Tự vệ sinh & đánh bóng nội thất vợ hai

meguiars

Xe tải

Xe e đây nhe bác. Bác cho e gói làm với công dụng. Thanks bac
Bác qua bên em hướng dẫn cụ thể hơn
Bác đến cổng công viên cầu giấy đường Thành thái gọi em 0929292999 em qua đón

SON NGOC

Xe tải
Chúc mừng cụ chủ nhé. Em nghĩ nếu cụ có time và tỷ mẩn được thì nên làm. Làm ngoài k phải lo tốn tiền mà lo là dân mình nhiều cửa hàng làm k tốt thôi

hainewsgroups

Xe tải
Website
karaokedep.com.vn
ko có gì bằng tự tay mình chăm chút cho vợ hai đúng ko các bác .
em hay dùng WAX ONE mùi khó chịu thiệt nhưng vs xong mở cửa thông gió cũng đỡ nhiều (c)
Cụ mua ở đâu cho cháu địa chỉ hay sđt với ah. Cháu mới hết đang tìm chỗ mua ạ.

hainewsgroups

Xe tải
Website
karaokedep.com.vn
Hôm nay em mới tự mình làm chuột bạch vợ Hai của em. Do thấy nội thất đệm da hơi bẩn nên em quyết tự mua đồ về vệ sinh, đánh bóng lại cho ngon hơn em chỉ sợ ra đường em thì đẹp trai lại đi cùng cô vợ hai búi xùi quá nên các Bác chê. Em định qua PARKSON mua mấy đồ make-up nhưng lại nhầm địa chỉ vì chỗ đó là của vợ Cả nên em phải ra Lê Văn Lương làm 2 lọ 303 (Vệ sinh) và WAX ONE (đánh bóng). Sau hơn 1 giờ đồng hồ đánh vật, đấu trí, mặc dù mồ hôi lăn trên lưng, làm mờ kính của em (vì em cận). Em thấy rất ưng ý và cực sạch. Quy trình làm cực đơn giản và cực sạch. Trước tiên, lấy 1 chiếc khăn khô và sạch. Xịt 303 vào chiếc khăn đó rồi lau theo từng vùng nhỏ của ghế. Sau đó lấy 1 chiếc khăn sạch nhưng có nước vắt khô và lau lại 1 lần nữa.Thế là xong 1 việc vệ sinh. Các Bác có thể xịt trực tiếp lên ghế, nhưng do nệuit hơi nhiều và chảy thành dòng sau khi xịt trên bề mặt thì nhìn rõ vết trên bề mặt, nếu bị như thế thì cũng không lo lắng, Bác lại xịt nhiều vào chỗ đấy rồi dùng khăn ướt lau lại. Sau công doạn này, em mở cửa xe, hút 1 điếu thuốc thơm và làm công đoạn 2. Công đoạn này nhanh hơn rất nhiều. Vì đây là dầu làm bóng bề mặt và dưỡng da nên có thể xịt thẳng vào bề mặt, Sau khi xịt xong em dùng miếng mút kèm theo lau lai cho đều bề mặt. Em lau hết cả phần nhựa nữa. Thành quả: Ghế da như mới, Mà chi phí chỉ có 90K. Tất nhiên chưa kể công của em.
Cho cháu địa chỉ mua lọ wax one với cụ ới.