[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

Viet Parts

Xe buýt
Văn hoá tâm linh, khoa học tâm linh là thứ k phản bác mà cụ. Đi học đều có môn này cụ ạ. Mà thực tế các bác lớn nhà mình cũng tin lắm
Tâm linh tín ngưỡng là của mỗi người, có thì tốt, nhưng đừng mê muội quá cụ ạ.
Em phán cho cụ nhé:

- Nếu vợ chồng cụ mua xe mà gặp số kép thì rất may mắn ví dụ như 55,22 kẹp con 9 vĩnh cửu ở giữa thì càng nhiều lộc ;))
- Hai vợ chồng đều thích cho con đi chơi cắm trại chẳng hạn?
* Cụ cần phán nữa ko? em phán tiếp lá số cho?

Atlas30

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Nát nói thêm về đề tài này cũng hay, em hóng
Em chán mở thớt lịch sử ở otofun rồi.
Mà ông Nguyễn Trãi này thú vị lắm.
Ông ngoại là hoàng tộc Trần mà lại câu kết Hồ Quý Ly phản tộc Trần.
Co và rể ông ta tức bố ông Trãi thì làm quan nhà Hồ thì phản Hồ mà hàng Minh.
Cả gia tộc đều biết theo thời thế và trở mặt nhanh như chớp.
Và kết quả gia tộc Trần Nguyên Đán bị nhóm Trần Ngỗi giết gần hết.
Và gia tộc Nguyễn Trãi cũng không ngoại lệ

minhduc6863

Xe tải
Tâm linh tín ngưỡng là của mỗi người, có thì tốt, nhưng đừng mê muội quá cụ ạ.
Em phán cho cụ nhé:

- Nếu vợ chồng cụ mua xe mà gặp số kép thì rất may mắn ví dụ như 55,22 kẹp con 9 vĩnh cửu ở giữa thì càng nhiều lộc ;))
- Hai vợ chồng đều thích cho con đi chơi cắm trại chẳng hạn?
* Cụ cần phán nữa ko? em phán tiếp lá số cho?
e cám ơn góp ý của cụ ạ

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Tử vi chưa thuyết phục được em các cụ ạ. Em góp vui lá số vợ em, cụ nào nhã hứng luận giải giúp em với ạ.

John2021

Xe tải
Nhân có thớt bàn về tử vi lý số, cháu xin up 2 lá của vợ chồng cháu nhờ các cụ cao nhân trong này luận giúp ạ. Rượu chè cháu pha sẵn mời các cụ một ly ạ 😃
Số ck làm bên nghành QUân đội, CA thì hợp. Mệnh Thất sát thì sống bằng lý trí rất nhiều. Số này sợ vợ.
Lớn lên hay quát nạt con, không hợp khẩu

Tạm vậy thôi

Viet Parts

Xe buýt
Vâng ạ, cháu chỉ xem đến thế thôi, để bác thấy Tử Vi là có cơ sở thật sự. Cháu không muốn xem kỹ hơn, vì sẽ ảnh hưởng đến chính bản thân cháu (lộ nhiều "thiên cơ" sẽ không tốt cho chính người xem lá số ạ).
Trong of có nhiều cao nhân tử vi nên đừng lạm dụng mà “múa” ở đây mợ 23 tuổi ạ. Kẻo các cụ ấy cười cho :))

duongvubkac

Xe tải
Website
shopee.vn
Số ck làm bên nghành QUân đội, CA thì hợp. Mệnh Thất sát thì sống bằng lý trí rất nhiều. Số này sợ vợ.
Lớn lên hay quát nạt con, không hợp khẩu

Tạm vậy thôi
Cụ làm em càng mất thêm niềm tin vào tử vi rồi.
1. Em không làm quân đội, công an nên không nghiệm được.
2. Cái này ngược lại, vợ em sống theo cảm xúc, phi logic nhiều lăm :)
3. Em thấy hầu hết bà mẹ nào cũng quát nạt con cái, đăc biệt là dạy học. Đơn cử chỗ em 11 nhà thì buổi tối nghe 6,7 nhà làm dàn đồng ca quát con, rát tai lắm cụ ợ.

TechNip2016

[Tịch thu bằng lái]
Ơ em đùa tí mà, chứ từ xưa đến giờ tính em hà tiện có đến thầy bà bao giờ đâu, thỉnh thoảng em tự đem lá số của em ra ngắm tí thôi mà :D :D :D. Nhưng cung nô như vậy thì cũng ko sai do cung mệnh như thế bác ợ :D :D :D. thôi thì dần dần hoá giải vậy.
Khó hóa giải lắm mợ ơi, non sông khó đổi bản tính khó dời. Trạng thái có thể thay đổi theo thời gian nhưng bản chất vẫn vậy.
Như iem, nhìn thấy gái đẹp là mắt tít cả lại. Giờ tuổi dừ rồi vẫn thế, có chăng trước đây thì các bạn teen còn giờ thì các lady đằm thắm mặn mà.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Trong of có nhiều cao nhân tử vi nên đừng lạm dụng mà “múa” ở đây mợ 23 tuổi ạ. Kẻo các cụ ấy cười cho :))
Cháu không có ý định tranh luận ạ. Cũng chẳng có ý định "múa" gì cả. Cháu chơi ở OF năm năm, rất nhiều thớt Tử Vi đã mở, cháu không có ý kiến gì cả. Đây là lần đầu tiên/và cũng là cuối cùng cháu nói về Tử Vi ở OF ạ.

alceste

Xe điện
Cụ làm em càng mất thêm niềm tin vào tử vi rồi.
1. Em không làm quân đội, công an nên không nghiệm được.
2. Cái này ngược lại, vợ em sống theo cảm xúc, phi logic nhiều lăm :)
3. Em thấy hầu hết bà mẹ nào cũng quát nạt con cái, đăc biệt là dạy học. Đơn cử chỗ em 11 nhà thì buổi tối nghe 6,7 nhà làm dàn đồng ca quát con, rát tai lắm cụ ợ.
Người ta đang giải lá số của cụ chủ top, chứ ko phải của bác ạ.
Nhưng dự là, kiểu hỏi đánh đố của bác thế này khó có người nào muốn xem lắm. Ở đây ko có ai có nghĩa vụ phải đem lại niềm tin cho bác cả.

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
nhưng có một sự thực là các thầy ít người xem được cho mình.
Đấy chỉ là sự ngụy biện, đỗ lỗi hòng lấp liếm, che đậy cái sự thật phũ phàng là tử vi chả có giá trị gì cả. Chỉ là trục lợi trên sự u mê, thiếu hiểu biết, thiếu nhận thức của những người vô minh thôi.

Ông cụ có anh trai làm thầy tv cho TT Nguyễn Văn Thiệu mà em kể ở trên ấy, thì xem lấy tiền khá cao, nhất là bọn tây đến xem.
Cuộc đời các thầy dường như cũng gặp rất nhiều trái ngang, các sóng gió, sự khắc nghiệt của số phận
Quả báo đấy. Lừa bịp ăn tiền mồ hôi nước mắt của thiên hạ thì sẽ bị quả báo thôi.

Tấm gương nhãn tiền đấy. Không sợ sao mà vẫn làm thầy.

mong cụ chịu khó dụng công, cầu khấn gia tiên phù hộ bảo trọng để vào đây diễn. Chứ non tay, phúc đức mỏng, đừng trách em cắt amidal qua đường hậu môn lại đâm ra sân hận, mất hay :D
Ối giời ôi... Thảo nào trưa nay đang đi ngoài đường, tự nhiên thấy bụng đau quặn thắt, bủn rủn chân tay. May mà chạy kịp vào quán Cafe đi WC kịp thời chứ không phọt cmn ra quần roài. Chắc bị thầy HuyArt khiển cả ba đời xem tử vi lên yểm quá =))

Mai em sẽ nhịn từ sáng tới tối. Em thách ba đời xem tử vi nhà cụ yểm được em phọt mứt ra quần đấy!

ChemGioCoiOp

[Tịch thu bằng lái]
Father con vượn chưa tiến hóa hết nhá
Vượn người hú hét tề gia trị quốc bình thiên hạ. Thế thiên hạ thái bình rồi có cần bình không, hay lại là mấy thằng nghẹo bày đặt khủng bố mang bom xịt ra dọa hử.
Về mà điều trị con vượn cái ở nhà đi, đấy mới là tề gia, phỏng?
Vượn biết tử vi là gì không, là cái ti vi đấy. Ti vi để xem giải trí cập nhật tin tức chứ xem tivi để thành đại gia chỉ có trong suy nghĩ súc sinh thôi.
Về rừng đi, xuống đồng bằng cụ đây cho ăn ớt rồi nấu cao bây giờ.

Công nhận thầy cao tay thật. Khiển được cả âm binh lên đánh hội đồng nữa =))

HuyArt

Xe lăn
Đấy chỉ là sự ngụy biện, đỗ lỗi hòng lấp liếm, che đậy cái sự thật phũ phàng là tử vi chả có giá trị gì cả. Chỉ là trục lợi trên sự u mê, thiếu hiểu biết, thiếu nhận thức của những người vô minh thôi.

Quả báo đấy. Lừa bịp ăn tiền mồ hôi nước mắt của thiên hạ thì sẽ bị quả báo thôi.

Tấm gương nhãn tiền đấy. Không sợ sao mà vẫn làm thầy.

Ối giời ôi... Thảo nào trưa nay đang đi ngoài đường, tự nhiên thấy bụng đau quặn thắt, bủn rủn chân tay. May mà chạy kịp vào quán Cafe đi WC kịp thời chứ không phọt cmn ra quần roài. Chắc bị thầy HuyArt khiển cả ba đời xem tử vi lên yểm quá =))

Mai em sẽ nhịn từ sáng tới tối. Em thách ba đời xem tử vi nhà cụ yểm được em phọt mứt ra quần đấy!
Cụ thiếu vi chất trầm trọng, nên ăn thêm đậu phụ cho bổ não. Nên lấy kiến thức huyền học để bật lại tử vi
Thầy nào ở đây?ở đây chỉ có những người yêu thích tử vi, nghiên cứu tv, có ai xem tử vi lấy tiền đâu?
Vụ trưa nay, triệu chứng cụ kể là 1 dạng nhu động ruột kích thích, có thể não bị ngộ độc bới chính chất bài tiết còn trong ruột già
Chữa trị đi cụ, tránh hiện tượng chất thải lại trào ngược dạ dày, hoặc tệ hơn, bị tắc mạch máu não bởi chất bài tiết

HuyArt

Xe lăn
Công nhận thầy cao tay thật. Khiển được cả âm binh lên đánh hội đồng nữa =))
Nhấc 2 chân trước đứng thẳng lên mà làm người cụ ạ
Mách cụ mấy chiêu khắm hơn, chứ thế này nhạt quá
- Dùng nick âm binh giả vờ ib hỏi xem bói, giả vờ trả phí cao, chụp màn hình rồi tụt quần, đá bi "thầy"Huyart
- Lên mạng sớt từ khóa rồi dán vào thanh trình duyệt, nội dung: "Các tranh cãi về tử vi". ăn cắp vài ý về đây hoạnh họe, lấy gạch kê vào mồm "các thầy" trong này. ít thì cũng troll được bọn bói dạo trên này, nhiều thì nổi danh trên OF ko biết chừng
- Cuối cùng là gọi theo sđt ở chữ ký, giả vờ mua hàng, đến tận nơi thụ lộc ăn oản, kekeke
Chứ cứ cào phím, chửi bới trên này, "thầy" Huyart nhận số 2 đell ai dám là Chủ nhật :D

trauxanh

Xe lăn
Nhấc 2 chân trước đứng thẳng lên mà làm người cụ ạ
Mách cụ mấy chiêu khắm hơn, chứ thế này nhạt quá
- Dùng nick âm binh giả vờ ib hỏi xem bói, giả vờ trả phí cao, chụp màn hình rồi tụt quần, đá bi "thầy"Huyart
- Lên mạng sớt từ khóa rồi dán vào thanh trình duyệt, nội dung: "Các tranh cãi về tử vi". ăn cắp vài ý về đây hoạnh họe, lấy gạch kê vào mồm "các thầy" trong này. ít thì cũng troll được bọn bói dạo trên này, nhiều thì nổi danh trên OF ko biết chừng
- Cuối cùng là gọi theo sđt ở chữ ký, giả vờ mua hàng, đến tận nơi thụ lộc ăn oản, kekeke
Chứ cứ cào phím, chửi bới trên này, "thầy" Huyart nhận số 2 đell ai dám là Chủ nhật :D
Thôi thôi, mọi việc nên cởi!
(Ở gõ đến “cởi” đã thích rồ) :D

metalins

Xe tăng
Chuẩn nhất là xem lá số cả 2 vợ chồng
Nếu xem cho con mà kết hợp cả xem lá số bố mẹ càng chuẩn xác
Bà xã của cụ hay phết, phụ nữ có đức bao dung, nhường nhịn, hầu như họ được tất
Vụ xem kết hợp cả nhà này em xác nhận là khá thú vị :)

Thôi thôi, mọi việc nên cởi!
(Ở gõ đến “cởi” đã thích rồ) :D
Cõi tiên mà “cởi” ở cõi trần đạo gọi là nhầm “giới”. Dân gian thì hiểu cởi “nhầm giới” khéo là tụt hết cả hứng đó :))

metalins

Xe tăng