác chịu khó vào ủn thớt, Tks
Cô bé đó thì...
Thôi, cũng thông cảm cho nó! :D

HuyArt

Xe lăn
Em muốn hỏi các cụ, tại sao ai học huyền học cũng biết, tử vi với tướng số gắn chặt với nhau, nhưng các thầy sẽ có xu hướng nhìn tướng mạo, bấm ngày giờ năm sinh trên bàn tay rồi phán luôn. Nhiều thầy lợi khẩu, chém cũng hàng tiếng đồng hồ ko nghỉ
Nó cũng giống nhiều thầy, giỏi nhiều thứ dịch lý, nhưng lang thang hành tẩu giang hồ, toàn gieo quẻ cho nhanh
Liệu có chuyện các thầy cũng lười, muốn chọn cách làm nhanh, gọn hay không?

HuyArt

Xe lăn

trauxanh

Xe lăn
Em ngửi văn thì biết "Cháu gái" ấy nó nội công thâm hậu, coi các cụ râu dài trên này như trẻ con, kekeke
Các cụ muốn thành trẻ con cũng chẳng được.
Mà trẻ con muốn thành các cụ cũng chẳng được nốt! :D

HoaMaudon

Xe tăng
Em ngửi văn thì biết "Cháu gái" ấy nó nội công thâm hậu, coi các cụ râu dài trên này như trẻ con, kekeke
Topic của Cô gái siêu nhân ấy là ở đâu vậy ạ? Cụ có thể cho em xin link phần post của Cô ấy dùng google xem tử vi được không ạ?