Tư vấn vespa Sprint cho con gái

jun2

Xe tải
Mợ xin ý kiến mà toàn các Cụ vào còm men :D

skydoo

Xe đạp
Thí Chủ thử suy nghĩ về màu Cam xem - Trẻ trung - Ấm áp và Iu đời...
Một ít suy nghĩ của bần tăng

Tiến Lâm

Xe đạp
Em thì đàn muốn mua 1 em vespa s 3vie. Cụ nào bán thư kín em với ợ

binhbuongbinh

Xe hơi
em thấy vespa S đẹp hơn ợ, đi cũng được nhưng tốn xăng, còn Sprint mới em chưa đi nên không bít nhưng nhìn nó xấu hơn S

npkhanh87

Xe đạp
Em thì vote cho sprint, em mua được gần nửa năm rồi và đi cảm thấy rất hài lòng. Mà đi đường giờ em thấy có nhiều mợ phóng sprint nhìn cá tính lắm :D

Shu.Rin Coulli

Xe máy
vote ngay sprint trắng nhá mợ thớt :)) titan matte mới mua thì đẹp dưng mà bám bụi level max nhá, xước sát, chầy sơn thì cứ khóc tiếng mán vì tuy nó khó xước dăm nhưng một khi đã xước thì khỏi lấp, dặm được đâu. E mà là mợ sẽ mua sprint trắng bọc yên bóc đô đỏ giống primavera.
P/s: 1 gợi ý cho mợ nếu sợ dùng xe trắng nhanh xuống màu, mợ có thể dán xe bằng giấy màu trắng, đừng bh xe trắng dán nilon trong suốt nhé, 1 tzan ngắn sau là thành ố vàng xấu lắm.

h43773

Xe buýt
Chào các bác, tình hình là em định mua xe mới. Ưng ưng Vespa sprint rồi ( tại em vừa mãn teen được đôi ba năm lại là con gái nên không ưng được honda máy khỏe nhưng xấu mù :'( ) cơ mà vẫn lăn tăm chút chút vs Vespa S. Bác nào đi rồi cho em ý kiến với ạ.
Thứ hai là em đang phân vân giữa màu trắng và màu xám matte. Màu trắng thì sáng đẹp nhưng nhiều người đi quá, lại dễ xuống màu còn màu xám thì sạch, em cũng đang kết quả sơn lì của nó nhưng phải cái mẹ em cứ chê ra đường nhìn xấu như ma cấu T_T ngoài ra em định mua xe xong thì dán hoặc phủ nano xe gì đó cho đỡ xước. Nếu thế thì mất toi cái matte độc địa rồi. Các bác tư vấn hộ em với ợ :'(
Em xin ngàn lần cảm ơn
nên mua xe giường nằm

tambietemht

Xe hơi
Chào các bác, tình hình là em định mua xe mới. Ưng ưng Vespa sprint rồi ( tại em vừa mãn teen được đôi ba năm lại là con gái nên không ưng được honda máy khỏe nhưng xấu mù :'( ) cơ mà vẫn lăn tăm chút chút vs Vespa S. Bác nào đi rồi cho em ý kiến với ạ.
Thứ hai là em đang phân vân giữa màu trắng và màu xám matte. Màu trắng thì sáng đẹp nhưng nhiều người đi quá, lại dễ xuống màu còn màu xám thì sạch, em cũng đang kết quả sơn lì của nó nhưng phải cái mẹ em cứ chê ra đường nhìn xấu như ma cấu T_T ngoài ra em định mua xe xong thì dán hoặc phủ nano xe gì đó cho đỡ xước. Nếu thế thì mất toi cái matte độc địa rồi. Các bác tư vấn hộ em với ợ :'(
Em xin ngàn lần cảm ơn
Vote sprint màu xanh. Miễn chê luôn